Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 29

Mặc định Re: Mong NPH xem xét về event mới !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Quote Nguyên văn bởi SatThu76 Xem bài viết
    ai tham gia Max các hoạt động thì=>Tổng chi 1 ngày (120 mua VIP+700 mua hoạt lực+450 mua chúc phúc chi vũ+5000 hồng phúc lệnh) như vậy 1 ngày xài 6250 vàng tương đương 220k VND=> 1 tháng 6tr5=> bằng lương 1 thằng đi làm cật lực cả tháng
    Cứ cho là bán dc 1 it đồ ko khóa kiếm dc thì ít nhất hàng ngày cũng phải xài hết 5000 vàng.
    P/S: game mới chỉ khởi động mà đã chi phí khổng lồ thế này , ko biết sắp tới chi phí cho 1 tháng chơi game này có lên đến 10tr/tháng ko tới đó chắc nghỉ game vì theo các đại gia thì ko nổi 1/10 của họ, mà ko theo cái 1/10 đó thì cũng đuối vì ko nuôi nổi NPH
    Có 1 câu hỏi cho bạn: Có bố con nhà thằng nào bắt bạn nạp tiền ko? Hay vì bạn cũng ham hố nên đú theo kiếm tý đỏ đen?
    Còn nói thẳng ra là game online nào cũng thế thôi. Ko có Đại Gia thì game éo bao h tồn tại lâu đc

Mặc định Re: Góp Ý Riêng đến NPH về Tính Năng Thiên Giáng Hồng Phúc

Đồng ý là giảm số lượng hộp mở trong ngày xuông 10~15 hộp

Quote Nguyên văn bởi DươngThiên Xem bài viết
    Có 1 câu hỏi cho bạn: Có bố con nhà thằng nào bắt bạn nạp tiền ko? Hay vì bạn cũng ham hố nên đú theo kiếm tý đỏ đen?
    Còn nói thẳng ra là game online nào cũng thế thôi. Ko có Đại Gia thì game éo bao h tồn tại lâu đc
    chuẩn cmnr....................

Chỉ 1 đề nghị thôi, giảm giá Hồng Phúc Lệnh.

Đồng ý với bạn là chả ai bắt nạp tiền và bắt phải mở hộp quà cả ! Việc góp ý ở đây là làm sao cho event nó phù hợp . Người chơi tham gia event được hưởng lợi và NPH cũng thế , mình thấy làm giống event kim đản thành thật mà nói còn thu lại cho NPH nhiều hơn vì số người tham gia đông ! Chứ event này anh em trong bang mình chỉ chốt lại 1 câu : bán vào shop để đỡ ngứa tay !

Quote Nguyên văn bởi DươngThiên Xem bài viết
    thằng này não phẳng VCL , mình viết phân tích vấn đề hút máu quá nhiều của NPH , thế mà nó lại lôi xu thế game ra giảng giải, đúng là hết thuốc chữa

Quote Nguyên văn bởi LoveStory Xem bài viết
    chuẩn cmnr....................
    còn thằng này thì cắn hóng
    P/S: Chốt thêm 1 câu cuối đến tất cả là, cho dù có giảm giá hồng phúc lệnh, nhưng NPH cũng giảm tỉ lệ ra đồ ngon thì cũng= nhau , TỐT NHẤT LÀ CỨ NGÀY 2 LẦN FREE, đỡ tốn $ ngu khi tham gia xong có cảm giác bị NPH lừa
    Lần sửa cuối bởi SatThu76; 13-10-2013 lúc 05:10 AM

Mình góp ý thế này ai có vip đạt sôi nổi 20, 40,... nhận 1 lần => ngày 5 lần free ko vip thì 80, 100 sôi nổi => 2 lần free còn ai muốn hơn thì tiếp tục = vàng ko khóa và giảm giá xuống 50v như thế chắc ko còn ai thắc mắc

Các bạn tiếp tục góp ý nhé. Cảm ơn ý kiến của các bạn!

Quote Nguyên văn bởi Ngạo Xem bài viết
    Các bạn tiếp tục góp ý nhé. Cảm ơn ý kiến của các bạn!
    ý kiến của mình là để nguyên vậy đi, 3 ngày mình mở dc 6 cái free kiếm dc ít vàng khóa mà ko tốn xu nào
    có lẽ kiếm thêm dc ít vang khóa đó phải cảm ơn cái tính năng này

Quote Nguyên văn bởi SatThu76 Xem bài viết
    thằng này não phẳng VCL , mình viết phân tích vấn đề hút máu quá nhiều của NPH , thế mà nó lại lôi xu thế game ra giảng giải, đúng là hết thuốc chữa

còn thằng này thì cắn hóng
    P/S: Chốt thêm 1 câu cuối đến tất cả là, cho dù có giảm giá hồng phúc lệnh, nhưng NPH cũng giảm tỉ lệ ra đồ ngon thì cũng= nhau , TỐT NHẤT LÀ CỨ NGÀY 2 LẦN FREE, đỡ tốn $ ngu khi tham gia xong có cảm giác bị NPH lừa
    bạn nói ngu vkl ra, even mà đồ ngon rớt ầm ầm thì đóng cửa cmn game đi,như đi tvp thử hỏi bao nhiều người rút thưởng mới rót ra đồ ngon như toái phiến, ff3...chứ bỏ ra 5kv mở toàn tp ngon, ff....thì loạn ak thử nhìn mặt bằng các game khác đi rồi nói nhé, có game even phải bỏ vài chục thậm chí vài tram củ mới ra đồ xịn..thật sự chơi qua mấy chục game thì thấy game này là ít hút máu nhất thế mà cỏn than lên than xuống, thôi ông chơi mẹ pikachu ấy, chả tốn xu nào

theo mình ấy, hạn chế 1 ngày mở 20 cái, tăng phần thưởng, và nên có 1 số phần thưởng không khóa, đồng thời tăng giá hồng phúc lệnh lên 500 - 1000v / 1 cái. khi đó mỗi lần click mở mới có cảm giác hồi hộp.....
    Lần sửa cuối bởi LoveStory; 13-10-2013 lúc 02:20 PM