Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 20

Mặc định Re: Ai thích chơi côn luân thì vào hết đây

Quote Nguyên văn bởi ÔmPhảnLaoRaBiển Xem bài viết
    mình mới chuyển qua côn lôn
    thấy cũng ổn lắm
    thay vì bỏ mặt con lôn thì ai chới con lon sv thái sơn -biện kinh thì pmm mình nhé cùng lập gt côn lôn
    chắc chắn chưa có gt nào toàn côn lôn ,côn lôn mà bày đàn thì thế nào nhỉ
    đọc xong ko like là ko đc
    tộc bạn mà solo với tộc nào đó thì chỉ cần a lê hấp 1 nhát cả tộc tàng hình, đối phương chỉ bít đứng im ngó ngơ vừa run vừa sợ, rồi tự nhiên 1 loạt sét giáng xuống đầu chết queo ko kịp phản kháng
    nên lập tộc tên là Thần chết or tộc Cô Hồn bạn ạ

có lẽ là tộc đối địch 40 mạng ko có 1 HS nhỉ
    GP_BeBep Bang: Khí Phách Tộc: Ma Giáo Sv: Biện Kinh - Thái Sơn

tôi là CL chơi ở sv biện kinh thái sơn .... ai rảnh thì có thể vào tộc của tôi để CL ngày càng nhiều hơn. và mình cũng bớt cô đơn. trong tộc đúng 1 côn lôn. trong bang đế long đúng 4 CL.... ai rãnh thì vào tộc tôi nhá... tộc nhất sát.... mình tên RealMadric..... nếu ở TPHCM càng tốt có thể off tộc đc

đã 1 lần đấu phái toàn map invi hết tưởng mạng lag cmnr

Quote Nguyên văn bởi Hà Phá Thiên Xem bài viết
    đã 1 lần đấu phái toàn map invi hết tưởng mạng lag cmnr
    chuan ko can chinh hum wa moi dau phai vua zo me eo thay bog nguoi chi co moi 1 cham xanh tren ban do nho do la minh vcc

h côn lôn đã rất hoàn hảo. kill 95 banh chỉ cần đi xa ng phe mk có 1 xíu là đc buff. trong ct côn lôn ko sợ phái nào hết. mà ct HS ít khi bật mắt lắm. vòng ra đằng sau one hit và bay đi. có th quay lại. uu tiên mấy phái không có khiên .hjhj.

Quote Nguyên văn bởi XxCostantinexX Xem bài viết
    vừa pk vui voi thằng em, 2 đứa cũng cùng cấp 71 cùi k3 với nhau, nó võ đang đứng im cho mình đánh thì 10 lan mình chết 9 vi kiếm phản của nó...vãi côn luân
    bao giờ mới hiểu được hết Cl .. mới cấp 71 mà cứ làm như là . .
    lên 100 .. có băng hà huyền công cấp 100 .. buff thì VĐ xem còn phản nữa không

Bùa 100 ko buff được gì của võ đang hết. Đánh trúng 1 cái võ đang sẽ tăng 25 kháng, 9 tầng là 205 kháng tc. Đánh thấy khó ăn thì đợi 3s để nó reset về 0. Đánh phát nào chất lượng phát đó.

Bạn cho mình hỏi là ở cái bội mình có 3 viên : Âm Dương Kiếm Quân ( Xác xuất bị trạng thái xấu + công cơ bản)
    Mã nổ tư ( Giảm né + Sức mạnh )
    Khoa Mổ lâm ( Sức mạnh + hiệu suất hồi sinh lực)
    Nên xài 2 viên nào vậy. Vì cái bội chỉ có 2 lổ thôi. Mong bạn trả lời sớm nhất vì 1 Côn Luân vững mạnh

con luan rat la manh . nha phat hanh uu ai cho con luan kha nhieu . ban nen nghien cuu lai