Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 26

Unhappy Chuyển qua Hoa Sơn mà chơi nào ae ơi!

Tình hình là mình đang chơi nga my cấp 92 sv Thiên sơn khiêng 7 cl tầm 160 thuần buff khảm ngọc thân pháp - chính xác. Chính xác m củng đc 84% đánh miss củng không nhìu lắm. Máu 15880 và mana cỡ 2200... Nhưg mà sv ngày càng đầy rẫy Hoa Sơn và mình nhận thấy HS đánh quá mạnh. Mặc dù máu gần 16k và buff mana shield đến 12k nhưng chỉ cần 1 cú lướt của HS + với cái chiêu quay kiếm vòng vòng của nó thì thôi rồi về ôm thủ khố. ý là cl chênh nhau 1 chút thôi nhé. Đi CT h` toàn gặp Hoa Sơn và Hoa Sơn. Đang đứng nó xoáy kiếm vào là ăn hành trong khi mình đánh nó toàn miss. Lập xong Topic này thì mình đã là Học sinh của HS rồi. Mình nói thật ra là Ngoài Thiếu lâm, thiên vương ra thì tất cả các phái khác đều "phế" so với Hoa Sơn, đặc biệt là Côn Lôn (Phế 100%.) Ngay cả ông anh mình chơi Thiên Vương solo vs Hoa Sơn ngang công lực còn thốn nửa chứ đừng nói là mấy thím máu giấy như VĐ hay Cái B. Càng chó hơn là HS né càng cao nếu số lượng ng` càng đông cho nên Hoa Sơn gần như là phái duy nhất có khả năng sống sót giữa 1 bầy Ngạo Thế... (Thiếu lâm củg sống sót đc nhưng ko bá = anh Hoa Sơn...) Thôi chúc các bạn chơi vui vẻ từ này mình thuộc về H.S

Mặc định Re: Chuyển qua Hoa Sơn mà chơi nào ae ơi!

Server Linh Giang đây cũng vậy, đi CT mình thấy HS hiện diện hơi bị nhiều, mình lại là VĐ nên mới ức, gặp bọn nó là chạy cong đít mặc dù đồ hơn nó, mình cũng khảm thân pháp chính xác, phản đòn, kháng mộc mà vẫn ko ăn thua. VĐ khắc hệ vs bọn nó thì đành chịu nhưng mình thấy những phái khác trừ TL ra thì cũng ko thể hạ bệ nó dễ dàng gì.

Trời xin Côn sao còn xin Hoa

Quote Nguyên văn bởi Phan Trung Thiên Xem bài viết
    Trời xin Côn sao còn xin Hoa
    Sai lỗi chính tả : Trời sinh Côn sao còn sinh Hoa
    Thanh Niên Cứng
    Côn Lôn ngày xưa này đã là hoa sơn Châu Giang
    Đồng bọn của Nhà Quê , Vietnamese .
    Gia tộc :Trùng Phùng
    Bang : Khí Phách

Nhớ ngày trước từ lúc lập tộc có 2 thằng HS duy nhât trong tộc, qua bao lần thanh lọc tộc vẫn chỉ có 2 thèng HS, còn CB, ĐM, DHD, NM, VĐ thì nhiều như nấm, thành ra 2 thằng HS lại thân nhau, rồi tự dưng trời đổi gió HS lên VIP, bao chú gen tị bay hết qua HS lại thấy ấm ức tí, mịnh chịu khổ ban đầu giờ đc lên vip mà tụi nó song tu qua ầm ầm thì mất vui

Quote Nguyên văn bởi LụcHổPhiKính Xem bài viết
    Tình hình là mình đang chơi nga my cấp 92 sv Thiên sơn khiêng 7 cl tầm 160 thuần buff khảm ngọc thân pháp - chính xác. Chính xác m củng đc 84% đánh miss củng không nhìu lắm. Máu 15880 và mana cỡ 2200... Nhưg mà sv ngày càng đầy rẫy Hoa Sơn và mình nhận thấy HS đánh quá mạnh. Mặc dù máu gần 16k và buff mana shield đến 12k nhưng chỉ cần 1 cú lướt của HS + với cái chiêu quay kiếm vòng vòng của nó thì thôi rồi về ôm thủ khố. ý là cl chênh nhau 1 chút thôi nhé. Đi CT h` toàn gặp Hoa Sơn và Hoa Sơn. Đang đứng nó xoáy kiếm vào là ăn hành trong khi mình đánh nó toàn miss. Lập xong Topic này thì mình đã là Học sinh của HS rồi. Mình nói thật ra là Ngoài Thiếu lâm, thiên vương ra thì tất cả các phái khác đều "phế" so với Hoa Sơn, đặc biệt là Côn Lôn (Phế 100%.) Ngay cả ông anh mình chơi Thiên Vương solo vs Hoa Sơn ngang công lực còn thốn nửa chứ đừng nói là mấy thím máu giấy như VĐ hay Cái B. Càng chó hơn là HS né càng cao nếu số lượng ng` càng đông cho nên Hoa Sơn gần như là phái duy nhất có khả năng sống sót giữa 1 bầy Ngạo Thế... (Thiếu lâm củg sống sót đc nhưng ko bá = anh Hoa Sơn...) Thôi chúc các bạn chơi vui vẻ từ này mình thuộc về H.S
    tên nhân vật là gì thế bác.em cũng chuẩn bị chuyển HS đây

Không đánh được nó thì chạy . Nói thật không biết các bạn thế nào, mình Đào Hoa Đào bắn xuyên x dame vẫn giết mấy thằng đầu xỏ ý như thường. Chúng nó cứ lao lên là nằm xuống. Con nào hơn đồ ko giết được nó, nó cũng ko giết được mình thì mình té chờ cơ hội buff bất tử rồi quay lại chiến tiếp . Solo ngoài 1-1 còn xoắn thui vào chiên trường thì bá với các phái khác chứ với các phái linh động như đào hoa hay đường môn nó cho ăn combo thì cũng nằm.

nhưng nói chung là đi chiến trường thì hội đồng là chính chứ solo thì hơn đồ tí chắc gì đã ăn được ai

Cb máu giấy mà hoa sơn áp vào thì ăn ngay Rồng mà dạt ra nhé !!! .
    Các chú thấy Hs nhìu thì Song tu qua TL hay TV mà chơi, ngại gì chuyện nhỏ ???
    Mình chơi Cb lúc đầu cũng nản lắm, có đánh đấm lại ai đâu nhưng vì đam mê nên k chuyển phái khác thôi .

Đã sắm một cây vk hiếm ngoại công , chờ up 90 là chuyển hăn sang hs

Skill 100 HOA SƠN
    Cấp 1 skill 100
    1. + 30% lực công cơ bản
    2. Cộng kích mộc 73%

Dame HS lại tăng lên như thế sau này đa số đi toàn gặp HOA SƠN

Còn Côn Luân skill 100 là 1 dòng màu đỏ không có chỉ số gì, dek biết mấy tên dịch thuật biết dịch hay không nữa.
    => Côn Luân sau này có lẻ tuyệt chủng