Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 33

Mặc định Re: Vấn đề né của HS 1 tiêu đề đầy nan giải mong được xem xét lại !

Quote Nguyên văn bởi MRChao Xem bài viết
    Ai nói HS Lăng vân k giết được ngạo thế , qua thái sơn nhé , HS lăng vân khiên 13 nhé , chém chút thôi chứ phải nói rõ là công lực bao nhiêu
    Còn vấn đề HS : cứ thử qua HS đã rồi biết , uống máu như uống nước lã , HS trâu đấy nhưng lên bảng được mấy acc ???
    Nói về vấn đề trâu nên bàn về TL kìa , dame to máu trâu , hút phát chết luôn
    Chuẩn men. TL mới đáng nói.
    Mình từ khi chuyển Tiêu dao sang TV, VĐ, CB thì t thấy Tiêu dao ổn hơn tất cả. Lên 100 rồi song tu sang Hoa sơn vì skill 100 TD cùi pắp quá. Thì thấy rằng, HS mà ko có skill 100 thì tớ xin thưa là cũng về lại Tiêu dao. Vì khả năng ks mạng của Hoa sơn kém hơn TD nhưng được cái né cao hơn.
    Để đánh giá giữa Tiêu dao với HS mà nói thì Tiêu dao kết tốt hơn, Hoa sơn né cao hơn. Nhưng hơn cái là skill 100 HS tốt hơn TD.
    Đi CT cầm acc Tiêu dao vào bảng top còn thấy dễ, cầm Hoa Sơn rồi thì việc thấy tên trên bảng khó thật. Công nhận HS muốn pk tốt khó lắm. Đổi đủ kiểu cũng thấy sao mình ko bằng người ta, trong khi đồ đạc có phải kém đâu.

Mất ko biết bao tiền chuyển phái rồi nhé. Thân!
    Thấy hay thì thank nhé

hoa son cũng bình thường mà mình chơi thử rồi ko né cao như bạn nghĩ đâu, giờ lại quay ve đường môn đi CT kill hoa son ngang cl suốt

Ai nói HS Lăng vân k giết được ngạo thế , qua thái sơn nhé , HS lăng vân khiên 13 nhé , chém chút thôi chứ phải nói rõ là công lực bao nhiêu
    Còn vấn đề HS : cứ thử qua HS đã rồi biết , uống máu như uống nước lã , HS trâu đấy nhưng lên bảng được mấy acc ???
    Nói về vấn đề trâu nên bàn về TL kìa , dame to máu trâu , hút phát chết luôn
    cung dc

Trên đầu nó treo Lăng Vân là nó không giám định công lực,để lừa hàng mấy anh thích đánh giá bên ngoài ( Mình DM lv 100 chạy làm nv thấy 1 Thiên Vương Lăng Vân bật DS, tưởng dễ húp,ai ngờ nó xỉa cho 2 nhát quay đơ về thành. Chạy lên soi lại thì toát mồ hôi vì a ý khiên 13).
    Còn vấn đề mạnh trong CT phụ thuộc 2 yếu tố : VND thần chưởng và cách pk hay.

mình sv thiên sơn trước có rất nhiều người chuyển qua hoa sơn chơi vì thấy nói là đi ct dễ pk, nói thật mỗi môn phái có 1 cái lợi hại riêng hs đi ct gặp hệ kim thì về thủ khố luôn nhé bây giờ lại thấy hs nhiều quá lại thi nhau song tu qua hệ kim chơi mà nhiều hs thì đồ bán rất đăt ngay như tp cốc thiên phàm đã 1k8 đến 2k rôì, pk còn phụ thuôc vào trình độ cứ tưởng hs nhảy vào đám đông là ăn đươc à, ban chơi khác phái it người chơi thì đồ rẻ hơn nhiều, nếu thấy hs là vô đối cứ thử st qua xem thế nào.

Mình thấy cũng hơi có lý , nhưng nói LV hs mà đánh chết NT thì mình thấy nhột nhột, như hồi chơi kiếm thế bạn chắc biết bọn đoàn thị chỉ chứ, lên tiềm long nó vào chiến trường xếp top là bt
    .......Vô Tình Độc Kiếm............
    ....Vũ Động Càn Khôn.....

Sv Linh Giang Hoa Sơn đầy rẫy
    Không như các phái khác phải ốp đá , quần áo tăng thủ , Hs chỉ cần.+ mỗi vũ khí cao + đá tăng công . quần áo làng nhàng cũng được vì skill né quá bá đạo
    Chơi Hs ko cần đầu tư nhiều vẫn lên top tốt

đợi nó hếu hy dục kiếm pháp thì nó tiễn cũng cỡ 5,6 em về thành . hoa sơn mà solo, liên đấu thì biết kết quả rồi ha. bảo hoa sơn ko mạnh đâu mà vào sever nào hoa sơn như kiến. bó tay và chân

Quote Nguyên văn bởi PháchThiên Xem bài viết
    chào các bạn và NPH với những ai đang chơi phái Hoa Sơn đây là topic dành cho những người thắc mắc và ức chế với phái Hoa Sơn nếu có sai sót mong các bạn chỉ thêm xin đừng nói lời cay đắng nhé 1 đích viết bài chỉ để xem có bị lỗi hay là né của Hoa Sơn vô địch game NKVS: theo như mình biết và khã năng đi Chiến Trường đụng độ phái Hoa Sơn mình là phái Võ Đang tuy khắc hệ nhưng khi đánh Hoa Sơn mặc dù trúng hay là không cũng xin hiện 2 dòng 1 là máu 2 là né đòn nhưng không như mong đợi mình đánh HS như mình đang tự đánh không khí mặc dù phải công nhận là HS né rất cao nhưng đòi hỏi ở đây rằng lãng vân mà bay vào đánh đấm ỷ thiên+NT mà giết đc NT mới ghê chạy lòng vòng giữa đám đông như chợ không người đợi cd tiếp làm cái thứ 2 vậy cho hỏi NPH có nghĩ đến vấn đề trên hiện nay phái HS thì không riêng gì sv trường giang mà toàn sv đều chọn phái HS làm góc lượng người dành cho phái này quá nhiều vì họ muốn lấy 1 địch trăm ấy thật sự mà nói dù mình khắc hệ thật nhưng đánh cũng phải hiện ra máu còn đằng này đừng nói chi 1 lần hiện ra máu đến khi mình đánh hết máu vẫn hok thấy phái HS hiện 1 dòng máu còn về người chơi Thiếu Lâm dần dần ít đi ngay cả mình nói thật 1 câu chẳng nhẻ bây giờ lại chuyển qua phái HS để mất câng = 5 ngũ hành thì nói chứ mong NPH xem xét lại vấn đề phái Hoa Sơn đã tốn bao nhiêu giấy viết về phái này nhưng cũng chỉ là những cái lắc đầu của NPH hay là không thèm ngó đến topic về phái HS mong lần này NPH chú ý hơn....
    Mình cũng hơi thắc mắc giống bạn này , các bạn không tin thì cứ qua trường giang thử toàn HS trong chiến trường không , đánh nó chẳn thấy nó hiện gì giống nhu đánh thông lông vậy , không vo dame nổi với phái hoa sơn , chắc có lẽ kill của Nga mi không cao để gãi ngứa được , NPH nên coi lại với

Nói thiệt chứ ghét HS thì song tu qua TL hay TV đi, bao nhanh lẹ.... chứ còn cái thể loại chuyển sang TL,TV rồi lại la ó ức chế CB và ĐM thì ôi thôi
    Mình công nhận HS mạnh thật (trong đánh nhau thôi BC TVP thử tắt bơm máu như TL xem đc ko ), còn mấy ông dựa hơi nào là thử chơi đi rồi biết thì .... Mình cũng có acc HS. Mình biết ok? Mình đang chơi TL tương lai 100 song tu về lại TD
    Vả lại chơi niềm vui lớn nhất là thi đấu trong môn phái với nhau mới thấy đã chứ giữa các phái khác thì còn nhiều nhiều nhiều điều lý thú khác, có chữ top 8-4 trên đầu đi lại ít ra cũng oách lắm chứ bộ