Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Mặc định Xin skill 100 của Côn Luân với, thật sự hoang mang với Phái Côn Luân quá

Giờ xin ai có skill 100 cho mình xem coi có nên đầu tư tiếp vào Côn Luân hay phải nhảy qua Phái khác. Cám ơn

Đi 1 vòng các phái khác xem những phái đã up hình + op của skill 100 của phái họ thì thấy skill TL thật phù hợp với TL họ. Còn Côn Luân nhà ta sau cái thất bại ê chề skill 95 thì không biết skill 100 có vực dậy Côn Luân nghèo nàn về dân số hay không ?
    Lần sửa cuối bởi Gameinlive; 02-10-2013 lúc 10:20 PM

Mặc định Re: Xin skill 100 của Côn Luân với, thật sự hoang mang với Phái Côn Luân quá

skill 10x con luân nói chung cũng tạp đc bạn ah... skill 10x >>Bỏ qua phòng ngự phù trợ của đối phương cái này chỉ dành cho đánh solo thôi côn luân giờ đi chiến trường muốn lên top rất khó

Mặc định Re: Xin skill 100 của Côn Luân với, thật sự hoang mang với Phái Côn Luân quá

Khó nhưng vẫn lên đc top 10. Tối qua đánh CT công huân ko tướng vẫn hạng 2. Bị thua nên tụt hạng 3 . Đọc qua thì đúng là kill 100 ưu tiên cho solo.
    CLAN TEARS
    KHI BẠN CẦN LÀ CHÚNG TÔI CÓ MẶT

UP GIÙM CÁI HÌNH SKILL 100 với bạn ơi

Loren ,bạn đùa hay thật tế nó vậy ?

Skill gì mà chỉ có 1 dòng đỏ chót thế ? Thế tăng cấp để tăng màu sắc hả ?

Tàng hình 20 giây, xài skill này 42 giây, cố tình lòi ra 2 giây để mất lượt quay skill hả trời. Phế Vật Côn Luân

Lối đi nào cho côn luân đây ae

tập tin dần đi các bác ) mình cứ tưởng cái buff 100 nó sẽ là AOE nhưng thật ra chỉ cast lên đc 1 đối tượng
    bác nào thấy nản thì chuyển wa HS đi, còn Loren ta thì vẫn CLôn

Chia buồn cùng bổn môn Côn Luân

Quote Nguyên văn bởi LorenTH Xem bài viết
    tập tin dần đi các bác ) mình cứ tưởng cái buff 100 nó sẽ là AOE nhưng thật ra chỉ cast lên đc 1 đối tượng
    bác nào thấy nản thì chuyển wa HS đi, còn Loren ta thì vẫn CLôn
    đang cày lên 100 tự tay test. 98 rồi. Mà nghe bác nói buff được có 1 thằng mà delay 42 giây. Mấy phái khác thì toàn cộng trên 30% dame cơ bản rồi dame chính nữa. Moá. Côn Luân đúng là phế thải