Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Mặc định Long Diên Thảo ( ăn 1 level )

hôm nay sau khi tôi ăn Long Diên Thảo ( viên 1 cấp mà NPH tặng nạp thẻ lần đầu ) thì không được tăng 1 level như mọi người , tôi hơi thắc mắc , hôm nay tôi lv 99 và 99% mà sau khi tôi ăn thì chỉ lên được lv 100 và 48% , không được cộng 1 cấp như mọi người , vì bạn bè tôi ăn vào là lên đúng đủ 1 cấp và % thì giữ nguyên , nhưng như trên tôi mới chỉ có được chưa đến 50% , vậy là sao ? bức xúc quá .

Mặc định Re: Long Diên Thảo ( ăn 1 level )

Chào bạn!
    Vấn đề bạn ăn Long Diên Thảo nó sẽ cộng tiếp kinh nghiệm hiện tại của bạn. Ví dụ: như bạn cấp 99 thì nó chỉ nhận được % kinh nghiệm theo cấp 99 của bạn thôi.
    Thân.

trời viên này ghi rõ là ăn sẽ cộng 1 cấp , vậy ăn thì cứ cộng tròn 1 cấp cho người ta chứ , thế này không công bằng gì cả . Mệt mỏi giữ mãi đến lv này ăn mà mất tận 50%

Vì bạn cấp 99 99% nên nó + kinh nghiệm theo cấp 99 thôi bạn
    Mà bạn cũng thật là cấp 99 99% còn 1% sao không chơi cho nó lên cấp 100 luôn.
    Thân.

thôi cái này thì cũng do game ghi ko rõ ràng , và bản thân mình cũng k tìm hiểu kỹ , mệt ghê . mình để 99% ăn cũng có mục đích , chứ 1% khi đó mình muốn là lên luôn rồi , chán quá 50% tính ra cũng gần 2 ngày rồi

lỗi này do game và cũng tại bạn nên không trách được ai , 99,99% bạn ăn cục 1 cấp thì lên được 100 + thêm 50% nữa cũng hên rồi , vì trên đó có ghi là + 1 cấp chứ không có + dồn kinh nghiệm vì thế mình nên để lúc vừa lên cấp 99 0% thì ăn vào lên 100 . Còn Mod giải thích như vậy mình chưa rõ lắm vì trên vật phẩm ghi rõ là + 1 cấp còn thêm dòng hướng dẫn sử dụng là : ' để cấp càng cao ăn càng có lợi ' . Nếu dựa theo thông tin trên vật phẩm thì nhân vật bất cứ cấp độ nào cũng phải + tiếp kình nghiệm vào cấp của nhân vật để nâng lên cấp tiếp theo .

Quote Nguyên văn bởi Ken_Shin Xem bài viết
    Vì bạn cấp 99 99% nên nó + kinh nghiệm theo cấp 99 thôi bạn
    Mà bạn cũng thật là cấp 99 99% còn 1% sao không chơi cho nó lên cấp 100 luôn.
    Thân.
    vãi đái.lv 99 99,99% rồi .mong ngóng lên luôn 101 đó mà

Quote Nguyên văn bởi Slovanka Hiệp Gà Xem bài viết
    vãi đái.lv 99 99,99% rồi .mong ngóng lên luôn 101 đó mà
    thì cũng tại bác ấy,ko up lên 100 1 2% gì đó rồi ăn phát lên hẳn 101 luôn

Hôm qua lv 98 cố lên được lv 99 với 0,05% exp, ăn phát long diên thảo được lv 100 luôn

không phải mong ngóng , mà mình muốn up top exp , nếu lên 100 , 0% ăn thì k có top , để 99,99% ăn nếu đúng cộng 1 cấp ko tính theo exp thì mình sẽ có top exp của sv , thôi qua rồi thì thôi