Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Mặc định Chi tiết về skill 95 Đào hoa đảo cho anh em!

Và công dụng chi tiết của nó là thế này.

Khi bình thường không ai đánh, công tốc của DHD sẽ được cộng thêm. ở cấp 1 là 2 công tốc, và cấp 10 là 20 công tốc.
    Nhưng khi bị đánh thì DHD sẽ tự động tàng hình, đồng thời được tăng 10 kháng ở cấp 1 và 100 kháng ở cấp 10. Nhưng lúc này không được cộng thêm công tốc nữa. Khi tàng hình, hành động như đánh, bay nhảy sẽ mất tàng hình, và sẽ tự động mất tàng hình sau 3s.

Cả công tốc và tàng hình sẽ có thể thi triển lại sau 20s. trong thời gian này coi như không có chiêu 95, vì không được + kháng cũng như công tốc.

Điểm lợi của skill này đó là khi bị đánh bất ngờ rất khó bị sốc dame chết, vì nó tự động tàng hình ngay khi bị đánh. Khi đánh tự dưng đối thủ mất mục tiêu, vì vậy ai pk kém sẽ rất khó phát hiện ra DHD, đồng thời đây là khoảng nghỉ để DHD giãn cách khoảng cách với đối thủ. Dame to, công tốc cao, sẽ giúp DHD núp lùm bán lén rất nhẹ nhàng.

Điểm thiệt đó là khi bị đánh mất công tốc, vì vậy solo gần như không được cộng công tốc. Khoảng thời gian giãn cách 20s là khá dài đối với 1 skill có hiệu quả quá ngắn. hết tàng hình là hết kháng vì vậy dòng kháng cộng thêm có như không, đúng ra + thêm 1000 kháng khi tàng hình thì khó chết sốc hơn rất nhiều.

Mọi thắc mắc về chiêu này các bạn có thể đặt câu hỏi ở đây. Mình sẽ giải đáp những gì mình biết.
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Mặc định Re: Chi tiết về skill 95 Đào hoa đảo cho anh em!

nâng lên 200 kháng cho nó ngon

có lội trên nước được hok bạn thấy nhiều map có cái vũng nước mà hok có đi vô đc =]] thấy skill này nó ghi kì diệu đi trên nước gì đó mình mới 93 à chưa có skill nên chưa thử (fun)

[QUOTE=catngheo;1523444]

không xem được ảnh bạn ơi. Fix lại dùm, cám ơn.

tới hôm nay mới nói thiệt ức cái kill 95 này. có còn hơn ko. ai chơi DH thì bjk ngay minh nói. 3s tang hinh cd 20s quá lâu. còn công tốc hầu như ko có. solo thì ko nói rồi. hội đồng cũng thế trúng 1 kill thôi là mất ngay 20s mới + lại rồi lại tiếp tục mất. mang tiếng là kill 95 + nhiều công tốc nhất thật ra chả + dc. dào hoa lực tay đã thấp mà kill 95 thế này nữa thì chịu

sẵn nói lun kill 100 thì cũng thật là bó tay. hiện tại lực tay mình dc 3k2. mình đã tính nếu max kill max khoảng cách kill 6x la 600 thì + dc 510 dame. tức 16.2% đame. mang tiếng phái dánh xa cong tốc cao mà thế này thì chịu. mình chơi sever tuong duong châu giang. DH nói là top sever thì ko có 1 ai cả.
    Lần sửa cuối bởi zoro; 12-10-2013 lúc 04:41 PM

Ai ức skill 95 thì ức , mình thấy skill này rất hay , rất có lợi hehe !

skill 95 dhd khó chịu với mấy phái ko có phát hiện tàng hình , còn chưa tính skill 10x thấy nó buff lên xả chết như điên

Quote Nguyên văn bởi ThiênHành Xem bài viết
    skill 95 dhd khó chịu với mấy phái ko có phát hiện tàng hình , còn chưa tính skill 10x thấy nó buff lên xả chết như điên
    Yes ! đồng ý
    đi CT bị cả đám vây bắn , tàn hình chạy thoát được ... xui gặp CB hoặc TL nó hút thì chết

Tks vì bài viết của bạn ))
    Rất hữu ích