Trang 1/5 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 50

Mặc định Phải chăng event Thiên Giáng Hồng Phúc dành cho đại gia !!!

Theo mình nghĩ event Thiên Giáng Hồng Phúc khi mua hồng phúc lệnh trên Trân Bảo Các 50 vàng là được . chứ 100 vàng 1 cái suy ra full 50 cái / ngày = 5k vàng thì tầng lớp học sinh - sinh viên chịu không nổi nhiệt chắc có lẽ NPH thấy các đại gia khó mua Toái Phiến nên ra event này cho các đại gia ăn event ( đỡ phải lót tay ) , còn các tầng lớp học sinh - sinh viên chết thèm mà không có tiền mua , có mua cũng 5 7 cái còn phải suy nghĩ

Mặc định Re: Phải chăng event Thiên Giáng Hồng Phúc dành cho đại gia !!!

thôi chào các bác em đi trc , các bác ở lại đợi ống tiêm nó rút máu nhé

Quote Nguyên văn bởi KimNhã Xem bài viết
    Theo mình nghĩ event Thiên Giáng Hồng Phúc khi mua hồng phúc lệnh trên Trân Bảo Các 50 vàng là được . chứ 100 vàng 1 cái suy ra full 50 cái / ngày = 5k vàng thì tầng lớp học sinh - sinh viên chịu không nổi nhiệt chắc có lẽ NPH thấy các đại gia khó mua Toái Phiến nên ra event này cho các đại gia ăn event ( đỡ phải lót tay ) , còn các tầng lớp học sinh - sinh viên chết thèm mà không có tiền mua , có mua cũng 5 7 cái còn phải suy nghĩ
    Trời ơi, tối qua tôi nghỉ là nhiều quá 50v thôi, đằng này 100v luôn, sao mà game này tốn kếm quá vậy, chưa tính tiền mua hoạt lực, rồi chúc phúc chi vũ, h tới cái này thì quá thốn.
    sáng có thử 10 phát ra, 6 viên lam, 2 mảnh tử, 10 vạn bạc khoá.
    biết là k tham gia k bằng ng ta, nhưng quá là hút máu. thật sự như vậy

Quote Nguyên văn bởi KimNhã Xem bài viết
    Cái này đâu phải event đâu bạn.... cái thiên giáng hồng phúc này là tính năng sổ xố Ingame mà ^^ nó không có thời gian kết thúc
    "Xin chào Huế một lần anh đến
    Để ngàn lần anh nhớ trong mơ
    Em rất thực nắng thì mờ ảo
    Xin đừng lầm em với cố đô"

Sáng nay mở thử 3 hộp thì may mắn đc 300 vàng khóa 1 hộp :3 vãi

Quote Nguyên văn bởi Clary Xem bài viết
    Cái này đâu phải event đâu bạn.... cái thiên giáng hồng phúc này là tính năng sổ xố Ingame mà ^^ nó không có thời gian kết thúc
    Dù ko phải là event nhưng cũng đễ cho anh em sống với chứ , hút chích kiễu này ai dám chơi

Bổ sung bán = bạc khóa 2v 1 hộp đi

lên facebook adm có nói là có thể mua = bạc, giá 1v 1 cái, gom gần 200v trong người mà h k thấy cái đó ở đâu. là sao?? là sao??

Chả hiểu NPH nghĩ gì khi cho ra cái event này , tỷ lệ ra TP cấp 2 3 4 quá thấp, lại còn ra cả mảnh TTT . Tôi mở 30 cái tốn 3kv đc toàn thỏi vàng và 1 mảnh TTT , đến một cái TP cấp 2 cũng không có . Thôi lấy 3kv đem mua nl, thủy tinh hợp quyển hồng quăng shop còn đc 1v2 . Các ae bang cũng mở ra toàn vàng khóa .

Cái này là tính năng game ko phải event,ai có điều kiện thì ăn,ko thì thôi,ko ai bắt ép các bạn cả.
    Sáng ăn 20 hộp toàn vàng khóa,được vài cục TTT.