Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định BÁN ACC CB CL 257 TẠI HÒA BÌNH OR HÀ NỘI sv tương dương - châu giang

Do phải đưa nàng về dinh nên không có thời gian chơi mình bán acc CB Cl 257 khiên 11 full sét hiếm 14 15 ai có nhu cầu pm 098.443.6668[IMG][/IMG] giá 7 triệu

Mặc định Re: BÁN ACC CB CL 257 TẠI HÒA BÌNH OR HÀ NỘI sv tương dương - châu giang

khiên 11 the này mới sang. Mà sao công lực có 257 thế.Có thằng khiên 10 mà cl 280 rùi .Chắc toàn là ngọc 4 nhỉ. up dùm đồng chí. Acc này 3-4 tr thì sẽ đi nhanh chứ bỏ 7tr ra vào sv này bị bọn vip nó đè đầu cũng vậy. sv này toàn bọn khũng long bạo chúa

Mặc định Re: BÁN ACC CB CL 257 TẠI HÒA BÌNH OR HÀ NỘI sv tương dương - châu giang

Sever nào khủng nhất, xin thưa đó chính là sever Châu Giang mình gà mà bị thằng bạn rủ vào đúng sever này

Mình còn một số cái đang gom chưa đủ nên cl mới 257. Chủ yếu là mình up khiên trước. Sv víp nên toàn hàng khủng bạn à acc của mình cũng là acc tên tuổi của sv từ hồi đầu tiên đến giờ

[QUOTE=Vũ Thanh;1523860]Sever nào khủng nhất, xin thưa đó chính là sever Châu Giang mình gà mà bị thằng bạn rủ vào đúng sever này : bạn cũng chơi dv châu giang à. Acc của bạn tên là gì thế
    Lần sửa cuối bởi HiểuMK; 02-10-2013 lúc 12:31 PM

7tr thì rao tới chết cũng k có con ma nào mua

Quote Nguyên văn bởi kambir Xem bài viết
    7tr thì rao tới chết cũng k có con ma nào mua
    Quan trọng gì đâu bạn. Ko bán thì mình chơi tiếp thiếu nhiều chứ thiếu gì 7tr đâu