Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 19 của 19

Mặc định Re: Xin skill 100 của Côn Luân với, thật sự hoang mang với Phái Côn Luân quá

Nghe nói buff mất cả chúc phúc. Nhưng delay lâu quá.
    CLAN TEARS
    KHI BẠN CẦN LÀ CHÚNG TÔI CÓ MẶT

Mặc định Re: Xin skill 100 của Côn Luân với, thật sự hoang mang với Phái Côn Luân quá

Tiện đây cho mình hỏi là có ai gặp trường hợp này chưa:
    - TH 1: Tàng hình chém A, A hiện ra chữ "Hóa Giải" - Vậy cái "Hóa Giải" làm sao để có?
    - TH 2: Nhiều lúc tàng hình chém B, B ko mất máu - Thế là sao?
    - TH 3: Nhiều lúc dùng Phản Nghi Trận Pháp ko hiện thị + ko mất máu (chiến trường, pk , môn phái..)

Những cái trên cái nào là lag, cái nào là bug. Em mới chơi CL nên ko biết nhiều, có chút thắc mắc thế mong các bro giải thích. Đừng ném gạch em =.="

TH 1: Chưa thấy cái này xảy ra khi dùng Tàng hinh chém
    TH 2: Chém HS thì lúc đấu nó né tuyệt đối nên ko mất máu
    TH 3: đi CT thì lao ra giữa Lag tuyệt đối ko thấy skill là bình thường

TH1: để bữa nào gặp mình up cho cái hình =.=. Tàng hình chém DM VD NM gặp hoài. Khó hiểu vãi! - Mình gặp TH này là ở CT
    TH2: ko cần HS mình đánh VD ĐM ĐHĐ nó ko mất máu @@ - Ý mình là đánh nó ko hiện gì cả chứ kể cả "Né Đòn"

Quote Nguyên văn bởi Aloner Shy Xem bài viết
    TH1: để bữa nào gặp mình up cho cái hình =.=. Tàng hình chém DM VD NM gặp hoài. Khó hiểu vãi! - Mình gặp TH này là ở CT
    TH2: ko cần HS mình đánh VD ĐM ĐHĐ nó ko mất máu @@ - Ý mình là đánh nó ko hiện gì cả chứ kể cả "Né Đòn"
    TH1: Hóa giải đó là do chênh lệch Ấn
    TH2: những ng bạn chém có thể đang có buff thuẫn của NM, ngoài ra là có thể do lag. mình chưa bị bh

Tình về nơi đâu.................

Đau đầu với skill 100 của côn luân. Phải chi không có hệ thống skill 100 thì côn luân đỡ mệt không
    buff chỉ trúng 1 mục tiêu, sau 1s mới bị, thêm nữa đâu có nhiều phái có chiêu phụ trợ phòng ngự đâu cơ chứ@@. Kể ra đó là skill buff dính vào kiếm trong 1 khoảng thời gian thì tốt.
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

gần lên 100 mà giang hồ chê bai thế này e qua HS chơi 9 kiếm

kill 100 kon do~ hon la 95 ( hoan toan` tu suong )