Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 33 của 33

Mặc định Re: Vấn đề né của HS 1 tiêu đề đầy nan giải mong được xem xét lại !

Vậy thì công bằng đâu cho bọn tôi khi bỏ ra 900k mà bạn hóa giải hết 600k của bọn tôi và chẳng tốn xu nào ??? nêu vấn đề chưa có chuẩn. Nếu nói skill TTGK bị bỏ thì HS sẽ k còn tàng hình nữa (nv mờ đi khi skill xuất hiện). HS vẫn ẩn hiện liên tục mà nói bỏ cái j. Nêu vấn đề phải cho chuẩn. Bây h dame chúng nó mạnh, chính xác, chí mạng cao nên chỉ cần ông dính 1 dame là té rồi (HS thủ chủ yếu bằng né) hồi xưa dame yếu nên trúng 4 -5 cái k sao, dame bây h khủng nên trúng 1 cái thốn liền, chẳng chi HS bớt trâu là thế. Túm lại là NPH KHÔNG FIX và cũng KHÔNG CÓ QUYỀN FIX khi mà bản quyền còn thuộc về IXINYOU

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    Vậy thì công bằng đâu cho bọn tôi khi bỏ ra 900k mà bạn hóa giải hết 600k của bọn tôi và chẳng tốn xu nào ??? nêu vấn đề chưa có chuẩn. Nếu nói skill TTGK bị bỏ thì HS sẽ k còn tàng hình nữa (nv mờ đi khi skill xuất hiện). HS vẫn ẩn hiện liên tục mà nói bỏ cái j. Nêu vấn đề phải cho chuẩn. Bây h dame chúng nó mạnh, chính xác, chí mạng cao nên chỉ cần ông dính 1 dame là té rồi (HS thủ chủ yếu bằng né) hồi xưa dame yếu nên trúng 4 -5 cái k sao, dame bây h khủng nên trúng 1 cái thốn liền, chẳng chi HS bớt trâu là thế. Túm lại là NPH KHÔNG FIX và cũng KHÔNG CÓ QUYỀN FIX khi mà bản quyền còn thuộc về IXINYOU
    Bạn có cầm acc chơi HS không mà phát biểu về TTGK hùng hồn vậy ? Mượn bạn nào có acc HS đọc cho kỹ chiêu TTGK rồi coi nó có active không, 1 chiêu mà phải active thì coi thời gian nó xuất hiện là bao lâu và điều kiện active ? Ngay cả mod nếu không rành hoặc không chơi acc HS phát biểu còn phải dè chừng đấy bạn

HS chủ yếu thủ bàng né , bạn nói đúng giờ bỏ né lấy gì thủ ? Nếu HS né cao thì các phái khác vẫn có chính xác cao đánh HS , và cũng chẳng ai ngu khi đứng tank với HS khi HS đang có HY dực vì đó là lợi thế của phái HS, cũng như đánh với đường môn mà chạy xa xa đứng yên chổ thi oánh xa với nó.

Quote Nguyên văn bởi tên diễn đàn Xem bài viết
    nói thiệt chứ ghét hs thì song tu qua tl hay tv đi, bao nhanh lẹ.... Chứ còn cái thể loại chuyển sang tl,tv rồi lại la ó ức chế cb và đm thì ôi thôi
    Mình công nhận hs mạnh thật (trong đánh nhau thôi Bc tvp thử tắt bơm máu như tl xem đc ko ), còn mấy ông dựa hơi nào là thử chơi đi rồi biết thì .... Mình cũng có acc hs. Mình biết ok? Mình đang chơi tl tương lai 100 song tu về lại td
    Vả lại chơi niềm vui lớn nhất là thi đấu trong môn phái với nhau mới thấy đã chứ giữa các phái khác thì còn nhiều nhiều nhiều điều lý thú khác, có chữ top 8-4 trên đầu đi lại ít ra cũng oách lắm chứ bộ
    tao có acc hoa sơn đây và tao thấy chỉ bỏ ra chút vốn đầu tư đồ và linh thạch koc ần lên ngạo thế , nó cũng đã quá bá đạo với skill né và chí mạng nhé . Tao chơi 2 acc võ đang và hoa sơn cùng sever . Thử cho đáng hoa sơn lướt 1 phát võ đang của tao gần 9k máu còn lại tròn zo số 0 .