Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 39

Mặc định Game đang đi theo chiều hướng hút máu người chơi :-s

ĐÚNG NHƯ CÁI TIÊU ĐỀ MÌNH ĐANG NÓI ĐẾN SỰ KIỆN MỚI MỞ ĐÓ LÀ THIÊN HỒNG GIÁNG PHÚC.

NÓ HÚT MÁU QUÁ NHIỀU . BAO NHIÊU ANH EM TRONG GAME ĐỀU PHÀN NÀN VỀ VẤN ĐỀ NÀY . VỚI GIÁ 100 VÀNG 1 CÁI

HỒNG PHÚC LỆNH LÀ QUÁ LỚN TRONG KHI % RA TOÁI PHIẾN 4 5 HOẶC 3 THÌ LÀ QUÁ THẤP . NGAY TRONG SÁNG NAY 1

SỐ ANH EM CŨNG MUỐN THỬ VẬN ĐỎ ĐEN MỞ 1 PHÁT 50 HỘP HẾT 5K VÀNG NHƯNG KẾT QUẢ LẠI CHẢ CÓ GÌ ĐẶC SẮC.

NẾU NHỮNG ĐẠI GIA THÌ KO NÓI LÀM GÌ . NHƯNG ĐẠI BỘ PHẬN ANH EM CHƠI GAME ĐỀU CHỈ TẦM TRUNG LÀM

SAO MÀ CÓ TIỀN NẠP VÀO ĐỂ MỞ HỘP. TRONG KHI TÂM LÍ NGƯỜI CHƠI KHI GAME RA 1 EVENT NÀO ĐÓ LIÊN QUAN ĐẾN

MỞ THƯỞNG ĐỀU MUỐN THAM GIA.NẾU MUỐN NGƯỜI CHƠI HÀO HỨNG THAM GIA 1 EVENT NÀO ĐÓ THÌ MONG GAME ĐIỀU CHỈNH LẠI GIÁ BÁN CỦA LỆNH BÀI VÌ HIỆN GIỜ NÓ LÀ QUÁ CAO .

Mặc định Re: Game đang đi theo chiều hướng hút máu người chơi :-s

Chính xác... chuẩn không cần chỉnh

cái này ko phải là event bạn nhé nó là 1 tính năng của game ko giới hạn time ( khá giống với du long trong KT )
    nên có tiền thì chơi ko có tiền thì nhịn.....
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Đúng thực sự là 1 sự hút máu.
    Mang tiếng sự kiện mà 1 ngày cho mở 50 hộp cơ đấy..Thấy thì ham lắm.
    Quan trọng là vàng đâu mà mở.Game hút máu từ vip,kì trân các,.....cái gì cũng hút cả.

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    cái này ko phải là event bạn nhé nó là 1 tính năng của game ko giới hạn time ( khá giống với du long trong KT )
    nên có tiền thì chơi ko có tiền thì nhịn.....
    Nói hay quá bạn ơi...có tiền thì chơi vậy còn ý nghĩa gì khi gọi là 1 cộng đồng gamer công bằng, phân cấp giàu nghèo được thu hẹp như lời khẳng định ban đầu của NPH...hay lại 1 lời nói suông như bao WEB game khác.

Quote Nguyên văn bởi ĐộcYCung Xem bài viết
    Nói hay quá bạn ơi...có tiền thì chơi vậy còn ý nghĩa gì khi gọi là 1 cộng đồng gamer công bằng, phân cấp giàu nghèo được thu hẹp như lời khẳng định ban đầu của NPH...hay lại 1 lời nói suông như bao WEB game khác.
    Thu hẹp NPH từng nói thế hả bạn.
    Vậy NPH coi gamer hiện tại toàn đại gia @@

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Thu hẹp NPH từng nói thế hả bạn.
    Vậy NPH coi gamer hiện tại toàn đại gia @@
    Hiểu sai rồi @@. Ý mình là ngay từ đầu NPH ko muốn sự phân cấp giàu nghèo quá lớn, có tiền nhưng còn nhiều yếu tố mới mạnh, không tiền cũng có thể ganh đua nếu chăm chỉ, may mắn. khoảng cách giàu nghèo không xa như các WEB trước. nhưng sau đợt event này chắc mọi thứ là 1 lời nói suông. Tớ chỉ ghét cái câu " có tiền thì chơi, không tiền thì nhịn"

Lại hút máu rồi , nghỉ sớm , để đại gia chơi

Quote Nguyên văn bởi THỌC HUYẾT Xem bài viết
    Lại hút máu rồi , nghỉ sớm , để đại gia chơi
    Thánh phán 1 câu không cho NPH 1 cơ hội . hay chỉ là chém gió mà vẫn nạp card đều

Quote Nguyên văn bởi ĐộcYCung Xem bài viết
    Hiểu sai rồi @@. Ý mình là ngay từ đầu NPH ko muốn sự phân cấp giàu nghèo quá lớn, có tiền nhưng còn nhiều yếu tố mới mạnh, không tiền cũng có thể ganh đua nếu chăm chỉ, may mắn. khoảng cách giàu nghèo không xa như các WEB trước. nhưng sau đợt event này chắc mọi thứ là 1 lời nói suông. Tớ chỉ ghét cái câu " có tiền thì chơi, không tiền thì nhịn"
    Ak mình hỉu rồi.Đúng là ko phải có tiền là chơi ko có là nhịn.Nói thế là ko đúng.
    Đã là tính năng hằng ngày mà còn bán vật phẩm để tham gia trong KTC thì chỉ có NPH này mới làm như vậy.
    Mang tiếng tính năng mà có # nào event trá hình đâu @@ đã vậy còn 50 hộp/5K vàng 1 ngày