Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 15 của 15

Mặc định Re: Ngọc phản Dame cho Thiêu' Lâm có nhất thiết phải có hay không ?

Quote Nguyên văn bởi Andreiy Xem bài viết
    Vãi lần đầu nghe TL pd dựa trên TP và CM mà còn phản dam tận 10k nữa chứ .Chắc nâng tiềm năng max thân rồi máu, pd 10k vô ct đứng tank với bơm máu thôi là đủ giết người rồi cần j đánh nữa.

Ah mà ban CuTeo sv nào vậy nếu ở BK TháiSơn thì pm nick Andreiy nha mình đánh thử xem pd dc đến đó ko
    Lấy acc DDBoi đanh dc k
    Bác k tin thì cứ thử... còn chuyện nâng max TP thì...... cái đó mình k có nói nhé
    K tin test thu xem Pd 10k k thi biet... mà trong ctr nhé k phải solo 1 vs1

Vậy thì bạn đừng nói pd tuỳ vào TP và CM tui nói ko đúng ah.Bạn cứ lấy DDboi ra mà đánh tuy tui đánh ko lai DDboi nhưng ko cũng chẳng sợ j bạn ko cần phải mang cái acc đó vào đây đâu.Chắc nghĩ xách cái acc DDboi ra để hù cho mình sợ chắc

Quote Nguyên văn bởi Andreiy Xem bài viết
    Vậy thì bạn đừng nói pd tuỳ vào TP và CM tui nói ko đúng ah.Bạn cứ lấy DDboi ra mà đánh tuy tui đánh ko lai DDboi nhưng ko cũng chẳng sợ j bạn ko cần phải mang cái acc đó vào đây đâu.Chắc nghĩ xách cái acc DDboi ra để hù cho mình sợ chắc
    Hehe k phải hù... chém chơi thôi
    Thì quan điểm của mình là như vậy và mình cho nó là đúng
    Còn bạn thấy sai thì ok..... k có gì cả
    Bạn nghĩ mình ngu và thich nguy hiem cung dc Mình van giu lập trường là như vậy hehe

Bạn nói gần đúng bản chất vấn đề. Mình cũng ko theo hướng ngọc phản dam. Nói ra khá dài dòng, nhưng đại để là ngọc phản dam chưa chắc đã bổ trợ tốt cho La Hán Trận, mà vũ khí giết ng của mình chủ yếu là LHT. Do vậy mình ưu tiên ngọc công kích hơn!

Phản dame muôn năm ! hahahha đủ 30 ký tự chưa ?