Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Mặc định Giao lưu và vui chơi của ae Bang Ngũ Nghĩa ( THái SƠn Biện Kinh)

Lại thêm một buổi off nữa đã lại diễn ra vào ngày 11-10-2013 đã diễn ra một cách tốt đẹp. Dưới sự tham gia của ae bang Ngũ Nghĩa và 1 thành viên bang Đông PHong góp vui ( đợt này đặt biệt có KieuPhongQN đến từ thành phố biển Quy Nhơn và 2 mỹ nữ AngelTien + AngelMy đến từ Xứ dừa bến tre xinh đẹp). Cám ơn các bạn đã cho tôi một mái nhà nhỏ khi được chung vui cùng với các bạn. Sau đây là những hình ảnh offline đã đc ký sự ghi lại.
    Đầu tiên là sự mở màn của ÔmPhảnLaoRaBiển với một hình dáng thật là đồ sộ

Tiếp theo là ĐạiTướng và AngelMy

Cặp hotboy ZhaoZhen và LụcQuân

LụcQuân, AngelTien , ÔmPhản và AngelMy

BạchNhi và BópChimTựSát lên nhận hàng nèk

HeroOnline và KiềuPhongQN

|\/|Thuận , LụcQuân, Roni và zhaozhen

Bác XuânHiển 1 tay cầm 1 súng

Đông vui quá à nha

Cái gì đây

LinhDuong va LucQuan

Đó là một số hình ảnh, và đây là videoclip

Cám ơn các bạn đã tới tham gia và họp mặt. Mong lần sau lại có nhiều người nữa đến với NgũNghĩa. Xin mạn phép tuyễn các mem mới đến với NgũNghĩa với tư cách không ràng buộc về thời gian chơi hay săn boss gì chỉ cần tranh đoạt với biết nhậu là được. Ai hoạt động nhiều thì sẽ trả lương còn không hoạt động thì đi nhậu. Đến với NgũNGhĩa là đến với tình anh em huynh đệ, một nơi dành cho tất cả các bạn. Thân ái và hẹn gặp lại lần tới

Bạn nào muốn biết thông tin về NgũNghĩa thì hãy vào:
    https://www.facebook.com/groups/ngunghia/
    1 suprise nếu các bạn thích

HeroOnline kính bút.
    Lần sửa cuối bởi HeroOnline; 12-10-2013 lúc 10:28 AM

Mặc định Re: Giao lưu và vui chơi của ae Bang Ngũ Nghĩa ( THái SƠn Biện Kinh)

Offline vui phết, AE cố gắng phát huy đê.
    Tuyển AE ở SG và các tỉnh lân cận có thể Offline ăn nhậu thường xuyên vào bang đây......
    P/s : Canh mình phê chộp xấu vãi lần sau đi Off mình phải đem máy chuyên dụng theo chụp mới đc
    Đợi NPH phát hành thẻ đổi tên
    Lần sửa cuối bởi Tuấn Bo; 12-10-2013 lúc 11:22 AM

Bóp Trym Tự SÁt làm cái nick Bóp Trym Tự Sướng

tụi e nghĩ sao mà đưa a lên ảnh bìa vậy bôi nhọa a thế

ng đợp trai có quyền đó a ơi

cho đặt trước 1 xe gạch nak
    ......
    Tộc : =Friend=
    Môn Phái: ........
    Sever: Biện Kinh - Thái Sơn

NguNghia AH , hổ báo nhỉ hahah ta bang DongPhong , chém nháu với mấy ae tụ nghia ten ttc suot ,,

spammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

nhau nhet dan dum vo van vo van aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa