Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định Vấn đề điểm ác danh

Theo mình thấy game này hình phạt cho điểm ác danh( hay pk ) quá nhẹ gây ra tình trạng đồ sát tùm lum đi cắm train mà nằm sấp dis mạng suốt.
    Ác danh 10 mà cũng bị trừ có vài%
    Mong NPH sửa lại hình phạt theo cấp số nhân như các game # từ pk 5 trở đi hình phạt tăng rất nhanh pk10 thì ko thể uống máu chuyển pk và khi chết trừ vài chục % và đồ độ bền về 0 như vậy mới hết tình trạng đồ sát loạn cả lên
    Dưới pk 3 thì hình phạt nhẹ hơn để ae pk lúc săn boss hiếm là hợp lý rồi.

Mặc định Re: Vấn đề điểm ác danh

Cám ơn bạn đã góp ý cho Ngạo Kiếm Vô Song, BQT sẽ xem xét ý kiến của bạn, chúc bạn chơi game vui vẻ.
    Thân !

Mặc định Re: Vấn đề điểm ác danh

Quote Nguyên văn bởi huyetlemaquan Xem bài viết
    Theo mình thấy game này hình phạt cho điểm ác danh( hay pk ) quá nhẹ gây ra tình trạng đồ sát tùm lum đi cắm train mà nằm sấp dis mạng suốt.
    Ác danh 10 mà cũng bị trừ có vài%
    Mong NPH sửa lại hình phạt theo cấp số nhân như các game # từ pk 5 trở đi hình phạt tăng rất nhanh pk10 thì ko thể uống máu chuyển pk và khi chết trừ vài chục % và đồ độ bền về 0 như vậy mới hết tình trạng đồ sát loạn cả lên
    Dưới pk 3 thì hình phạt nhẹ hơn để ae pk lúc săn boss hiếm là hợp lý rồi.
    có 1 cách làm thỏa mãn nhu cầu train của mọi người mà ko sợ bị ủy thác, đó là NPH tích hợp thêm tự quay lại điểm chết vào auto
    nhưng sẽ xảy ra nhiều vấn đề phức tạp khác, đó là KS bãi train (ví dụ tôi gét thằng nào tôi cho 3 acc phụ lên cắm train bãi nó, bị DS chết auto lại tự lên=> ko có sức mà DS, nhưng sẽ gây ức chế cho người train = acc chính, còn acc phụ tôi quan trọng gi exp KS dc đến đâu thì người kia thiệt đến đó )
    Nói chung dám chơi ,dám chịu, còn ko chịu dc thì sang game nào hợp với mình thì chơi