Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Mặc định Xin hình ảnh + op skill 100

Như tiêu đề ai lên 100 rồi úp lên cho a/e chim ngỗng, ko có hình ảnh thì ghi ra củng được như thời gian CD, sức tấn công....
    cám ơn trước

Mặc định Re: Xin hình ảnh + op skill 100

thank bạn nhiều
    nhìn lực công cơ bản + công kích thủy thế kia ko biết có one hít CB+DM như võ đang đập mình ko

làm jì có hả bạn :! skill NM hơi íu

íu thì k nói mà còn delay thế nên NM phải biết kết hợp nhiều skill thì mới mạnh được :3

nm có 1 kill đánh đến 99 lên 100 thêm được 1 kill thì kết hợp kiểu gì cho mạnh ?
    lên 100 và cảm nhận hơi nãn với kill 100 dame thuc sự quá nhỏ đẫy lùi ở xa thì đẩy ở gần ko đẩy

NM íu vì dàn skill hỗ trợ của NM khủng nhất rùi :3
    Đâu có phái nào vừa dame mạnh vừa hỗ trợ tốt cùng lúc cả 2
    Nếu vậy thì game sẽ mất cân bằng, theo mình nghĩ chơi NM quan trọng là tâm huyết

NM mà yếu àk? thử hem bạn

Lên 100 rồi tiềm ĐM + VĐ + HS = đồ solo thử sẽ hiểu cảm giác ăn hành như thế nào
    skill 100 của ĐM lấy của bạn ít nhất 2/3 máu pk chủ quan kỵ hệ ăn 1 combo về ôm rương , HS đánh thì bình thường nhưng lúc bạn bị loạn + skill 100 chắc 100% ôm thủ khố còn bạn đánh nó 10 cái miss 9 cái chính xác 91,24% giờ nói thẳng ra nm trừ khi đồ quá cao chứ công lực tầm 200 bây giờ đi chiến trường muốn có top 50 củng ko đơn giản tí nào NM rất mạnh rất bá đạo các bạn cứ ở đó mà tự sướng

vì mình mới chơi sv mới, chưa lên 100 nên k bit NM lúc đó thế nào, chứ hiện tại thì mình thấy NM đi CT rất là nhọc so với các phái khác @@, mình cũng đang mong chờ lên cao có khác hơn tí k, nghe bạn nói za mình cũng hơi nản nhưng vì thích NM quá nên tâm huyết thôi :3