Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Mặc định Một ý kiến chắc nhiều người cũng muốn :)

Hiện giờ game đã đi đến giai đoạn rất hay rồi , nhưng khổ nỗi lúc đầu đặt tên lung tung quá , mất hết hình tượng , giờ mình xin đưa ra ý kiến là : nên có 1 món công cụ thay đổi tên họ . Để mọi người đổi tên mới và tiếp tục chơi với cái tên mình yêu thích . Thân ái

Mặc định Re: Một ý kiến chắc nhiều người cũng muốn :)

đổi tên và để rồi những thành phần cặn bã của game đi lừa đảo+ .....=>bị mọi người tẩy chay.
    => dùng tiền lừa đảo đổi tên=> lại trong sạch
    tốt nhất ko cần đổi vì đẹp hay xấu là do phong cách chơi của chủ acc, cái tên ko làm nên hình tượng

Nên ra chức năng này theo mình , và nó sẽ có một cái giá kha khá 1 200k gì đó

cho mình hỏi tài khoản game mình bị khóa thì sao mở ra đc?

Quote Nguyên văn bởi Xkclub Xem bài viết
    cho mình hỏi tài khoản game mình bị khóa thì sao mở ra đc?
    http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau
    ban vao trang này nêu rõ vấn đề để NPH kiểm tra giùm, nếu acc ko vi phạm gi quy định của game thì sẽ dc mở khóa thôi

Quote Nguyên văn bởi phạm hải anh Xem bài viết
    Hiện giờ game đã đi đến giai đoạn rất hay rồi , nhưng khổ nỗi lúc đầu đặt tên lung tung quá , mất hết hình tượng , giờ mình xin đưa ra ý kiến là : nên có 1 món công cụ thay đổi tên họ . Để mọi người đổi tên mới và tiếp tục chơi với cái tên mình yêu thích . Thân ái
    Lừa tềnh xong đổi tên , ý kiến của bạn hay à này

moi ng vào giúp mình cái link nhé : http://nkvs.vn/su-kien/nghia-khi-anh...B2DA9-A84A8E61

đập đồ 9x% còn miss dis con mẹ m` cái lũ chó đẻ kia hút máu vừa thôi nha. Dẹp mẹ đi cái game ngu loz, nhái game kiếm thế còn xạo loz. Toàn thứ đầu bò đéo có cái sáng kiến suốt ngày copy game khác dẹp mẹ đi lũ cờ hó.

Quote Nguyên văn bởi KingArthur Xem bài viết
    đập đồ 9x% còn miss dis con mẹ m` cái lũ chó đẻ kia hút máu vừa thôi nha. Dẹp mẹ đi cái game ngu loz, nhái game kiếm thế còn xạo loz. Toàn thứ đầu bò đéo có cái sáng kiến suốt ngày copy game khác dẹp mẹ đi lũ cờ hó.
    99% còn sịt nói gì 90.Ép đồ dựa trên may mắn cả thôi.90% tỉ lệ nó cao hơn chứ ko có nói là 100% lên.
    Có khi ép 90% ko lên mà ép 32% lại lên.
    Đó là tính xác suất chứ ko phải do NPH.