Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Mặc định Hỏi về né của hoa sơn...!

Mình mới chơi đồ đạc cũng chưa bằng ai, trình độ pk cũng chẳng hơn ai, nhưng mà mấy hôm mình đi chiến trường mình thấy hoa sơn né có vẻ hơi ảo một chút, hoa sơn trong chiến trường nhẩy vào một đám khoảng 30~40 mạng, rồi thanh lý ít nhất cũng chục mạng rồi lao ra mà vẫn sống nhăn răng, còn mình thấy thiếu lâm nhẩy vào chỗ đó thì kiểu gì cũng nằm rồi(cũng khoảng 75% là nằm chứ mình cũng không chắc lắm vì còn tùy thuộc vào đồ nữa), mình có đánh vào hoa sơn mà không thấy hiện dame, được chục phát mới thấy hiện một chữ vô hiệu, sau đó mới hiện 1 dòng dame, rồi không thấy dame hay gì nữa, vậy bạn nào hay là mod nào vào giải thích dùm mình cái

Mặc định Re: Hỏi về né của hoa sơn...!

Bạn nói thì hay lắm.
    Song tu wa HS rồi nhảy vào xem có chết ko.Quan trọng là cách pk chứ đừng nói bậy

sax sao lại không chết,skill hy dực kiếm pháp tăng né đòn.ko biết đừng lên đây phát biểu liều

Đúng là né hơi siêu thiệt, nhưng bạn phải canh dc time hết cái skill đó đi r hãy đánh ...
    Ah ai cho hỏi cái skill né của hs delay và duy trì bao lâu z ???

móc đâu ra nhảy vào 3 - 40 thằng làm ngày 10 thằng rồi nhảy ra, nếu bạn làm được thì hãy nói chứ nghe người khác thì chỉ có chém gió

mấy bạn có đọc bài của mình không vậy, mình hỏi về cái né của hoa sơn chứ không phải là cách pk giỏi hay là gà, mình thì thấy sao bảo vậy, hôm qua chiến trường thì thấy 2~3 hoa sơn lao vào giữa doanh trại cũng gần 20~25 mạng, mà có thấy nằm đâu, giết ít nhất cũng gần chục mạng chứ ít gì,còn mình đánh gần chục phát thì mới thấy hiện cái dòng vô hiệu (đánh vào hoa sơn như là đánh vào không khí lâu lâu mới có dòng vô hiệu hiện lên),nhìn hoa sơn nhẩy vào ăn mấy skill bay vào mặt thế mà vẫn sống (còn số ít thì chết nhưng hầu hết là lao ra và vẫn sống để lấy máu) nên mới lên hỏi về né của hoa sơn, chứ không phải là chỗ cho mấy bạn lên để nói này nói nọ

Quote Nguyên văn bởi Mờ Xem bài viết
    mấy bạn có đọc bài của mình không vậy, mình hỏi về cái né của hoa sơn chứ không phải là cách pk giỏi hay là gà, mình thì thấy sao bảo vậy, hôm qua chiến trường thì thấy 2~3 hoa sơn lao vào giữa doanh trại cũng gần 20~25 mạng, mà có thấy nằm đâu, giết ít nhất cũng gần chục mạng chứ ít gì,còn mình đánh gần chục phát thì mới thấy hiện cái dòng vô hiệu (đánh vào hoa sơn như là đánh vào không khí lâu lâu mới có dòng vô hiệu hiện lên),nhìn hoa sơn nhẩy vào ăn mấy skill bay vào mặt thế mà vẫn sống (còn số ít thì chết nhưng hầu hết là lao ra và vẫn sống để lấy máu) nên mới lên hỏi về né của hoa sơn, chứ không phải là chỗ cho mấy bạn lên để nói này nói nọ
    vô hiệu hay hóa giải?
    né của HS đối với các hệ khác trừ kim là tầm khoảng 90-95% khi có buff và 20-25% khi ko có buff nên phần lớn hs có buff lao vào đám đông ko có hệ kim thì rất thoải mái, nhưng trong đám đông chập chùng có 1-2 con tv với tl trong đó thì xác định là hs dc ôm thủ khố.
    Do dame trong pk tập thể quá nhìu nên đôi lúc hiện tượng đánh mà ko nhảy dame hay né tránh là rất bình thường nhưng nv bị đánh vẫn ăn đủ số hit mà tập thể đánh vô
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

hoa sơn có skill tăng né, max 10 thành là 70% và có skill 5 giây sẽ bỏ qua toàn bộ sát thương 0,5s nên mới né cao như vậy, nhưng mà đó là đi pk hội đồng mới mạnh thế thôi, đi phó bản với tvp yếu vl

Nhìn từ phương diện người ngoài nhìn vào cứ tưởng là dễ...chứ chử cầm acc hs đi rồi bit...mõi phái có 1 điểm mạnh như hút cb hút tl...còn hs thì có Huy Dực...mà muốn Huy Dực thật sự mạnh...đầu tiên bạn phải thực sự trâu để Huy Dực phát huy đủ 9 tầng của nó...

dù sao cũng cảm ơn mấy bạn đã giải thích về cái nè này, sau này chắc đi pk thì né mấy anh hoa sơn ra mới được