Trang 1/7 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 62

Angry Đánh k lại Cái Bang, nỗi nhục không rửa được !!!!

DM : VK 100 Hiếm, CH +12, Khảm ngọc Đường Minh 2 + TMLX 2, CL 210, Máu 9k, level 100
    Cái Bang : VK 80 Thừa, CH +11, Khảm ngọc Đường Minh 1 + TMLX 2, CL 207, Máu 10k, level 101

Combo skill vào nó mất 7k máu (máu nó 10k) K chết, dame nó shock ê óc, no quăng con rồng cuốn xuống + cái hố (mình bay ra được nm bị shock dame) + Phỏng máu giật 1k5 liên tục + quạt chả của nó. Nhất là mấy cái con rồng quấn lấy mình khó chịu vô cùng, cù cưa khoảng 5s là mình ra đi vì chỉ dc dame đầu, các dame sau có vẻ mih đánh nó k thấm, ngược lại nó đánh rất dame rất rát và hiệu ứng phỏng thật là kinh dzị...

Pk với CB thế nào trong khi nó quá trâu bò và dame cũng ngang ngữa mình trong khi DM quá yếu sinh lý

Ai có kinh nghiệm chỉ cái

Mặc định Re: Đánh k lại Cái Bang, nỗi nhục không rửa được !!!!

1 combo đẹp cb kết thúc tất cả các phái nhá :3
    wWw.WapNinhBinh.Net - Wap tải game cho điện thoại di động hay nhất!

Quote Nguyên văn bởi Tiros Xem bài viết
    DM : VK 100 Hiếm, CH +12, Khảm ngọc Đường Minh 2 + TMLX 2, CL 210, Máu 9k, level 100
    Cái Bang : VK 80 Thừa, CH +11, Khảm ngọc Đường Minh 1 + TMLX 2, CL 207, Máu 10k, level 101

Combo skill vào nó mất 7k máu (máu nó 10k) K chết, dame nó shock ê óc, no quăng con rồng cuốn xuống + cái hố (mình bay ra được nm bị shock dame) + Phỏng máu giật 1k5 liên tục + quạt chả của nó. Nhất là mấy cái con rồng quấn lấy mình khó chịu vô cùng, cù cưa khoảng 5s là mình ra đi vì chỉ dc dame đầu, các dame sau có vẻ mih đánh nó k thấm, ngược lại nó đánh rất dame rất rát và hiệu ứng phỏng thật là kinh dzị...

Pk với CB thế nào trong khi nó quá trâu bò và dame cũng ngang ngữa mình trong khi DM quá yếu sinh lý

Ai có kinh nghiệm chỉ cái
    ĐM mà yếu sinh lý cơ à @@...CB phà 18 rồng đứng xa nó ra + né cái hố...lun lun giữ khoảng cách xa với nó...CB ngang đồ 1 combo nó đã chết nói gì CB VK 8x Thừa thế kia...mình K9 set 11 hết ngọc khảm 4 hết solo CB ngang đồ chưa thua 1 ai...cứ thấy bạn chê ĐM yếu chả hỉu yếu thế nào...

vãi PHL khoe top 1 CT kìa.
    này thì 30char.

bạn thớt nói solo với CB 10x mà ông 9x dm kia lên khoe top CT làm j

CB dưới 100 với trên 100 khác nhau nhiều lắm bạn ơi

CB trên 100 thì lúc đấy phải học bắn xa với khảm kháng hỏa thôi bạn ạ

nỗi sợ ĐM là NM và CL
    một thời gian chơi ĐM từ 90-100 sợ nhất 2 phái này

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    nỗi sợ ĐM là NM và CL
    một thời gian chơi ĐM từ 90-100 sợ nhất 2 phái này
    ĐM mà sợ NM vs CL thì mình đủ hiểu trình pk của bạn ntn r, NM vs CL k có vé vs ĐM nếu biết pk, CL sau khi hết invi thì trở thành phế nhân, khi CL vừa hiện hình thì tỉ lệ crit cao nhưng phải lợi dụng thời cơ khi hỗn chiến mới đánh trúng đc mình thì tỉ lệ giảm crit của mình là 50% nên ko sock dmg đc, còn khi solo hoặc mình cảm nhận đc CL đang ở gần thì chỉ cần lướt kịp thời là thoát skill của CL ngay, khi đó CL nằm trên dĩa cho ĐM xơi, còn NM thì đc lợi cái khắc hệ nhưng dmg mình vẫn k die, chỉ cần né đòn r có full combo là NM đóng băng r sau đó cũng sẽ lên dĩa

Mày bị ảo tưởng sức mạnh à Đường Tam ???..Mày lấy cái acc khiên 9 của mày solo vs con NM acc phụ khiên 8 cũng đánh tới tết đéo bao h ăn đc luôn..hết máu tự gục )..
    Còn về Côn Lôn thì solo 50 50..ko nhanh tay di hình + đồ côn lôn ngon thì one hit chết..lấy cái loz gì mà lợi vs chả dụng.....