Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 33

Mặc định Vấn đề né của HS 1 tiêu đề đầy nan giải mong được xem xét lại !

chào các bạn và NPH với những ai đang chơi phái Hoa Sơn đây là topic dành cho những người thắc mắc và ức chế với phái Hoa Sơn nếu có sai sót mong các bạn chỉ thêm xin đừng nói lời cay đắng nhé 1 đích viết bài chỉ để xem có bị lỗi hay là né của Hoa Sơn vô địch game NKVS: theo như mình biết và khã năng đi Chiến Trường đụng độ phái Hoa Sơn mình là phái Võ Đang tuy khắc hệ nhưng khi đánh Hoa Sơn mặc dù trúng hay là không cũng xin hiện 2 dòng 1 là máu 2 là né đòn nhưng không như mong đợi mình đánh HS như mình đang tự đánh không khí mặc dù phải công nhận là HS né rất cao nhưng đòi hỏi ở đây rằng lãng vân mà bay vào đánh đấm ỷ thiên+NT mà giết đc NT mới ghê chạy lòng vòng giữa đám đông như chợ không người đợi cd tiếp làm cái thứ 2 vậy cho hỏi NPH có nghĩ đến vấn đề trên hiện nay phái HS thì không riêng gì sv trường giang mà toàn sv đều chọn phái HS làm góc lượng người dành cho phái này quá nhiều vì họ muốn lấy 1 địch trăm ấy thật sự mà nói dù mình khắc hệ thật nhưng đánh cũng phải hiện ra máu còn đằng này đừng nói chi 1 lần hiện ra máu đến khi mình đánh hết máu vẫn hok thấy phái HS hiện 1 dòng máu còn về người chơi Thiếu Lâm dần dần ít đi ngay cả mình nói thật 1 câu chẳng nhẻ bây giờ lại chuyển qua phái HS để mất câng = 5 ngũ hành thì nói chứ mong NPH xem xét lại vấn đề phái Hoa Sơn đã tốn bao nhiêu giấy viết về phái này nhưng cũng chỉ là những cái lắc đầu của NPH hay là không thèm ngó đến topic về phái HS mong lần này NPH chú ý hơn....

Mặc định Re: Vấn đề né của HS 1 tiêu đề đầy nan giải mong được xem xét lại !

Chào PháchThiên!
    Hoa Sơn không mạnh như bạn nghĩ thế đâu. Nó có chiêu Hy dục kiếm pháp tăng né tranh lên 50% né tránh. Giới hạn chồng tầng 9 là lên 450% né tránh bạn. Cộng thêm chiêu Hỗn nguyên thái nhất bỏ qua 0.5s công kích sau 6s. Thêm các chiêu tăng né tránh nữa.
    Muốn đánh chết hoa sơn thì các bạn đợi chiêu Hy dục kiếm pháp hết đã rồi vào đánh.
    Thân.

Quote Nguyên văn bởi PháchThiên Xem bài viết
    chào các bạn và NPH với những ai đang chơi phái Hoa Sơn đây là topic dành cho những người thắc mắc và ức chế với phái Hoa Sơn nếu có sai sót mong các bạn chỉ thêm xin đừng nói lời cay đắng nhé 1 đích viết bài chỉ để xem có bị lỗi hay là né của Hoa Sơn vô địch game NKVS: theo như mình biết và khã năng đi Chiến Trường đụng độ phái Hoa Sơn mình là phái Võ Đang tuy khắc hệ nhưng khi đánh Hoa Sơn mặc dù trúng hay là không cũng xin hiện 2 dòng 1 là máu 2 là né đòn nhưng không như mong đợi mình đánh HS như mình đang tự đánh không khí mặc dù phải công nhận là HS né rất cao nhưng đòi hỏi ở đây rằng lãng vân mà bay vào đánh đấm ỷ thiên+NT mà giết đc NT mới ghê chạy lòng vòng giữa đám đông như chợ không người đợi cd tiếp làm cái thứ 2 vậy cho hỏi NPH có nghĩ đến vấn đề trên hiện nay phái HS thì không riêng gì sv trường giang mà toàn sv đều chọn phái HS làm góc lượng người dành cho phái này quá nhiều vì họ muốn lấy 1 địch trăm ấy thật sự mà nói dù mình khắc hệ thật nhưng đánh cũng phải hiện ra máu còn đằng này đừng nói chi 1 lần hiện ra máu đến khi mình đánh hết máu vẫn hok thấy phái HS hiện 1 dòng máu còn về người chơi Thiếu Lâm dần dần ít đi ngay cả mình nói thật 1 câu chẳng nhẻ bây giờ lại chuyển qua phái HS để mất câng = 5 ngũ hành thì nói chứ mong NPH xem xét lại vấn đề phái Hoa Sơn đã tốn bao nhiêu giấy viết về phái này nhưng cũng chỉ là những cái lắc đầu của NPH hay là không thèm ngó đến topic về phái HS mong lần này NPH chú ý hơn....
    HS Lăng Vân giết đc Ngạo Thế à , NT gần chết nên nó ăn vậy thou . Giỏi thì tạo 1 acc HS lăng vân đi CT xem , giết được thằng NT nào không , lúc nào cũng HS này HS nọ , bạn nói HS bay vào giữa đám đông ko chết à . Song tu qua HS đi , bật skill Hy Dực Kiếm Pháp lên rồi lướt vào , xem chết không .

Quote Nguyên văn bởi Tử Thần Xem bài viết
    HS Lăng Vân giết đc Ngạo Thế à , NT gần chết nên nó ăn vậy thou . Giỏi thì tạo 1 acc HS lăng vân đi CT xem , giết được thằng NT nào không , lúc nào cũng HS này HS nọ , bạn nói HS bay vào giữa đám đông ko chết à . Song tu qua HS đi , bật skill Hy Dực Kiếm Pháp lên rồi lướt vào , xem chết không .
    ĐÂY LÀ NG TA ĐANG HỎI CÓ PHẢI DO LỖI HAY K PHẢI LỖI,NẾU PHẢI LỖI THÌ KHÁC PHỤC CÒN K PHẢI LỖI THÌ THÔI Tử Thấn SAO PHẢI NÓI KHÓ NGHE THÊ
    [B]CHƠI GAME TỪ TRẺ, ĐẾN GIÀ VẪN CHƠI[/B]:

Nên đổi game này thành Hoa Sơn Vô Song cho rồi

Quote Nguyên văn bởi PháchThiên Xem bài viết
    Có khi thằng đó lăng vâng đó đã lên ngạo thế mà chưa giám đinh công lục đó bạn , HS không mạnh như bạn nối đâu , mình chơi Con Luân tiềm long khiên 7 đánh vs HS khiên 7 vẫn thắng bình thường mặc dù là khắc hệ mình , chỉ cần bạn combo kill và né kill của đối phương hợp lý chút là được ,

không chơi hoa sơn mà cứ kêu hoa sơn mạnh, chơi đi rồi biết là đừng nên lập topic

Quote Nguyên văn bởi Ken_Shin Xem bài viết
    Chào PháchThiên!
    Hoa Sơn không mạnh như bạn nghĩ thế đâu. Nó có chiêu Hy dục kiếm pháp tăng né tranh lên 50% né tránh. Giới hạn chồng tầng 9 là lên 450% né tránh bạn. Cộng thêm chiêu Hỗn nguyên thái nhất bỏ qua 0.5s công kích sau 6s. Thêm các chiêu tăng né tránh nữa.
    Muốn đánh chết hoa sơn thì các bạn đợi chiêu Hy dục kiếm pháp hết đã rồi vào đánh.
    Thân.
    Mình đồng ý kiến với bạn Ken_Shin, đánh với HS mà cứ đợi nó buff skill Hy dục mà nhào vô thì nói gì nữa. Tớ cũng đã từng chuyển HS chơi 1 thời gian rồi.Ko phải lúc nào cũng né hết đâu bạn àh, tớ tẩy đủ kiểu rồi,từ max thân->còn lại SM đến max SM->còn lại thân thì mình thấy mặc dù né nhiều vậy chứ ko hoàn toàn né hết,ng ta đánh 10cái ít nhất cũng trúng 1cái,mà xui sao cái trúng đó là damm chí mạng mình vẫn chết khi còn skill Hy dục. Nói chung HS ko hẳn vô đối như mọi người hay nói đâu, phái nào cũng có khả năng vô đối nếu mình chịu khó nạp VNĐ. Các bạn thấy NhiBắc,Pinochio,VĩnhThiên...chưa, họ song tu phái nào là phái đó vô đối liền àh . Như mọi người vẫn thường than là CL skill 95 xàm nhất NKVS,skill 100 cũng xàm chẳng kém(mình cũng đang chơi CL thử & thấy đúng như vậy ) nhưng cũng có 1 số đồng chí chịu khó nạp VNĐ như NiếpThơm, BDMun... vẫn mạnh như thường dù ko cần skill 95.

Bạn chơi hs thử đi rồi biết. Bật hy dực cứ tưởng bay vào là miss hết ah
    Có khi vừa bay vào đã lăn đùng ra chết rồi. Còn skill né thì 6s mới có 0,5s né
    Không mạnh gì đâu nhé. Mình còn đang muốn song tu sang đm hay cb để đi ct nữa

Quote Nguyên văn bởi Tử Thần Xem bài viết
    Ai nói HS Lăng vân k giết được ngạo thế , qua thái sơn nhé , HS lăng vân khiên 13 nhé , chém chút thôi chứ phải nói rõ là công lực bao nhiêu
    Còn vấn đề HS : cứ thử qua HS đã rồi biết , uống máu như uống nước lã , HS trâu đấy nhưng lên bảng được mấy acc ???
    Nói về vấn đề trâu nên bàn về TL kìa , dame to máu trâu , hút phát chết luôn