Trang 5/7 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 62

Mặc định Re: Đánh k lại Cái Bang, nỗi nhục không rửa được !!!!

Quote Nguyên văn bởi VinhThien Xem bài viết
    Mang cái nick khiên 8 cấp 102 máu 14k sang Châu giang đi bạn
    Thà mày không nói còn hơn. Nhảm

Đại gia Vinh Thiên khiên 14 thua thằng trẩu khiên 9 kìa ))..bla..bla

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    DM : VK 100 Hiếm, CH +12, Khảm ngọc Đường Minh 2 + TMLX 2, CL 210, Máu 9k, level 100
    Cái Bang : VK 80 Thừa, CH +11, Khảm ngọc Đường Minh 1 + TMLX 2, CL 207, Máu 10k, level 101

Combo skill vào nó mất 7k máu (máu nó 10k) K chết, dame nó shock ê óc, no quăng con rồng cuốn xuống + cái hố (mình bay ra được nm bị shock dame) + Phỏng máu giật 1k5 liên tục + quạt chả của nó. Nhất là mấy cái con rồng quấn lấy mình khó chịu vô cùng, cù cưa khoảng 5s là mình ra đi vì chỉ dc dame đầu, các dame sau có vẻ mih đánh nó k thấm, ngược lại nó đánh rất dame rất rát và hiệu ứng phỏng thật là kinh dzị...

Pk với CB thế nào trong khi nó quá trâu bò và dame cũng ngang ngữa mình trong khi DM quá yếu sinh lý

Ai có kinh nghiệm chỉ cái
    nếu như bạn nói, dm ngao thế đánh không lại cái bang tiềm long, mình cũng không biết nói gì lun
    vì thật sự từ trước đến giờ minh solo cai bang ngang đồ chưa bao giờ biết thua
    p/s : góp ý chân thành, co lẽ ban nen xem lai cách pk của mình
    chơi DM đến giờ phút này không biết sợ nga my va con lon ngang dồ, vì nếu biết cách dùng chiêu lướt để chạy thì conlon khong bao gio giet duoc, di chiến trường không biet bi conlon moc bao nhiu lan, nhung chả lần nào chết ( khong tinh truong hop dang danh với mấy thang khác conlon chay vao moc nhe
    gop y vui thoi nha

CL đánh tàng hình chỉ 1 hít là về thành. hix

CB trâu vãi né của DM vs CB coi như vô dụng cmnr

Quote Nguyên văn bởi LoveList Xem bài viết
    Đại gia Vinh Thiên khiên 14 thua thằng trẩu khiên 9 kìa ))..bla..bla
    Toàn mấy đứa k đánh đường môn bh đã phán như thánh thằng trẩu ? thế bạn đã = cái thằng trẩu đấy chưa :-j

Chắc chủ thớt hết máu hay đứng im cho cái bang nó phang ah mà ko giết được thằng cái bang. Mình chơi DM 265 công, ngọc trả có ngọc nào cấp 5, full ngọc 4 thôi được cái đồ thì full 14 cũng lên được cường hóa 11. Và nói thật là cái bang <300 công lực mình chưa xoắn thằng nào. combo của nó có mỗi hút vào lỗ ass, đánh xịt là chạy. Mình lướt qua lướt lại nó chóng mặt đứng một chỗ phọt phọt 3 cái là xong. Nói là cái bang trâu thì cũng trả hăn trâu, một combo crit thì cũng chết, ko crit thì bồi thêm 3 4 phát kill 9x nữa cũng ngỏm.

Quote Nguyên văn bởi VinhThien Xem bài viết
    Toàn mấy đứa k đánh đường môn bh đã phán như thánh thằng trẩu ? thế bạn đã = cái thằng trẩu đấy chưa :-j
    Thôi bạn ak, mình hết thuốc vs nó r mà nó có hết bịnh đâu

đánh với cb như thế mà ko ăn đc cũng hơi lạ.
    cứ thả combo chuẩn mà có cái chí mạng giật lên cái thì có 15k máu cũng đi chứ nói j 10k

cái bang thì đc mỗi cái skill hút thôi mà skil đấy thì cd lâu vkl sợ đếch j

Đánh với CB hên xui,chủ yếu pk chắc tay(ngang đồ)tiễn nó về trong 1 combo