Trang 3/7 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 62

Mặc định Re: Đánh k lại Cái Bang, nỗi nhục không rửa được !!!!

ah.. cong nhan thang duong tam no' hay khoe khoang that .. nhung dieu no noi la dung'...nhung thang solo k lai CL + NM chung to chang bik pk... khi solo vs Nm de y hieu ung cua no.. het hieu ung bat dau danh kill x1... tuyet doi k danh auto lien.. danh x1 thoi nhe'..noi de hieu khi x1 ma giap' no da thung~ .. mau' da bat dau tuot thi moi bat auto len choi het 1combo.. thang nao solo thua NM vao tuong duong .. truong giang hoi vu~.. se chi cho cach pk vs nm..

Quote Nguyên văn bởi LoveList Xem bài viết
    Vãi cả loz chưa gặp đúng đối tượng )..Lập cmn cái nick ghẻ NM ép lên khiên 7 tăng max máu + nội thì tầm 15 -18k máu có mà sock dame cả ngày )..đéo cần mua máu cũng win đc cái con DM ghẻ của mày )..
    Ở đời hênh hoang nó vừa thôi)..Đéo có lực thì " chó ngáp phải ruồi" 1 lần chứ post giùm lên lần thứ 2 đi t coi)..Đéo hiểu cái trình pk loz gì..pro nhất cái game này rồi )..Mầy ông kia chán éo thèm đánh or lác ddisss )..cái loại khiên 9 thì ĐM khiên 13 14 nó cho 1 hít ngáp ruồi )..
    Thôi tao hết cách mày luôn, thật sự thì mày có biết cái ếu j đâu, lúc thì mày nói t đi đấu phái hạng mấy trăm lúc thì mày nói t bỏ chạy qua biện kinh, t chơi 3 acc ~ acc nạp 10k vẫn lên đc khiên 9 sắp tới cái acc Đường Tam cùi cùi này cũng lên được Ỷ Thiên rồi, còn việc TNV thì tao giành đc 2 lần rồi, pro nhất game thì tao chưa chắc nhưng pk cũng có hạng trong ĐM của sever TD cụm Châu Giang thì tao có thể chắc chắn, chơi sv của t mới đủ nhiệt, mày ko chơi sever tao mà phán như đúng rồi, mày tưởng ai pk cũng ngu như mày hay sao, top 1,2,3 ĐM đều lag đều ko thèm đánh như mày nói chẳng lẽ những thằng khác cũng đều lag, bọn top nó bắn như mưa vào tao mà có trúng đc tao đâu, nếu trúng thì chỉ cần 1 combo là ~ thèn khiên 9 như t sẽ chết ngay, tao cứ ngĩ là mày hiểu nên ns biết bao lần, mà mày vẫn ếu hiểu, mày vào sever tao lập cái acc NM, hoặc mượn acc ai đó con NM khiên 7,8 như mày nói xong làm vài ván là hiểu thôi, nếu mày mượn đc acc Hoa Sơn, Thiên Vương, Thiếu Lâm thì tao chấp khiên 12,13 nhé

Tao ếu hiểu tại sao có ~ tp như mày nữa, bọn top nạp ~ 40,50 củ giành tnv, top CT nếu up hình thì chữi là dùng $ đè người, còn ~ ng như tao giành top CT, TNV thì bọn mày cũng chữi là ăn may, là khoe khang, ảo tưởng, thật sự là tao ko biết phải như thế nào thì mới vừa lòng tụi mày nữa
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 25-10-2013 lúc 01:44 PM

Thằng Đường Tam này láo quá, Chú mày TNV dc có 1 lần mà nổ như bom mìn liên xô, k biết có phải nhờ may mắn mới lên dc TNV 1 lần mà nổ như pháo. Tao khẳng định thế này :
    Tao khiên 9 khảm max ngọc Đường Minh 3, Xích hạt 2, Thiên Lang 2, Ngọc ngũ hành tương khắc, ấn 4, FF ngon, ngựa PV HT6 chí mạng + công max

Đánh với Nm khiên 9 là k có cửa nào, kể cả cửa sổ. Mày phá giải dc cái thuẫn của nó là mày hết combo mẹ rồi. Đánh thường thì có mà ăn hành với nó chứ đòi giết, đợi mày hồi combo thì nó bem mày cũng cả chục bình máu, chạy vòng vòng phát combo lần nữa nó lên băng, DM chỉ có thể giết Nm bằng combo chứ dame thường là k có vé đâu kon trai. Nm k thể giết được DM nếu chạy -> đúng, DM có thể giết NM bằng khiên -> Láo nhồn

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    Thôi tao hết cách mày luôn, thật sự thì mày có biết cái ếu j đâu, lúc thì mày nói t đi đấu phái hạng mấy trăm lúc thì mày nói t bỏ chạy qua biện kinh, t chơi 3 acc ~ acc nạp 10k vẫn lên đc khiên 9 sắp tới cái acc Đường Tam cùi cùi này cũng lên được Ỷ Thiên rồi, còn việc TNV thì tao giành đc 2 lần rồi, pro nhất game thì tao chưa chắc nhưng pk cũng có hạng trong ĐM của sever TD cụm Châu Giang thì tao có thể chắc chắn, chơi sv của t mới đủ nhiệt, mày ko chơi sever tao mà phán như đúng rồi, mày tưởng ai pk cũng ngu như mày hay sao, top 1,2,3 ĐM đều lag đều ko thèm đánh như mày nói chẳng lẽ những thằng khác cũng đều lag, bọn top nó bắn như mưa vào tao mà có trúng đc tao đâu, nếu trúng thì chỉ cần 1 combo là ~ thèn khiên 9 t chết ngay, tao cứ ngĩ là mày hiểu nên ns biết bao lần, mà mày vẫn ếu hiểu, mày vào sever tao lập cái acc NM, hoặc mượn acc ai đó con NM khiên 7,8 như mày nói xong làm vài ván là hiểu thôi, nếu mày mượn đc acc Hoa Sơn, Thiên Vương, Thiếu Lâm thì tao chấp khiên 12,13 nhé

Tao ếu hiểu tại sao có ~ tp như mày nữa, bọn top nạp ~ 40,50 củ giành tnv, top CT nếu up hình thì chữi là dùng $ đè người, còn ~ ng như tao giành top CT, TNV thì bọn mày cũng chữi là ăn mày, là khoe khang, thật sự là tao ko biết như thế nào thì mới vừa lòng tụi mày nữa
    Mấy pa xem lại cách ăn ở đi chứ ghen tỵ với người ta ntn thì

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    Thằng Đường Tam này láo quá, Chú mày TNV dc có 1 lần mà nổ như bom mìn liên xô, k biết có phải nhờ may mắn mới lên dc TNV 1 lần mà nổ như pháo. Tao khẳng định thế này :
    Tao khiên 9 khảm max ngọc Đường Minh 3, Xích hạt 2, Thiên Lang 2, Ngọc ngũ hành tương khắc, ấn 4, FF ngon, ngựa PV HT6 chí mạng + công max

Đánh với Nm khiên 9 là k có cửa nào, kể cả cửa sổ. Mày phá giải dc cái thuẫn của nó là mày hết combo mẹ rồi. Đánh thường thì có mà ăn hành với nó chứ đòi giết, đợi mày hồi combo thì nó bem mày cũng cả chục bình máu, chạy vòng vòng phát combo lần nữa nó lên băng, DM chỉ có thể giết Nm bằng combo chứ dame thường là k có vé đâu kon trai. Nm k thể giết được DM nếu chạy -> đúng, DM có thể giết NM bằng khiên -> Láo nhồn
    Mày ko làm được rồi mày cho rằng những người khác cũng không làm được, tao thật sự là ko hiểu nỗi ~ thành phần như chúng mày nữa, mày nói tao láo rồi cả nổ mìn, vậy cho tao hỏi từ AT đến CB có bao giờ mày làm được như tao chưa, mà tất nhiên là chưa vì tầm của mày chỉ có thế chỉ biết GATO dìm hàng ng khác chứ có biết ếu gì là chấp nhận học hỏi cái hay cái đẹp của người khác bao giờ, nếu tao chỉ có nói ko ko nói xuông vô căn cứ thì mày hãy phản bác tao, đằng này tao làm xong làm được tao mới nói, hết thuốc chữa vs lũ chúng mày

BÁC HỒ có dạy rằng " Khiêm tốn, thật thà ,dũng cảm" ko nên bỏ sót câu nào của BÁC nhé các bạn trẻ

Chẳng nhẽ bố lại đi mượn mua cái acc ghẻ bên cái sv ghẻ loz của mày rồi vào nghịch ..Qua con mẹ Sv Thái Sơn biện kinh mà xem )...10k vs chả 100k )..

Quote Nguyên văn bởi LoveList Xem bài viết
    Chẳng nhẽ bố lại đi mượn mua cái acc ghẻ bên cái sv ghẻ loz của mày rồi vào nghịch ..Qua con mẹ Sv Thái Sơn biện kinh mà xem )...10k vs chả 100k )..
    đồng quan điểm với ông bạn
    t đây có mỗi con nga mi ghẻ tàu k6 thôi mà mấy thằng ĐM k9 k10 đánh phọt shit còn chả chết chưa kể là khinh ko thèm khinh công
    ở đây chắc là con nga mi k9 kia ko + skill đóng băng với hồi máu và ko biết dùng khinh công (dự là mấy đứa trẻ con lớp 1 lớp 2 được anh cho nghịch máy tính)
    mình chơi cái bang sang các phái khác tham khảo mà đọc được mấy dòng của thánh gió phải ngậm ngùi lập cái nick để vào cmt
    cái gì chứ riêng nga mi solo với khắc hệ chấp 2 khiên trở lên nhé ....... nếu vẫn ko tự tin nữa chấp 60 bình máu để chứ ở đấy mà solo bằng khiên
    ăn được mấy con gà đừng có ảo tưởng sức mạnh , thích thì qua sv vạn sơn mà mượn mấy cái nick ĐM k9 k10 rồi vào solo với con nga mi ghẻ của t nhé có k6 thôi lúc nào cũng sẵn sàng

mấy thằng ngu đánh đường môn ko ăn được nga mi khiên 7 8 thì chết mẹ đi ngồi kêu đường môn yếu
    tao sv tương dương châu giang pk ko hay bằng đươngtam nhưng ko ngu đến nỗi thua mấy con nga mi cùi bắp như bọn mày. thấy nó buff thuẫn rồi combo skil thua là đúng đéo biết né cái thuẫn của nó thì đừng bốc phét

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    Bạn ở sv nào, vào game pm giao hữu là biết ngay, bạn chưa gặp đúng đối tượng nên chưa biết thôi, mình thì pó tay vs hai bạn kia r, k thể cảm hóa đc nữa, mình giải thích cặn kẻ thì k tin, rủ vào game thử tí cũng bặt vô âm tín
    P/s: bá đạo nhất sv thì chưa biết nhưng giành đc TNV ĐM thì mình đã làm đc đấy thôi

Chính xác là mình đã giành TNV ĐM, khi thắng 3 top ĐM khiên 13,14 điểm CH gấp 4,5 lần mình, ai ở sv mình vs đặc biệt là ĐM đều chứng kiến
    Ừa nói chung mình không có thích chửi vả nhau nếu bạn nói vậy thì mình tui vẻ tin ^^ bởi vì dù sao bạn củng pro hơn mình nhiều và mình còn nhiều cái để học hỏi lắm ^^