Trang 6/12 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 115

Mặc định Re: Vấn đề server mới

Vấn đề ra sever BQT đã có tính toán, mọi thông tin sẽ được đăng trên trang chủ nkvs.vn
    Thân.

Mặc định Re: Sao hôm nay chưa có thông báo sever mới

hazzz chán thật mình cùng mấy thằng bạn đơi 2 tuần rồi mãi mà chưa ra chán vcc

Mặc định Re: Góp ý về vấn đề sever mới

hazzz chán thật mình cùng mấy thằng bạn đơi 2 tuần rồi mãi mà chưa ra chán vcc

hôm nào chẳng vào hóng mãi mà chả thấy đâu.....nản quá....

Quote Nguyên văn bởi ThiênHạKiêuHùng Xem bài viết
    Vấn đề ra sever BQT đã có tính toán, mọi thông tin sẽ được đăng trên trang chủ nkvs.vn
    Thân.
    mod cho anh em cái ngày cụ thể để anh em biết là có đợi được không, chứ ngày nào cũng hóng web nản quá

Mong BQT cho 1 ngày cụ thể để ae không có nản được không

Chẳng lẽ giờ phải cập nhật trang chủ hoài sao BQT cho ae bít là sẽ ra ngày nào đi

Quote Nguyên văn bởi OBITO Xem bài viết
    Bạn vui lòng theo dõi thông tin ở Trang Chủ http://nkvs.vn, việc ra Server mới không có lịch trình cụ thể đâu bạn nhé.
    Thân !
    mình cũng thế mấy thằng định gộp vào 1 sever tưởng là tuần này mở ai dè @@ bây giờ phải kiếm game khác chơi này bực ghê

lúc nào cũng đòi sever mới, vâng áp lực NPH quá lúc họ tạo ra sever mới sẽ làm loãng các sever cũ hơn. Người chơi chán -> Bỏ game (Cái này là cái tệ hại nhất của game CD2 Vinagame khi đã ra quá nhiều sever kết quả là bỏ game hàng loạt vì sever quá vắng gần như trong thành chả có bóng ng)

1 game hay như NKVS thì 8 sv cũng k quá nhìu và đến nỗi '' loãng '' game đâu bạn ạ