Trang 4/7 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 62

Mặc định Re: Đánh k lại Cái Bang, nỗi nhục không rửa được !!!!

Nm solo vs VĐ = khiên VĐ còn ngấp ngoải đéo đánh đc ..Huống hồ là ĐM khắc hệ..lại còn hơn 1 khiên )...Rõ là Đường tam ).....

t thấy lên 100 ngán đào hoa hơn nga my.nga my chỉ đánh nó k chết chứ nó vã mình còn mướt.còn cái bang thì hên xui.vì chả đánh nhau để toàn bộ dc nên toàn đánh theo cảm tính để giươn giản chạy chỗ liên lục.t thấy pk ngán dào hoa đảo và võ đang hơn.k nhìn thấy skill 100 mà né dễ đột tử còn côn luân thì chém k chết ngay dc sẽ chạy dc ra xa.(ngang đồ) mà đường môn ép kháng vẫn yếu như sên.chỉ có ép né thấy tạm ổn chút

Quote Nguyên văn bởi nguyen duc hau Xem bài viết
    t thấy lên 100 ngán đào hoa hơn nga my.nga my chỉ đánh nó k chết chứ nó vã mình còn mướt.còn cái bang thì hên xui.vì chả đánh nhau để toàn bộ dc nên toàn đánh theo cảm tính để giươn giản chạy chỗ liên lục.t thấy pk ngán dào hoa đảo và võ đang hơn.k nhìn thấy skill 100 mà né dễ đột tử còn côn luân thì chém k chết ngay dc sẽ chạy dc ra xa.(ngang đồ) mà đường môn ép kháng vẫn yếu như sên.chỉ có ép né thấy tạm ổn chút
    Thật sự thì ĐM e ngại NM nhất sau đó là VĐ vì độ dẻo dai của NM vs khả năng làm nghẽn mạch combo của VĐ, còn ĐHĐ vs CB thì ko gây đc sức ép lớn vs ĐM, 1 combo là lên dĩa
    P/s: né của bạn đc bn % rồi

Anh Nghĩa CK nhà mình tự tin thấy gớm lun nhở. Dm mà mún solo được với Nm cùng khiên thì có có đường binh các bạn ơi, Max ngọc kháng thủy, FF có kháng thủy hoặc kháng tất cả, ấn 4 trở lên và VK phải trên 12, ngọc phải công phải ngon và phải có cái trình pk cở anh Đường Tam nhà mình đấy

Cứ canh chúng nó hết thuẩn thì đánh combo cầu may cho nó đừng lên băng còn k thì chạy vòng vòng quăng 1x cho đến khi nào chán thì thôi nhé

Đường Tam ơi là Đường Tam, anh có dc cái huy chương vàng của Dm rồi đấy, lên box thảo luận mà khoe pk thắng Nm cùng khiên đi cho thiên hạ biết. Acc phụ của em mới khiên 8 cấp 102 thôi mà máu 14k đấy, anh nhấm có thể kill dc trong 1 combo của anh thì phán để e del acc này đi nhé. Acc Nm của em chưa bao h biết "đột tử" là gì kể cả pk với VD khiên 11 đấy (chỉ chịu k thấu dame của nó thôi). Nếu phán giết e bằng 1 combo thì dame anh to hơn VD khắc hệ hơn 2 khiên cmnr. Nếu pk 1x thì em xin lỗi chứ anh lên VK 15 lực tay 9k trở lên hãy nói chuyện 1x làm em đau nhé

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    Anh Nghĩa CK nhà mình tự tin thấy gớm lun nhở. Dm mà mún solo được với Nm cùng khiên thì có có đường binh các bạn ơi, Max ngọc kháng thủy, FF có kháng thủy hoặc kháng tất cả, ấn 4 trở lên và VK phải trên 12, ngọc phải công phải ngon và phải có cái trình pk cở anh Đường Tam nhà mình đấy

Cứ canh chúng nó hết thuẩn thì đánh combo cầu may cho nó đừng lên băng còn k thì chạy vòng vòng quăng 1x cho đến khi nào chán thì thôi nhé

Đường Tam ơi là Đường Tam, anh có dc cái huy chương vàng của Dm rồi đấy, lên box thảo luận mà khoe pk thắng Nm cùng khiên đi cho thiên hạ biết. Acc phụ của em mới khiên 8 cấp 102 thôi mà máu 14k đấy, anh nhấm có thể kill dc trong 1 combo của anh thì phán để e del acc này đi nhé. Acc Nm của em chưa bao h biết "đột tử" là gì kể cả pk với VD khiên 11 đấy (chỉ chịu k thấu dame của nó thôi). Nếu phán giết e bằng 1 combo thì dame anh to hơn VD khắc hệ hơn 2 khiên cmnr. Nếu pk 1x thì em xin lỗi chứ anh lên VK 15 lực tay 9k trở lên hãy nói chuyện 1x làm em đau nhé
    em chơi sv nào zô làm ván thử, em đọc xem có dòng nào anh nói 1 combo là giải quyết đc ngay ko, phải dùng nhiều combo vs tùy theo trình pk, gặp NM pk khủng thì hơi khó nhai, a vs e cũng pải biết chấp nhận 1 sự thật là nếu e gặp VĐ hay a gặp NM pro thì cùng khiên là khó ăn rồi

Không phủ nhận là có thể lên được đồ = rất nhiều trick. Tuy nhiên, cái gì cũng có giá của nó.
    Một đại gia họ tung 50 60 củ để lên đồ, nhưng thời gian họ bỏ vào game là ko nhiều, và họ kiếm ra tiền từ cuộc sống thực.
    Một người bỏ 10k 20k vào game lên đồ, nhưng công sức với thời gian bỏ vào thì là ko đếm xuể.

Cái này đã nói rất rất nhiều lần rồi, nên mình nghĩ các bạn đừng đem cái 10k đó ra khoe làm gì, mệt tai mệt mắt quá ~~
    Còn bạn nào nói rằng, đâu, tôi đâu có bỏ nhiều time vào game, bỏ có 10k thôi à, thỉnh thoảng vào chơi 1 ngày 2 3 tiếng thôi mà cũng sắp ỷ thiên rồi kia kìa, blah blah ... - Xin lỗi chứ, bull shit !
    Nói vậy, các bạn ko chỉ biến những đại gia thành thằng ngốc, mà các bạn còn biến nhà SX game thành những thằng ngốc nữa.
    Đời nó công bằng lắm, đếch ưu tiên thằng nào mọi thứ được đâu, kể cả là những thằng tự cho là mình có cái đầu hơn ng khác !!

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết

Mang cái nick khiên 8 cấp 102 máu 14k sang Châu giang đi bạn

Nó cứ nghĩ là nó đợi NM hết thuẫn để combo..Chắc con NM nó đứng yên cho đánh ..Đợi time hết thuẫn thì vài s sau lại buff tiếp )..Combo mà chết đc con clone 14k máu thì chắc solo vs con NM khiên 9 18k máu ko si nhê rồi )))))))))
    Lần sửa cuối bởi LoveList; 28-10-2013 lúc 06:03 PM

Minh thay cai khien ( cap cuong hoa ) cung chang quyet dinh nhieu lam den suc manh cua 1 nhan vat...vd nhu khien cuoi 8 cung chi yeu hon 1 chut dau` 9 thoi ma 1 nhan vat manh hay yeu con dua tren nhieu yeu to khac nhu pham chat trang bi...linh thach...vvv minh biet ban DuongTam Pk kha hay o sv Tuong duong nhung cung dung qua ao tuong ban oi... minh nm khien dau 9 ( 5k cuong hoa ) ban noi an dc minh thi co j vao game Pm LoThiViSong nhe ban ! than ( truoc minh co doc vai bai cua ban o game doc co cau bai cach viet cua ban cung van ntn ) ban dung khoe cai nap 10k the nay the kia.. quan minh 1 team nam 10k deu 260cl ca roi nhe' ban. ho cung chang 24/24 om cai may tinh dau

Quote Nguyên văn bởi VinhThien Xem bài viết
    Mang cái nick khiên 8 cấp 102 máu 14k sang Châu giang đi bạn
    Khi anh ấy đã lên tiếng thì xác định

Quote Nguyên văn bởi LoThiViSong Xem bài viết
    Minh thay cai khien ( cap cuong hoa ) cung chang quyet dinh nhieu lam den suc manh cua 1 nhan vat...vd nhu khien cuoi 8 cung chi yeu hon 1 chut dau` 9 thoi ma 1 nhan vat manh hay yeu con dua tren nhieu yeu to khac nhu pham chat trang bi...linh thach...vvv minh biet ban DuongTam Pk kha hay o sv Tuong duong nhung cung dung qua ao tuong ban oi... minh nm khien dau 9 ( 5k cuong hoa ) ban noi an dc minh thi co j vao game Pm LoThiViSong nhe ban ! than ( truoc minh co doc vai bai cua ban o game doc co cau bai cach viet cua ban cung van ntn ) ban dung khoe cai nap 10k the nay the kia.. quan minh 1 team nam 10k deu 260cl ca roi nhe' ban. ho cung chang 24/24 om cai may tinh dau
    mình sắp ỷ thiên rồi mà, team bạn 260 thì nàm thao, mình còn có công việc chứ k ngồi máy suốt đâu nhé, ak chốt lại thì mình thank vì bạn đã khen, vào game rảnh thì làm vài ván giao hữu nhé.
    P/s: lúc trc có chơi DCCB ak, cùng sever ko zậy

Quote Nguyên văn bởi LoveList Xem bài viết
    Nó cứ nghĩ là nó đợi NM hết thuẫn để combo..Chắc con NM nó đứng yên cho đánh ..Đợi time hết thuẫn thì vài s sau lại buff tiếp )..Combo mà chết đc con clone 14k máu thì chắc solo vs con NM khiên 9 18k máu ko si nhê rồi )))))))))
    ĐM cd skill 30s, NM cd skill 60s, 15s là đủ để hành sự, phải thử mới biết được, tất nhiên không phải lúc nào cũng thắng, vì khắc hệ vs lại tùy trình pk nữa

Đây là bạn Lò Thị Vi Sóng, mình ăn trắng 4-0

Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 29-10-2013 lúc 10:02 AM