Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Về skill 100 của TD...

TD thì hội đồng thì ngon ko bàn rồi, nhưng solo thì thọt dần theo lv, vì cái phái khác về sau nhiều skill phòng ngữ + dàn đồ ngon. Vì thế mình hy vọng về 2 skill 95 và 100. Skill 100 hy vọng sẽ gỡ gạc phần nào cho việc solo TD dễ dàng hơn, đó là việc bufff bùa, nhưng theo mình được biết thi skill buff comdom 45s mà duy trì có 6s, Buff thường miss khi đối phương duy chuyển, liệu a e TD nào có kinh nghiệm nào cho việc dùng skill này hợp lý không share k/n cho mọi ng vs

Mặc định Re: Về skill 100 của TD...

có nhiều cách để combo tùy vào từng ng khi có skill 100 theo tôi có 2 cách để combo cho TD
    Cách 1 là vào buff STP >CCTD> TCU>HMHT
    Cách 2 là bạn combo xong 1 lần rồi dí địch lúc nào skill combo delay gần xong thì bạn buf STP rồi combo sẽ ít bị mjss skill hơn. Theo tớ là thế ai có cách nào hay hơn thì cứ góp ý.

Lúc đầu cứ tưởng skill 100 sẽ làm nên tên tuổi TD vs việc rút độc từ từ, nhưng giờ biết đc chỉ có 6s ( thất vọng quá)

cũng là hệ Mộc,skill 100 của TD mình cũng chả biết nói sao lun, mạnh thì có mạnh nhưng nhiều cái bất lợi.

delay đến 45s, trong khi hiệu quả chỉ 6s, chỉ buff đc 1 đối tượng duy nhất, nếu đối tượng k di chuyển thì skill coi như phế, trong quá trình buff nếu đối tượng kia di chuyển thì rất dễ miss buff, buff k xuyên đc Thuẫn của NM, buff vào HS thì HS vẫn né đc giống như né dame = skill công kick. Thiệt thòi hơn skill 100 của mấy phái khác !

về solo, TD chưa bh có lợi trong solo dù dame phải nói là khá to, pk TD thì khó chứ chả phải cứ auto là ăn đc ng` ta.
    skill 100 nếu nói để hỗ trợ cho solo thì chưa chắc, lý do là khi buff bùa vào đối phương, buff phát huy tác dụng làm mất máu rất nhiều khi đôi phương di chuyển. đặt trường hợp bạn là 1 phái khác đang solo với TD thì bạn sẽ bỏ chạy khi bị buff bùa hay đứng lại tank đợi lúc hết bùa( chỉ 6s ) ?

chơi TD từ AT1 đến giờ đủ hiểu mình tâm huyết với phái TD ntn ! có 1 chút hơi ganh tị với ông bạn cùng hệ Mộc là HS.

nhưng thôi, cứ chơi TD, bít đâu 110 hay 120 gì đó có update skill mới, TD lại trở về thời kỳ đỉnh cao nhỉ