Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 33

Mặc định Re: Vấn đề né của HS 1 tiêu đề đầy nan giải mong được xem xét lại !

Phen này chắc mình phải song tu qua TL để trị bọn HS mới dc, đi CT ở Linh Giang bây giờ thì HS nhiều ko đếm xuể, mình lại là VĐ nên rất ức chế, cứ thấy trong đám đông có 1-2 th` xông pha hổ báo chém giết thì 1 là HS 2 là TL thôi.

Quote Nguyên văn bởi BátĐạtNhĩĐa Xem bài viết
    Phen này chắc mình phải song tu qua TL để trị bọn HS mới dc, đi CT ở Linh Giang bây giờ thì HS nhiều ko đếm xuể, mình lại là VĐ nên rất ức chế, cứ thấy trong đám đông có 1-2 th` xông pha hổ báo chém giết thì 1 là HS 2 là TL thôi.
    Linh giang chơi VD tên gì vậy bạn

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Linh giang chơi VD tên gì vậy bạn
    Biết bố là ai chưa con trai

Quote Nguyên văn bởi To Giang Xem bài viết
    Biết bố là ai chưa con trai
    zạ đại ca e pít rồi

Max ngọc chính xác , giảm né + skill truy ảnh từ ngựa đi bạn !

nói thiệt chứ mình cũng đang chơi HS...Muốn quá TL với TV quá mà lại hết lần song tu rồi...HS chán VKL

những con "gà cụt tát" cứ lên đây nói HS này HS nọ lảm NPH fix HS skill thần tiên giáng thế hay sao mà bây giờ tác dụng k nhứ lúc trước nửa, thôi bỏ lun phái HS đi cho lành. ----> khỏi bàn cài nửa. có ngũ hành mà cứ nói thế này thế kia. chán vkl.

phải đòi lại công bằng cho HS---> để còn có người chơi HS --> TL va TV mới có đất dung thân ---> các phái khác ---> thế mới đồng điều trong game. còn mà fix skill như thế này thì mọi người k chơi HS nửa. thôi NPH cứ fix thoải mái đi -> rồi bỏ phái HS lun đi cho mấy con gà kia khỏi la nửa. những con gà mà lên đây la lói đòi fix HS là những thành phần phá game (những cái đầu ĐẤT và những con mắt bị mù). NPH mà nghe những lời kiêu thang của mấy con gà kia thì NPH cũng k khác gì.(srry nếu mình nói sai . mong thông cảm vì 1 game hay ma để trình trang này xảy ra nên minh bức xúc nên nói thế)

mình đọc thì hiểu bức xúc của bạn. Nhưng các bạn ai cũng quến 1 điều Game ai cũng nạp tiền để lên đồ . bạn có Né Tránh , còn người ta có chính xác Cao. Bù trừ 2 cái đó vẫn có tỷ lệ đánh trúng nhé ^^ chứ hok phải né tranh là né hết trong thời gian skill đâu ^^

Quote Nguyên văn bởi evils Xem bài viết
    mình đọc thì hiểu bức xúc của bạn. Nhưng các bạn ai cũng quến 1 điều Game ai cũng nạp tiền để lên đồ . bạn có Né Tránh , còn người ta có chính xác Cao. Bù trừ 2 cái đó vẫn có tỷ lệ đánh trúng nhé ^^ chứ hok phải né tranh là né hết trong thời gian skill đâu ^^
    Bạn không cầm acc hoa sơn nghiên cứu bạn không hiểu, không phải là GIẢM NÉ, MÀ LÀ HOÀN TOÀN PHẾ LUÔN SKILL THẦN TIÊU GIÁNG KHUYẾT CỦA HOA SƠN, MẤT ĐI 70% NÉ CÔNG KÍCH HỆ, ĐÓ LÀ 1 SKILL KHỦNG CỰC KỲ, CON SỐ 70% NÉ CÔNG KÍCH HỆ LÀ 1 CON SỐ KHỦNG KHI BẠN SO SÁNH VỚI GIÁ NGỌC CÔNG KÍCH HỆ.

BẠN MUA 1 VIÊN NGỌC CÔNG KÍCH HỆ GIÁ BAO NHIÊU ? SKILL HOA SƠN CÓ GIÁ TRỊ GẤP 2.5 LẦN KHI BẠN MUA VIÊN NGỌC ĐÓ, PHẾ SKILL TTGK CỦA HS LÀ GIÁN TIẾP CƯỚP TIỀN CỦA NGƯỜI CHƠI HS , NẾU TÍNH RA GIÁ TRỊ DAMGE BỊ MẤT ĐI DO PHẾ SKILL.

Vd: 1 viên Linh Thạch III Đường minh công kích hỏa là 170 có giá là 2vạn 7

Skill của hoa sơn phế đc 70% viên ngọc này tính ra là 70%x2vạn7= xấp xỉ 1vạn9

Như vậy NPH khi ra ngọc mới và kiên quyết phế skill TTGK của HS tức là CƯỚP KHÔNG CỦA HS 1VẠN9 VÀNG KHÓA TRÊN MỖI NGƯỜI CHƠI, VẬY BAO NHIÊU A E CHƠI HS THÌ THIỆT HẠI THẾ NÀO ? VÀ SỰ THIỆT HẠI NÀY SẼ LEO THANG SAU MỖI LẦN UP ĐỒ.

Tính ra giá trị vàng của skill HS mới thấy sự thiệt hại vô cùng to lớn của HS. Công bằng đâu cho HS ?
    Lần sửa cuối bởi Ngạo Thị Quần Hùng; 23-10-2013 lúc 11:00 AM