Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20

Mặc định Ai thích chơi côn luân thì vào hết đây

mình đã đăng 2 bài nói về sự bất công của game dành cho CL nên các bạn có gì vào topic đó để kiến nghị hay làm gì gì đó rùm trời cho ngta đổi lại skill 95 của CL chúng mình. Mong các bạn hợp tác vì sự tồn tại của CL chúng mình

Mặc định Re: Ai thích chơi côn luân thì vào hết đây

Vì chẳng còn mấy ai chơi Côn Luân nữa, không ai bám theo CL nữa, giờ chơi CL chỉ để cho đủ 10 phái có màu sắc nên thành phần kêu gào cũng chẳng còn nữa đâu.

Tui là một trong số đó

Qua hoa sơn hết rồi thím ơi , đành ngậm ngùi nhìn đứa con của mình trôi vào dĩ vãng thôi .
    Thanh Niên Cứng
    Côn Lôn ngày xưa này đã là hoa sơn Châu Giang
    Đồng bọn của Nhà Quê , Vietnamese .
    Gia tộc :Trùng Phùng
    Bang : Khí Phách

vừa pk vui voi thằng em, 2 đứa cũng cùng cấp 71 cùi k3 với nhau, nó võ đang đứng im cho mình đánh thì 10 lan mình chết 9 vi kiếm phản của nó...vãi côn luân

mình mới từ hoa sơn chuyển sang côn lôn nè tính chuyển để đổi gió nhưng thấy cách pk cũng khá là hay chỉ có 1 cái là chiu 95 quá mía đi 100 hỗ trợ thì còn tạm được nhưng côn lôn đi solo khá là vui kẻ địch sẽ phải ức chế với mình nhìu mình pk chỉ có 3 phái là hoàn toàn thua thôi hoa sơn, tiêu dao cái này khỏi bàn 3 là võ đang còn lại là tàn hình vào chịt thui

mình mới chuyển qua côn lôn
    thấy cũng ổn lắm
    thay vì bỏ mặt con lôn thì ai chới con lon sv thái sơn -biện kinh thì pmm mình nhé cùng lập gt côn lôn
    chắc chắn chưa có gt nào toàn côn lôn ,côn lôn mà bày đàn thì thế nào nhỉ

Quote Nguyên văn bởi ÔmPhảnLaoRaBiển Xem bài viết
    thấy cũng ổn lắm
    thay vì bỏ mặt con lôn thì ai chới con lon sv thái sơn -biện kinh thì pmm mình nhé cùng lập gt côn lôn
    Ôm phản lao ra biển chắc die lun rồi nhỉ hộc máu khi chơi côn lôn
    Thanh Niên Cứng
    Côn Lôn ngày xưa này đã là hoa sơn Châu Giang
    Đồng bọn của Nhà Quê , Vietnamese .
    Gia tộc :Trùng Phùng
    Bang : Khí Phách

buồn cho nhà phát hành, ko biết mấy ông nội đó biết dịch ko, hay là "cocc" rồi nhận vào làm, ăn tối ngày ko lo phát triển game, cứ lên fb ngồi post nhảm nhảm...năng lực yếu kém.
    Skill 100x tầng 1: " phá mọi hỗ trợ của mục tiêu". tầng 2: " phá mọi hỗ trợ của mục tiêu", khác nhau chỉ mỗi tốn kinh nghiệm nhiều hơn,.
    Ít ra cũng động não ghi được câu tầng 1 "phá mọi hỗ trợ của mục tiêu trong 5s"; tầng 2: "phá mọi hỗ trợ của mục tiêu trong 10s" chẳng hạn...ví dụ vậy...

yes! buồn thật phải chi skill 95 CL là càng nhiều kẻ địch càng dc phát huy năng lực of CL hơn nhiều!thành 1 bộ skill hoàn hảo cho CL trong CT

Quote Nguyên văn bởi ÔmPhảnLaoRaBiển Xem bài viết
    thấy cũng ổn lắm
    Lúc đó dánh nhau với tộc bạn hô 1 cái chắc mất tiêu hết nhở tưởng tượng cảnh đó chắc địch chạy loạn cả lên vui lắm