Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Post Ngọc phản Dame cho Thiêu' Lâm có nhất thiết phải có hay không ?

Như tiêu đề , mình mới chuyển qua chơi TL nên cần Ae chỉ giáo , ngọc phản dame cho TL có cần thiết phải có hay không , vì minh dang phân vân nên ép ngọc fan? dame hay ngọc Chính xác + Nguyên khí

Mặc định Re: Ngọc phản Dame cho Thiêu' Lâm có nhất thiết phải có hay không ?

^ Linh thạch 1 ngọc phản dame 3% - địch gây 1000 dame phản 30 dame, linh thạch 1 nguyên khí 4 = 1.5 x4 = 6 dame. TL combo 3 chiêu 6x3 = 18 dame. TL cận chiến, chạy chậm chủ yếu đánh số đông - chiến trường, chiếm thành, ăn nhờ phản dame. Mình nghiêng về pd.
    Với lại phản dame là theo % nên càng late càng lợi.
    Lần sửa cuối bởi HaiHa; 07-10-2013 lúc 03:21 PM

cứ phản dame zoi kháng là ngon ..

Cái nguy hiểm nhất của TL nhà mình là phản đam , có lý gì mà ko đập ngọc phản đam nhỉ .

Thiếu Lam cứ máu + kháng + Phản dame ... mà tiến thôi .. ko cần suy nghĩ

Lúc đầu tui cũng xài phản dam 2 cục cấp 5+FF max pd 5% nữa là 15% nhưng thấy ko=op dam nên bỏ.Tuỳ mỗi người thôi vì TL bên này pd ko giống Kiém Thế,KT skill pd là % nếu+thêm ngọc pd giống bên này thi ngon,nhưng game này phản dam theo dam cơ bản thi ngọc pd va ngọc công cơ bản các bạn cần phải suy nghĩ lại.

Quote Nguyên văn bởi HaiHa Xem bài viết
    ^ Linh thạch 1 ngọc phản dame 3% - địch gây 1000 dame phản 30 dame, linh thạch 1 nguyên khí 4 = 1.5 x4 = 6 dame. TL combo 3 chiêu 6x3 = 18 dame. TL cận chiến, chạy chậm chủ yếu đánh số đông - chiến trường, chiếm thành, ăn nhờ phản dame. Mình nghiêng về pd.
    Với lại phản dame là theo % nên càng late càng lợi.
    Phân tích đơn thuần như vậy ko có ý nghĩa đâu bạn. Bởi các phép tính của bạn đưa ra quá đơn giản đối với thực tế, nên nó ko đúng. Có quá nhiều trường hợp phủ định lại phép tính của bạn.

Quote Nguyên văn bởi Andreiy Xem bài viết
    Lúc đầu tui cũng xài phản dam 2 cục cấp 5+FF max pd 5% nữa là 15% nhưng thấy ko=op dam nên bỏ.Tuỳ mỗi người thôi vì TL bên này pd ko giống Kiém Thế,KT skill pd là % nếu+thêm ngọc pd giống bên này thi ngon,nhưng game này phản dam theo dam cơ bản thi ngọc pd va ngọc công cơ bản các bạn cần phải suy nghĩ lại.
    Bạn nói gần đúng bản chất vấn đề. Mình cũng ko theo hướng ngọc phản dam. Nói ra khá dài dòng, nhưng đại để là ngọc phản dam chưa chắc đã bổ trợ tốt cho La Hán Trận, mà vũ khí giết ng của mình chủ yếu là LHT. Do vậy mình ưu tiên ngọc công kích hơn!

không cần cũng đc. phản dame ít quá

Quote Nguyên văn bởi ntk1208 Xem bài viết
    Như tiêu đề , mình mới chuyển qua chơi TL nên cần Ae chỉ giáo , ngọc phản dame cho TL có cần thiết phải có hay không , vì minh dang phân vân nên ép ngọc fan? dame hay ngọc Chính xác + Nguyên khí
    mình nghĩ là nên xài ngọc phản dame đó bạn ơi
    mà nếu xác đinh xài ngoc phản dame thì nên tăng thân tầm 250> 300
    Có ép ngọc chí mạng + FF chí mạng càng tốt
    Đi Ctr dame phản có khi lên tới 10k tùy vào TP vs CM của bạn thoi

Quote Nguyên văn bởi CuTeo Xem bài viết
    mình nghĩ là nên xài ngọc phản dame đó bạn ơi
    mà nếu xác đinh xài ngoc phản dame thì nên tăng thân tầm 250> 300
    Có ép ngọc chí mạng + FF chí mạng càng tốt
    Đi Ctr dame phản có khi lên tới 10k tùy vào TP vs CM của bạn thoi
    Vãi lần đầu nghe TL pd dựa trên TP và CM mà còn phản dam tận 10k nữa chứ .Chắc nâng tiềm năng max thân rồi máu, pd 10k vô ct đứng tank với bơm máu thôi là đủ giết người rồi cần j đánh nữa.

Ah mà ban CuTeo sv nào vậy nếu ở BK TháiSơn thì pm nick Andreiy nha mình đánh thử xem pd dc đến đó ko
    Lần sửa cuối bởi Andreiy; 03-11-2013 lúc 11:11 AM