Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 39

Mặc định Re: Game đang đi theo chiều hướng hút máu người chơi :-s

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Ak mình hỉu rồi.Đúng là ko phải có tiền là chơi ko có là nhịn.Nói thế là ko đúng.
    Đã là tính năng hằng ngày mà còn bán vật phẩm để tham gia trong KTC thì chỉ có NPH này mới làm như vậy.
    Mang tiếng tính năng mà có # nào event trá hình đâu @@ đã vậy còn 50 hộp/5K vàng 1 ngày
    Mở túi phúc cho lành bạn của tôi ơi. cùi nhưng khi ra 1k vàng lại sung sướng hơn

cái even forever thì chơi làm lồn zì nửa đa số là nạp card trung bình duy trì ặc mà cái này nhà giàu mở mổi ngày 50 rương thì ai con dí kịp nó nghỉ mẹ cho rồi

160K/1 ngày chưa tính tiền duy trì vip,mua hoạt lực,chi phúc...chài 1 sự lầm tưởng nhỏ cho ai mới chơi...Từ từ mới thấy thấm

Nhưng nghe đâu có vài chú full hom nay rồi, nhưng đa phần là lam thủy tinh bạc khóa thì phải bọn nào ngu thì cứ đốt tiền

Quote Nguyên văn bởi ĐộcYCung Xem bài viết
    Nhưng nghe đâu có vài chú full hom nay rồi, nhưng đa phần là lam thủy tinh bạc khóa thì phải bọn nào ngu thì cứ đốt tiền
    Mà nghe nói hên lắm dc TTT đó.5K vàng dc 1-2 viên TTT khóa có lời dữ ko
    5K đó để mua hoạt lực mà chế thì lời gấp 5

NPH ko ép bạn chơi,ko ép bạn tham gia tính năng mới,tự do hết,mà sao cứ lên đây phàn nàn,game hay ở ngoài cũng như nhau thôi,ko có tiền mà đòi = thằng có tiền sao đc,ko tiền thì bỏ time ra bù lại cũng tạm ổn mà bạn ơi,NPH cũng phải trả lương cho nhân viên và tiền bảo tri duy tri server nữa...khóc gì...

Có 1 cái ko đc là giá mắc hơn mà mở ra toàn đồ cùi hơn đập kim đảm ngày xưa thà như đập kim đảm vậy mà ngon hơn
    ---=== ◄♥Pine♥► - Server Biện Kinh Thái Sơn.===---

Quote Nguyên văn bởi DarkPine Xem bài viết
    NPH ko ép bạn chơi,ko ép bạn tham gia tính năng mới,tự do hết,mà sao cứ lên đây phàn nàn,game hay ở ngoài cũng như nhau thôi,ko có tiền mà đòi = thằng có tiền sao đc,ko tiền thì bỏ time ra bù lại cũng tạm ổn mà bạn ơi,NPH cũng phải trả lương cho nhân viên và tiền bảo tri duy tri server nữa...khóc gì...

Có 1 cái ko đc là giá mắc hơn mà mở ra toàn đồ cùi hơn đập kim đảm ngày xưa thà như đập kim đảm vậy mà ngon hơn
    Bạn nói nghe hay thiệt.Thế tính năng game cho hộp quà có # nào event trá hình ko ?
    Bạn chơi game mà ko nắm dc cái đó à.
    Phần sau thì bạn nói đúng cùi hơn kim đản nhìu.Nói chung cái này ko tham gia là đúng rồi.
    Góp ý vậy thôi.Đúng ai có tiền thì họ tham gia.Mình cứ vứt đó đi

Hôm qua lên Page trên FB thấy add trên đó bảo rằng anh em gamer k biết tiêu bạc thường vào việc gì nên mở tính năng này bán Hồng phúc lệnh với giá 1 vạn. Làm mình hóa hức đi gom gần 500v bạc thường. Vậy mà giờ nó bán 100v / 1 cái . anh em sống làm sao

Quote Nguyên văn bởi SóiNgâyThơ Xem bài viết
    Hôm qua lên Page trên FB thấy add trên đó bảo rằng anh em gamer k biết tiêu bạc thường vào việc gì nên mở tính năng này bán Hồng phúc lệnh với giá 1 vạn. Làm mình hóa hức đi gom gần 500v bạc thường. Vậy mà giờ nó bán 100v / 1 cái . anh em sống làm sao
    Đừng có dại mà tham gia bạn ơi.Toàn lổ nặng ko à.
    Bạn làm sôi nổi 100 dc 2 cái rồi mở dc rồi chứ đừng có mua = vàng.

1 cái lệnh bài hồng phúc 100V . mở ra 10 mảnh tử thủy tinh , hợp lại thành 1 tử thủy tinh . 1 cái là 1k vàng . Vậy bán ra nhiu nhỉ . Bán 1k1, 1k2 cũng chả ai mua .Vãi cái event. Chỉ dành cho mấy tay con đại gia. Còn mình cũng nạp thẻ chủ yếu chế đồ mặc khi hoạt lực hết chứ buôn bán thì lâu lâu mới có người mua. Tiền đâu mà nạp lắm thế. Thôi chơi vui là chính . Dù sao cũng thông cảm đi theo góc nhìn kinh doanh , cái gì cũng free hoặc rẻ quá đâu đủ sở hụi không bênh vực nhà phát hành nhưng mình thấy game nào cũng thế . Slogan : không biệt giàu ngheo " chỉ là marketing thôi. xác định có tiền thì đua top, không tiền chơi vui vì bạn bè