Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Mặc định Anh em cùng UP YÊU CẦU NÀY LÊN NHA. Sống Còn Côn Luân là đây

Yêu Cầu Nhỏ Nhất:

YÊU CẦU SKILL 95 VẪN TÁC DỤNG KHI ĐANG TÀNG HÌNH.

AI CŨNG BIẾT SKILL 95 TIẾP CẬN NHÂN VẬT LÀ MẤT NGAY SAU 1 NỐT NHẠC CHO NÊN GIỜ YÊU CẦU TÁC DỤNG KHI TÀNG HÌNH. VÌ CÔN LUÂN PK 99% DỰA VÀO TÀNG HINH. 20 Giây 1 lần tự tin.

Mặc định Re: Anh em cùng UP YÊU CẦU NÀY LÊN NHA. Sống Còn Côn Luân là đây

đúng,yêu cầu skill 95 tác dụng khi tàng hình

Biết là ko thể vì cái này NPH mua bản quyền ko thể tùy ý chỉnh sửa. Nhưng biết đâu bất ngờ, làm 1 vote chơi
    CLAN TEARS
    KHI BẠN CẦN LÀ CHÚNG TÔI CÓ MẶT

Sống còn thật, chưa lên 95, k rành lắm nhưng skill vậy thì c tác dụng gì đâu

mình cũng cùng quan điểm của bạn , h CL không khác gì động vật trong sách đỏ
    đề nghị NPH có tý xem xét không thể để tình trạng này đc

Tớ thần tượng CL lâu rồu,nay mới dám chuyển từ ĐM sang CL,mà khi wa xong đọc xong skill 95 thì hỡi ôi... nãn ứ chịu được, ko lẽ CL nhà ta chỉ chuyên farm thui sao.

Skill 95 CL chỉ để đi 1 mình , tuyệt đối không được có nhân vật khác bên cạnh. Còn gì là team nữa cho CL. nãn

Mình cũng rất tâm huyết vs CL, từ thời TYD KT cơ, và quả thật mình thấy TYD còn ngơn hơn CL nhiều.
    -skill 95...thật chả biết nói sao nữa...thôi cứ cho là xài để...chết xong ra lại nhanh, farm quái, blah blah. nếu không chịu fix tăng thêm t/g hiệu lực lưu lại khi gặp KẺ ĐỊCH (đậu má dịch thuật skill) thì thôi khỏi bàn nữa, với lại đề nghị cho cái BIỂU TƯỢNG SKILL 95 hiện lên mỗi khi có tác dụng hộ cái.
    -skill 90 thì chỉ + mỗi công kích thổ? tỉ lệ choáng 20% so với 1 thằng đánh gần là cao quá, ko cần tăng thêm nữa chăng?
    -bùa slow 1x, nếu kẻ địch đi bộ ra có thể bị stun lên đến 2s! Ngon kinh mỗi tội chúng nó nhảy vs lướt ra sạch.
    -skill 100 đọc thông số lv 2 thì ko có gì khác so với lv 1? vậy chỉ còn khả năng là giảm tghc. quan trọng là giảm bn??
    -nguyên bộ skill này đi các hđ đánh quái như kiểu đi BC thì phải nói là chúng nó còn không thèm tuyển. Yếu sl, đánh gần, đánh lan thì lởm, di chuyển chậm chạp. đi hđ đánh người thì cũng xánh dép cho bọn skill AOE vs tay dài trong CT, giỏi lắm là đi đc TTL với đi...do thám phá cờ TĐLT!
    Không phải là chê CL yếu này nọ, đây là sự BẤT CÔNG.
    Lần sửa cuối bởi Val3ncia; 04-10-2013 lúc 12:37 PM

Côn luân ngạo kiếm sao k bằng kiếm thế thế trời.bất công quá

Có lẽ là CL nhà ta ko nhận được sự ưu ái. Cứ ngỡ rằng những chàng CL chạy ngựa thua mấy ông ĐM chạy chậm. Hy vọng vào skill 95 để có thể tăng tốc tằng dame chém đối phương. Nhưng rồi cũng chỉ là hư vô. Kill 100 1 dòng duy nhất dành cho solo. Ko dame, ko công kick, k thêm bất kỳ 1 opt nào. Vấn đề sai ở đây là do đội dịch thuật hay do từ game của NPH bên TQ đã vậy. Muốn lắm 1 lời giải thích, nhưng các Mod trên này thì cũng chỉ là những người tổng hợp ý kiến. Còn việc admin có buồn để ý tới hay ko lại là chuyện khác. Có bao giờ Admin game cho 1 lời giải thích về CL ? 1 điều mong muốn nhất hiện giờ : CHỈ CẦN ADMIN GIẢI THÍCH VỀ SKILL CỦA CL ^^. LẼ NÀO DỊCH THUẬT LẠI KO CHUẨN CHĂNG ?
    CLAN TEARS
    KHI BẠN CẦN LÀ CHÚNG TÔI CÓ MẶT