Trang 2/7 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 62

Mặc định Re: Đánh k lại Cái Bang, nỗi nhục không rửa được !!!!

Quote Nguyên văn bởi LoveList Xem bài viết
    Mày bị ảo tưởng sức mạnh à Đường Tam ???..Mày lấy cái acc khiên 9 của mày solo vs con NM acc phụ khiên 8 cũng đánh tới tết đéo bao h ăn đc luôn..hết máu tự gục )..
    Còn về Côn Lôn thì solo 50 50..ko nhanh tay di hình + đồ côn lôn ngon thì one hit chết..lấy cái loz gì mà lợi vs chả dụng.....
    Ko cần nói nhiều vs ~ thằng như mày, vô game pm t ngay cho nóng, ĐườngTam cụm TD sv châu giang, NM khiên 9 còn die đừng ns tới khiên 8 của m
    Acc khiên 9 thì t chơi 1 lúc 3 acc nhưng t chỉ dùng acc ĐM để tiếp m

Mình thấy ĐM bắn rát đít lắm chộ ...
    Mình chơi Cb nhờ cái hố, mấy bạn nhảy ra là coi như mình chạy cong đít r !!!

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    ĐM mà sợ NM vs CL thì mình đủ hiểu trình pk của bạn ntn r, NM vs CL k có vé vs ĐM nếu biết pk, CL sau khi hết invi thì trở thành phế nhân, khi CL vừa hiện hình thì tỉ lệ crit cao nhưng phải lợi dụng thời cơ khi hỗn chiến mới đánh trúng đc mình thì tỉ lệ giảm crit của mình là 50% nên ko sock dmg đc, còn khi solo hoặc mình cảm nhận đc CL đang ở gần thì chỉ cần lướt kịp thời là thoát skill của CL ngay, khi đó CL nằm trên dĩa cho ĐM xơi, còn NM thì đc lợi cái khắc hệ nhưng dmg mình vẫn k die, chỉ cần né đòn r có full combo là NM đóng băng r sau đó cũng sẽ lên dĩa
    Bạn nói cứ như xiếc
    NM thì khỏi bàn, ĐM trên 1 khiên vẫn bị NM cho ăn hành, hồi mình 97-98 solo con NM là acc buff 1 thằng, combo đủ kiểu nó ko chết, nó dame mình thì rát thôi rồi, đọ máu 1 lúc mình tự bỏ đi
    với CL thì cái mình nói ở đây là tình trạng gặp nó trong CT chứ ko phải solo.nó tàng hình cho 1 nhát 80% ĐM nằm, ĐM chủ yếu chết với chiêu tàng hình CL, chứ xong tàng hình ko chết mà ko ăn nổi CL thì off game cho xong, ý mình nói sợ CL là sợ nó tàng hình rùi bất ngờ cho 1 set chết tươi ấy, các phái khác thủ cao còn có cơ hội sống sót, chứ ĐM quá dễ gục, mà nó tàng hình bạn bảo bạn cảm nhận đc để lướt thì đúng là thánh, 2 ng solo thì bạn biết nó là CL nó sẽ tàng hình, trong CT nó từ đâu chạy đến mà bạn cảm nhận đc ko???
    ko có lí do gì mà bên box CL họ bàn cách pk trong đó ĐM là con mồi ngon nhất của CL nhé

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    Bạn nói cứ như xiếc
    NM thì khỏi bàn, ĐM trên 1 khiên vẫn bị NM cho ăn hành, hồi mình 97-98 solo con NM là acc buff 1 thằng, combo đủ kiểu nó ko chết, nó dame mình thì rát thôi rồi, đọ máu 1 lúc mình tự bỏ đi
    với CL thì cái mình nói ở đây là tình trạng gặp nó trong CT chứ ko phải solo.nó tàng hình cho 1 nhát 80% ĐM nằm, ĐM chủ yếu chết với chiêu tàng hình CL, chứ xong tàng hình ko chết mà ko ăn nổi CL thì off game cho xong, ý mình nói sợ CL là sợ nó tàng hình rùi bất ngờ cho 1 set chết tươi ấy, các phái khác thủ cao còn có cơ hội sống sót, chứ ĐM quá dễ gục, mà nó tàng hình bạn bảo bạn cảm nhận đc để lướt thì đúng là thánh, 2 ng solo thì bạn biết nó là CL nó sẽ tàng hình, trong CT nó từ đâu chạy đến mà bạn cảm nhận đc ko???
    ko có lí do gì mà bên box CL họ bàn cách pk trong đó ĐM là con mồi ngon nhất của CL nhé
    Bạn ko làm đc vậy bạn cũng chắc chắn là ng ko làm đc ak, trong CT thì lợi dụng lúc hỗn chiến CL sẽ tắt invi dmg vào mình nhưng nếu bạn biết đề phòng bằng cách luôn để chuột ở vị trí xa nhân vật thì vẫn lướt đc để ( skill lướt có 1 mánh là khi dính dmg có thể lướt liên tục 2 lần) né dmg của CL vào ng vs như mình đã nói tỉ lệ giảm dmg crit của mình là 50%, CL k thể sock dmg mình đc, còn về ĐM trên 1 khiên so vs NM mà k ăn đc NM thì đó là do trình pk của bạn thôi, theo như bạn nói ĐM mà đứng đọ máu vs NM r bỏ thì pó tay, mình pk vs bất kì class nào cũng k bh đứng đọ máu

đánh với CB đừng có mà hâm đứng tăng với nó chay xa ra hồi kill thì quay lai làm 1 combo là nó chết tươi thôi

Mày bị ảo tưởng sức mạnh à Đường Tam ???..Mày lấy cái acc khiên 9 của mày solo vs con NM acc phụ khiên 8 cũng đánh tới tết đéo bao h ăn đc luôn..hết máu tự gục )..
    Còn về Côn Lôn thì solo 50 50..ko nhanh tay di hình + đồ côn lôn ngon thì one hit chết..lấy cái loz gì mà lợi vs chả dụng.....
    ức chế nhất đánh với NM nó trâu bò vkl mặc dù nó đồ cùi bắp.

Bạn nói cứ như xiếc
    )..Thánh Đường Tam thì ko nên giải thix vs thánh ấy nhiều )..ảo tuởng sức mạnh thì vcl ra )...Mình chơi sao thì mik bít thế thôi..chứ nói mãi nó cứ nghĩ nó pro thế thì nói đến bao H

mình nga my buff khiêng 7 rưỡi công có 180 máu 16k chính xác 84% mana 2k2 mà đm khiêng 9 ăn còn chật vật.... máu hồi liên miên nó đánh chết đâu. Bạn ĐườngTam cầm Đm pk chết nm ngang khiêng như v là bá đạo nhất sv rùi nhỉ

)..Thánh Đường Tam thì ko nên giải thix vs thánh ấy nhiều )..ảo tuởng sức mạnh thì vcl ra )...Mình chơi sao thì mik bít thế thôi..chứ nói mãi nó cứ nghĩ nó pro thế thì nói đến bao H
    trình pk bác ấy như vậy thì chắc cũng Tân Nhân Vương ĐM chứ chả đùa, thảo nào bác phong là thánh
    e thì thấy ở sever e, ông tân nhân Vương ĐM Ỷ thiên tỉ thì với NM ngạo thế 240CL mà ông Ỷ Thiên cũng phải chạy toán loạn lên, combo điên đảo vã mồ hôi mới ăn đc con NM, ông này cũng thuộc dạng pro pk ĐM rồi, đánh hit and run quá hay, e gặp mấy lần trong CT và vài bữa đi cướp tiêu với ông ấy e bít

Quote Nguyên văn bởi LụcHổPhiKính Xem bài viết
    mình nga my buff khiêng 7 rưỡi công có 180 máu 16k chính xác 84% mana 2k2 mà đm khiêng 9 ăn còn chật vật.... máu hồi liên miên nó đánh chết đâu. Bạn ĐườngTam cầm Đm pk chết nm ngang khiêng như v là bá đạo nhất sv rùi nhỉ
    Bạn ở sv nào, vào game pm giao hữu là biết ngay, bạn chưa gặp đúng đối tượng nên chưa biết thôi, mình thì pó tay vs hai bạn kia r, k thể cảm hóa đc nữa, mình giải thích cặn kẻ thì k tin, rủ vào game thử tí cũng bặt vô âm tín
    P/s: bá đạo nhất sv thì chưa biết nhưng giành đc TNV ĐM thì mình đã làm đc đấy thôi

trình pk bác ấy như vậy thì chắc cũng Tân Nhân Vương ĐM chứ chả đùa, thảo nào bác phong là thánh
    e thì thấy ở sever e, ông tân nhân Vương ĐM Ỷ thiên tỉ thì với NM ngạo thế 240CL mà ông Ỷ Thiên cũng phải chạy toán loạn lên, combo điên đảo vã mồ hôi mới ăn đc con NM, ông này cũng thuộc dạng pro pk ĐM rồi, đánh hit and run quá hay, e gặp mấy lần trong CT và vài bữa đi cướp tiêu với ông ấy e bít
    Chính xác là mình đã giành TNV ĐM, khi thắng 3 top ĐM khiên 13,14 điểm CH gấp 4,5 lần mình, ai ở sv mình vs đặc biệt là ĐM đều chứng kiến

Vãi cả loz chưa gặp đúng đối tượng )..Lập cmn cái nick ghẻ NM ép lên khiên 7 tăng max máu + nội thì tầm 15 -18k máu có mà sock dame cả ngày )..đéo cần mua máu cũng win đc cái con DM ghẻ của mày )..
    Ở đời hênh hoang nó vừa thôi)..Đéo có lực thì " chó ngáp phải ruồi" 1 lần chứ post giùm lên lần thứ 2 đi t coi)..Đéo hiểu cái trình pk loz gì..pro nhất cái game này rồi )..Mầy ông kia chán éo thèm đánh or lác ddisss )..cái loại khiên 9 thì ĐM khiên 13 14 nó cho 1 hít ngáp ruồi )..