Trang 7/12 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 115

Mặc định Re: Sao hôm nay chưa có thông báo sever mới

lúc nào cũng đòi sv mới hok bít ra bao nhiu cái sv cho đủ đây, muốn ra sv mới nhiều nên chuyển wa webgame chơi đi

Mặc định Re: Vấn đề server mới

Quote Nguyên văn bởi CaLongTong Xem bài viết
    NKVS.vn ngay nao` cung dzo coi thong bao sever moi ma` cha? thay dau ... ko le cu' bam F5 24/24
    sao giong minh the ban,ngay nao cung vao trang chu? roi out trong tuyet vong,hix sv van son choi cung dc,do dac goi la tot,may thang ban vao choi chung the la doi sv moi,nhung gio ca dam dai co ma van k thay ra sv moi

Angry Re: Vấn đề server mới

Quote Nguyên văn bởi minhheu Xem bài viết
    sao giong minh the ban,ngay nao cung vao trang chu? roi out trong tuyet vong,hix sv van son choi cung dc,do dac goi la tot,may thang ban vao choi chung the la doi sv moi,nhung gio ca dam dai co ma van k thay ra sv moi
    http://home.thichkhach.com/ co cai game 20/10/210 20h mai chjnh thuc ra mat ne` cho choi do~ di ...moi' kiem duoc

Quote Nguyên văn bởi ThiênHạKiêuHùng Xem bài viết
    Vấn đề ra sever BQT đã có tính toán, mọi thông tin sẽ được đăng trên trang chủ nkvs.vn
    Thân.
    Tất nhiên là vào nkvs.vn chẳng lẻ vào show9vip.com .... quan trọng là BQT cho cái dự định khoảng bao lâu để AE còn thời gian làm việc khác ... chứ không lẽ ngày nào cũng chầu trực .... càng lúc càng thấy mệt mõi

Không lẽ những AE không có máy nhà phải ra tiệm net mỗi ngày .... ra không có thông báo sever mới thi chẳng biết chơi gì
    Lần sửa cuối bởi CaLongTong; 20-10-2013 lúc 04:08 AM

Thumbs down Re: NPH nên mở SV mới....

Quote Nguyên văn bởi Anglesnow Xem bài viết
    Ủng hộ, mà ko hiểu mấy cái bác đòi sever mới này là gamer hay là GATO phá đám của 1 game nào nhỉ, đơn giản việc mấy bác viết cả đống 2pic đã làm loãng diễn đàn rồi nè..!
    Mình chơi Châu Giang, hiện tại đã mở mốc 150, lập thêm 1 acc mới cách đây 1 tuần, giờ đã gần 8x, đang hoạt động để kiếm hoạt lực chế đồ, đủ là chiến vô tư nè..!
    bac luyen lai acc nhỏ chỉ để phục vụ acc lớn chứ đâu phải bác luyen lai acc nhỏ để cho manh bang cấp acc chính
    luyện sau ăn hành di chien trường chang giết được 1 người .... dzo dung AFk ...

À khi đi đào bảo hay đi đâu ngoài máp chiến bi tụi cap cao hơn đồ dánh bác đáh éo lại .... bác lấy acc cao ra chơi tụi nó dc con AE luyen mới lấy đéo gì dánh .... trên Computer có cái nut turn off computer nhấn vào cho đỡ ức chế ...
    Lần sửa cuối bởi CaLongTong; 20-10-2013 lúc 04:24 AM

Mặc định Re: Sao hôm nay chưa có thông báo sever mới

Quote Nguyên văn bởi Yêu1Người Xem bài viết
    lúc nào cũng đòi sv mới hok bít ra bao nhiu cái sv cho đủ đây, muốn ra sv mới nhiều nên chuyển wa webgame chơi đi
    Sever ra bao lâu rồi mà bạn nói là lúc nào cũng đòi ra, bạn thử vào 1 sever cũ, bạn chơi đi rội bạn sẽ hiểu cảm giác chơi sau thế nào, chứ đừng ở đó mà nói cái miệng

Mặc định Sever mới khi nào mới mở

Tình hình là mong mod cho anh em biết được cái khoảng thời gian mà BQT dự tính sẽ cho ra mắt thêm sever mới, để anh em còn biết mà chờ đợi.

Mặc định Re: Sever mới khi nào mới mở

Chào bạn !
    Bạn vui lòng theo dõi trang chủ để biết thêm thông tin chi tiết nhé.
    Chúc bạn may mắn ! Thân !

[QUOTE=VT199x;1527410]Chào bạn !
    Bạn vui lòng theo dõi trang chủ để biết thêm thông tin chi tiết nhé.
    Chúc bạn may mắn ! Thân !
    Vãi chúc bạn may mắn..........đợi dài cổ chả thấy SV mới

quán em có 9 thằng đang đợi sv mới nè @@ nản. nó đang rủ qua kiemtien2 chơi.

tụi mình cũng có 5 người đang đợi sevel mới