Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Mặc định Mất vật phẩm khi đấu giá

29-9-2013 khoảng 8h - 9h tôi đặt đấu giá vật phẩm kiếm hiếm 8x với giá 5500 vàng. hiện tại kiểm tra lại thì ko nhận đc vàng, kiểm tra trong đấu giá của mình thì ko thấy có vật phẩm kiếm đó

Angry Mất đồ GM vào giải quyết giúp k chắc tui nghỉ game

tình hình là hôm qua chơi vẫn còn 1 viên ngọc Linh Thạch II-Đỗ Hiểu Nguyệt và 1 viên Linh Thạch II-Thị Tùng nhưng sáng nay vào thì viên DHN biến mất thay vào đó là 2 viên Thị Tùng II.t đảm bảo rằng k ai ngoài tui biết thông tin acc.vậy GM có thể lấy lại đồ giúp tui k

Mặc định Re: Mất đồ GM vào giải quyết giúp k chắc tui nghỉ game

Về các trường hợp như mất vật phẩm hay có lỗi gì các bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn gửi yêu cầu để BQT kiểm tra nhé.
    Thân !
    Lần sửa cuối bởi OBITO; 29-09-2013 lúc 10:45 AM

Mặc định Re: Mất vật phẩm khi đấu giá

Quote Nguyên văn bởi HàAn Xem bài viết
    29-9-2013 khoảng 8h - 9h tôi đặt đấu giá vật phẩm kiếm hiếm 8x với giá 5500 vàng. hiện tại kiểm tra lại thì ko nhận đc vàng, kiểm tra trong đấu giá của mình thì ko thấy có vật phẩm kiếm đó
    Đừng sài tính năng đấu giá nữa, mình cũng bị "NUỐT" mất hơn 1 vạn gold, đang ức chế đây!

Đợi có game mới ra say Goodbye luôn chứ bị ĂN CẮP kiểu này ức chế lắm! Không tiếc tiền nhưng không thể thích nổi cách làm của đội ngũ GM tẹo nào!

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    Đừng sài tính năng đấu giá nữa, mình cũng bị "NUỐT" mất hơn 1 vạn gold, đang ức chế đây!

Đợi có game mới ra say Goodbye luôn chứ bị ĂN CẮP kiểu này ức chế lắm! Không tiếc tiền nhưng không thể thích nổi cách làm của đội ngũ GM tẹo nào!
    Mong bạn thông cảm, bạn cứ gửi yêu cầu vào trang hotro, chúng mình sẽ kiểm tra và đền bù cho bạn. Đó chỉ là lỗi xảy ra ngoài ý muốn, chứ GM không ăn cắp thứ gì của gamer bao giờ bạn nhé.
    Thân !

Quote Nguyên văn bởi Hải Lèo Xem bài viết
    Mong bạn thông cảm, bạn cứ gửi yêu cầu vào trang hotro, chúng mình sẽ kiểm tra và đền bù cho bạn. Đó chỉ là lỗi xảy ra ngoài ý muốn, chứ GM không ăn cắp thứ gì của gamer bao giờ bạn nhé.
    Thân !
    Xin lỗi bạn chứ tôi đấu giá hơn 20 món đồ; Món giá trị thì để 24 đến 72h; Ngày nọ dồn ngày kia không thể nhớ hết số đồ, tên món đồ và số tiền đấu giá cũng như thời gian xảy ra sự việc được. Giờ gửi thư yêu cầu hỗ trợ nhưng bắt liệt kê chính xác + thời gian xảy ra thì tôi BÓ TAY.

ĐÀNH CHẤP NHẬN vậy vì ngoài game ra tôi còn công việc, còn gia đình, bạn bè chứ không thể hở 1 chút phải quay phim, chụp màn hình để làm bằng chứng được...

Acc oStarAngelo Mua Vip tới tháng 8 năm 2017; Đã sài hết Phật Khiêu Tường mà thời hạn được sử dụng lại còn có 52 ngày.

Acc PhongLãoGia Vip tới 2020 mình rút kinh nghiệm ăn Phật Khiêu Tường từ từ thì lại không bị mất ngày...

Đã báo rồi mà có giải quyết đâu...

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

hix mất đồ báo hỗ trợ được trả lời là không thấy mình có thao tác đấu giá cũng như món đồ mình đấu giá khó lắm mới kiếm được vài món không khóa ngon ngon đem bán mà số nhọ

Vậy cái kiếm của mình khả năng là ra đi ko lời từ biệt rồi nhở, nêu lý do thì thiếu gì lý do. VD bạn ko bán vp như vậy, hay bạn đặt giá vp như thế này thế kia, rất nhiều lý do và mình thì ko hề có ảnh chụp hay quay phim

GM_NKVS05

Các vấn đề khác

Chào bạn

BQT rất tiếc về trường hợp của bạn, do bạn không cung cấp được tên vật phẩm nên BQT không thể hỗ trợ mong bạn thông cảm.

Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Thân!

2013-09-28 21:28:54

Đó là Câu kết đó thôi thì lỗi dính ai náy chịu thôi coi như gặp xui vậy

mình cung đang bi ức chế cái vụ mất đồ trên đấu giá đây vừa mất cai ngoc bọi hiếm chả hiểu tại sao????? k biết chừng nào giải quyêt game mới ra bị lỗi thỳ k chấp nhưng k có đền bù thỏa đán thì có mà chuyên game khát chơi.