Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 22

Mặc định Re: Skill 100 của Thiếu lâm, một vài ý kiến bình luận.

Quote Nguyên văn bởi ĐạiVũ Xem bài viết
    e thấy thời phát dương quang đại của thiếu lâm ta sắp tới rồi, khi mà người người HS nhà nhà HS cùng với skill 100 nữa thì TL h trở thành 1 cỗ máy chiến tranh đáng sợ rùi
    Tới vào mắt, cái bang và đường môn đông như kiến cỏ

Quote Nguyên văn bởi diegoarmando Xem bài viết
    Tới vào mắt, cái bang và đường môn đông như kiến cỏ
    Đúng vậy ...sever bên t top SV toàn CB Với lại dạo này đi đâu cũng gặp DM

Quote Nguyên văn bởi ntk1208 Xem bài viết
    Đúng vậy ...sever bên t top SV toàn CB Với lại dạo này đi đâu cũng gặp DM
    Chơi thiếu lâm thấy vui vui thì chơi chứ đã chơi thì
    -Solo chả đánh được ai
    -Chiến trường chỉ chờ skill hút, nhưng vừa cảm tử nhảy vào để hút thì dính skill đẩy của NM, CB thì khóc, phản dam vào không khí và lại về ôm rương

Quote Nguyên văn bởi diegoarmando Xem bài viết
    Chơi thiếu lâm thấy vui vui thì chơi chứ đã chơi thì
    -Solo chả đánh được ai
    -Chiến trường chỉ chờ skill hút, nhưng vừa cảm tử nhảy vào để hút thì dính skill đẩy của NM, CB thì khóc, phản dam vào không khí và lại về ôm rương
    Nếu bạn có niềm vui vs Thiếu lâm, thì bạn mới phát huy được sức mạnh của Thiếu Lâm.
    Mình thì vẫn cứ cùi, nhưng thành tích thì chẳng thua phái nào hết. Xếp hạng chiến trường toàn server Châu giang đầy rấy Ỹ thiên mình vẫn top 4 top 5 đều.
    Cái chính là chơi theo sở thích, một khi đã thích rồi, thì mới thấy được cái hay cái mạnh của phái mình chơi.
    Rất mong bạn tìm được niềm vui nơi Thiếu Lâm và gắn bó!

Thân!

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    Nếu bạn có niềm vui vs Thiếu lâm, thì bạn mới phát huy được sức mạnh của Thiếu Lâm.
    Mình thì vẫn cứ cùi, nhưng thành tích thì chẳng thua phái nào hết. Xếp hạng chiến trường toàn server Châu giang đầy rấy Ỹ thiên mình vẫn top 4 top 5 đều.
    Cái chính là chơi theo sở thích, một khi đã thích rồi, thì mới thấy được cái hay cái mạnh của phái mình chơi.
    Rất mong bạn tìm được niềm vui nơi Thiếu Lâm và gắn bó!

Thân!
    chính xác, hoa sơn cũng đông khiếp, giai đoạn nào phái mạnh thì chuyển ào ạt qua,

Co' gang phat huy quang dai. mon phai thieu lam..... ngay` tro? ve` thieu lam cua minh den roi.... Hoa son luan kiem se~ la luc' Thieu lam co tieng noi' day ...hi vong. san` dau' no' nho? nhu san` dau phai ....

Người chơi thì là Nga Mi , post thì kill 100 TL là sao ta???

Quote Nguyên văn bởi thiên lang nha Xem bài viết
    nếu bạn có niềm vui vs thiếu lâm, thì bạn mới phát huy được sức mạnh của thiếu lâm.
    Mình thì vẫn cứ cùi, nhưng thành tích thì chẳng thua phái nào hết. Xếp hạng chiến trường toàn server châu giang đầy rấy ỹ thiên mình vẫn top 4 top 5 đều.
    Rất mong bạn tìm được niềm vui nơi thiếu lâm và gắn bó!

Thân!
    cho mình tham khảo cách pk với tăng điểm tiềm năng của bạn nhé

chả biết các bạn cảm nhận thế nào :-047
    mình thấy thế này vào hỗn chiến thì tình hình bây giờ đường môn có khi ngang ngửa HS, CB về cơ bản thì đông, NM thì có thêm đẩy. Bất lợi trên mặt bằng SV là rất rõ nét, và skill 100 thì nhìn rất đẹp lúc dùng thì rất.. nhiều khi chỉ biết đập chuột
    về solo hay ttl thì nó như này -_- nếu gặp TV thì chắc TV bây giờ nó k chạy đâu -_- mình hút r bơm máu + skill vào nó -_- nếu có dính hiệu ứng thì TV vẫn bật 100 và đẩy ngược lại TL đều -_- rất hay chết nếu hút trúng TV, HS thì chưa chắc đã là ngon ăn -_- vì hút thì hút nhưng vẫn miss, đặc biệt là nếu tăng thể để theo phản dame thì miss hút rất nhiều :-047 mà nếu k tăng thể thì pk lại rất dễ ngã, vì đơn giản thấy TL là ngta lùi r mới đánh, chả mấy ai lao thẳng vào TL cả, nên cần máu to mới có khả năng áp sát đc mà ra skill -_-

Nói chung là đi các CT hay đi đâu cũng thấy có 1 mình mình là TL, thi thoảng mới gặp đồng môn, toàn gặp CB với ĐM là nhiều!