Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Talking Các pro có thể chia sể kinh nghiệm cường hóa lên +10 MÀ ÍT XỊT đc không Ạ

Các pro có thể chia sể kinh nghiệm cường hóa lên +10 MÀ ÍT XỊT cho full set đồ đc không Ạ .Tình hình là em 8x và cũng có một lượng thủy tinh khá nhiều vì làm nv truyền ký và giờ em chuẩn bị đập full set đồ lên +10 hết ai có kinh nghiệm chỉ bảo em với .tks ALL

Mặc định Re: Các pro có thể chia sể kinh nghiệm cường hóa lên +10 MÀ ÍT XỊT đc không Ạ

Mình thấy ép thế nào thì cũng tốn tầm ngang ngang nhau thôi bạn ạ.
    Tính thế này nhé, VD mốc của nó đạt 450% cho 1 đồ cường hóa lên +10 chẳng hạn, 450/8=5 lần bạn ép với tỉ lệ ~80%. 450/5=9 lần bạn ép với tỉ lệ ~50%.
    Tức là với 5 lần ~80% để lên đc món đồ +10 đó, còn với tỉ lệ 50% bạn phải bỏ ra những 9 lần cường hóa mới có thể lên đc +10
    Cái này có món lên đc luôn món lên tốn có lẽ là tỉ lệ nó chia đều cho 1 set đồ nữa.
    Theo mình là như vậy thôi k dám phán là đúng, còn đâu để 100% thì phải bàn nữa
    Lần sửa cuối bởi Junneko; 12-10-2013 lúc 02:39 PM

Mặc định Re: Các pro có thể chia sể kinh nghiệm cường hóa lên +10 MÀ ÍT XỊT đc không Ạ

kinh nghiệm nào đâu may mắn thì lên không thì xịt, thích an toàn 100%

96% + 3 điểm may mắn. đập Hộ Oản+2 lên +3 mà cũng xjt ... con pà nóa, thjet chẳng hiểu ra làm sao
    Lệnh Hồ công tử _ Lệnh Hồ Xung

đọc đi đọc lại hơn 3 lần rồi mà khó hiểu quá bạn ơi hjc

muốn lên + 10 mà ít xịt thì cứ 95> 100% mà chơi. Còn muôn thử cảm giác hồi hộp thì canh me mà từ 35> 60%..

Muon an toan thi 8x %(hiem lam moi sit ,thuong thi 10 mon moi sit 1 mon) ko nen choi 9x vi nhu vay de 100 cho roi
    Neu muon an thua thi 5x % la dep (5 an 5 thua)
    Doi voi 3x % thi minh chi dap vk vi kha ton kem ,ngoai ra ko choi vi ti le qua rua

đập không xịt thì tốt nhất cứ 100% mà táng thôi.còn hên xui thì 100% chia làm 3 lần mỗi lần 32.4% hên thì lên ngay phát đầu bt thì phát đầu xịt phát sau lên còn xui thì xịt 2 3 phát liên tiếp.Mình thấy đập theo tỷ lệ 3x khá lời.mình đập theo kiểu 3x mà h cũng đc +13 phòng cụ +12 trang sức

Không có kinh nghiệm nào cho việc đập đồ tỉ lệ thấp đâu bạn ạ ! Tất cả đều phụ thuộc vào may mắn thôi , cách chắc ăn nhất vẫn là 100% thôi , muốn nhanh cứ phải từ từ bạn ạ

tỉ lệ huyền thoại 33.27% 38.49% chúc bạn may mắn