Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 29

Mặc định Thiên Giáng Hồng Phúc-Tính năng mới giành cho người có tiền ?

Hộp quà hồng phúc thì cho đầy ra kiếm 50 hộp thì không khó.
    Tưởng cái tính năng thế nào.Hào hứng mở thử xem sao....giật mình khi thấy giá Hồng Phúc Lệnh 100 vạn/1
    Ảo thế chứ..Ai có khả năng mở 1 ngày 50 hợp chứ.
    Tính ra nghèo thì mở 10 hộp cũng tốn 500 vàng.Giàu nó tốn 5000 vàng.
    Game bắt đầu cho thấy sự hút máu đáng nể rồi đó

Mặc định Event có quá đắt đỏ???

Từ khi bước chân vào NKVS tôi thấy rất hài lòng dù bỏ tiền ko ít nhưng càng ngày dường như mọi thứ lại đang chạy theo lợi nhuận và quên tính cộng đồng của game... Bây giờ là 1 event được nhiều người cho là game bắt đầu hút máu và sau đó sẽ ra sao kết cục nào cho các gamer ko có tiền, rồi các sever cũ lại vắng như chùa bà đanh khi đua không lại cái đại gia. Hiện tại thì phân cấp giàu nghèo đã rất lớn rồi...sau event này các đại gia lại maxx off thì chẳng ai muốn tham gia nhiều nữa. sau nay lại góp sever sao...Client hay web cũng như nhau sao.
    100v vàng để mở 1 hộp quà >>>>> có mắc qua không ADM>>>>> tiếng vang đồn xa NKVS hút máu
    Mình nghe phản ảnh của rất nhiều gamer nó thật sự rất khó khăn cho những người chơi không có tiền đầu tư. có lẽ sau đợt event này sự phân biệt giàu nghèo càng tiến xa se dẫn tới chán nản của đại số đông các gamer ( game nào số đông vẫn là người chơi bằng sức , những người chơi bằng tiền là thiểu số). Tôi góp ý thế này:
    1- Tại sao không cho mở free với những đồ cùi hơn nếu dùng vàng để mở. những người không có tiền cũng có thể được hưởng những vật phẩm ingame khóa, như nguyên liệu cấp 3 4, hoạt lực khóa, toái phiến linh thạch 2 ....
    2- 100v để mở quà ra 5 vạn bạc, mảnh thủy tinh, các loại toái phiến 2 linh thạch 2 thì chẳng có gì là khuyến khích mà đa phần đều cho là hút máu. 10 hoặc 20v sẽ hợp lý hơn.
    Lần sửa cuối bởi ĐộcYCung; 11-10-2013 lúc 11:45 AM

Mặc định Mong NPH xem xét về event mới !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mình thấy ra cái event xổ số vô thời hạn kiểu này hết sức là phi lý ! Thỉnh thoảng làm 1 cái còn chấp nhận được chứ thế này những game thủ ko có điều kiện thì ngày càng thụt lùi , các đại gia thì mau chóng max đồ hơn ! Khoảng cách ngày càng nhân rộng , chẳng nói đâu xa đi chiến trường gặp các top họ đánh 5 phút đã gần max điểm liên trảm cả trăm mạng ! Bản thân mình cũng ngạo thế công lực 235 rồi mà đánh hộ chỉ 2 chữ - né và hóa giải ! Thêm cái event này nữa chắc họ bất tử luôn quá

Mặc định Re: Mong NPH xem xét về event mới !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Quote Nguyên văn bởi PrincePersia Xem bài viết
    Mình thấy ra cái event xổ số vô thời hạn kiểu này hết sức là phi lý ! Thỉnh thoảng làm 1 cái còn chấp nhận được chứ thế này những game thủ ko có điều kiện thì ngày càng thụt lùi , các đại gia thì mau chóng max đồ hơn ! Khoảng cách ngày càng nhân rộng , chẳng nói đâu xa đi chiến trường gặp các top họ đánh 5 phút đã gần max điểm liên trảm cả trăm mạng ! Bản thân mình cũng ngạo thế công lực 235 rồi mà đánh hộ chỉ 2 chữ - né và hóa giải ! Thêm cái event này nữa chắc họ bất tử luôn quá
    Event này đâu phải sổ xố bạn.
    Mà cái này ko phải event mà là tính năng hằng ngày của game.Nhảm nhất là phải mua = vàng mới mở dc hộp.
    Thà 1 ngày cho mở 5-10 hộp free hay phí nhẹ xíu còn dc.Đây 50 hộp = 5000 vàng.Nói chung chĩ giành cho đại gia thôi.

bỏ tiền ra thì phải khác ng ko có tiền chứ . còn mình nghèo ngày đập vài cái vui vui hên xui thôi . đú làm gì

ai tham gia Max các hoạt động thì=>Tổng chi 1 ngày (120 mua VIP+700 mua hoạt lực+450 mua chúc phúc chi vũ+5000 hồng phúc lệnh) như vậy 1 ngày xài 6250 vàng tương đương 220k VND=> 1 tháng 6tr5=> bằng lương 1 thằng đi làm cật lực cả tháng
    Cứ cho là bán dc 1 it đồ ko khóa kiếm dc thì ít nhất hàng ngày cũng phải xài hết 5000 vàng.
    P/S: game mới chỉ khởi động mà đã chi phí khổng lồ thế này , ko biết sắp tới chi phí cho 1 tháng chơi game này có lên đến 10tr/tháng ko tới đó chắc nghỉ game vì theo các đại gia thì ko nổi 1/10 của họ, mà ko theo cái 1/10 đó thì cũng đuối vì ko nuôi nổi NPH

hộp và hồng phúc lệnh đều ko khóa mà mở ra toàn khóa. Mua = vàng ko khóa mà thế . Tính năng gì trời ?

Mặc định Góp Ý Riêng đến NPH về Tính Năng Thiên Giáng Hồng Phúc

Trước hết tính năng này thuộc dạng thử vận may trong game khá là vui nhưng có những bất cập sau đây:
    - số lượng hộp mở max trong ngày là quá nhiều 50 hộp >>> mọi người cũng mệt mỏi khi phải đi cày ra làm hoạt động kiếm hộp.
    - hồng phúc lệnh bán 100 vàng thực sự là hơi mắc theo mình nghĩ
    * tổng lại để mở max 1 ngày 50 hộp cần tới xấp xỉ 170k VND/ngày sẽ khiến cho game thủ dễ nản và số lượng người tham gia tính năng này sẽ ngày càng giảm chỉ khoảng chừng 20-30 người/sv có thể chơi liên tục mỗi ngày 50 hộp.

Và h mình muốn góp ý thế này:
    - giảm số lượng hộp có thể mở 1 ngày xuống còn tầm 10-12 hộp ( như even kim đản)
    - giảm giá thành hồng phúc lệnh xuống còn 50 vàng.
    Theo đó thì mỗi ngày người chơi sẽ chỉ cần bỏ ra khoảng chừng 20k =1 tô phở sáng là có thể tham gia max tính năng này. như vậy số lượng người chơi max tính năng này sẽ nhìu hơn rất nhiều ( mình dự kiến có thể lên đến con số 300 người tham gia mỗi ngày) như vậy lợi nhuận thu dc sẽ cao hơn so với duy trì tính năng như hiện h.
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Mặc định Re: Góp Ý Riêng đến NPH về Tính Năng Thiên Giáng Hồng Phúc

quay còn cùi hơn event kim đản tham gia làm gì cho mệt còn tốn tiền tui mở 7 cái ra toàn cái thứ cùi cùi

Mặc định Re: Góp Ý Riêng đến NPH về Tính Năng Thiên Giáng Hồng Phúc

Các góp ý về tính năng Thiên Giáng Hồng Phúc các bạn post tại đây nhé, mình sẽ tổng hợp và đưa lên bộ phận liên quan.
    Thân!