Trang 1/12 1 2 3 11 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 115

Mặc định Bao giờ mới ra SV moi đây

Bao giờ mới ra SV mới đây

Mặc định Re: Bao giờ mới ra SV moi đây

Để tránh tình trạng loãng sever, nên khi nào ra sever mới BQT sẽ thông báo trên trang chủ là nkvs.vn bạn nhé. Bạn hãy truy cập vào đó để biết thêm những thông tin mới nhất.
    Thân.

Quote Nguyên văn bởi bao gio moi ra sv moi day Xem bài viết
    Bao giờ mới ra SV mới đây
    http://diendan.duo.vn/threads/1504877-van-de-sv-moi

hóng khá lâu rồi khi nào mới ra đây chán vờ lờ

Sever vạn sơn mới ra đó bạn , vào chơi vẫn kịp thôi mà

Con xin mấy bố đừng có mở sever nữa...newbier cứ nghĩ là chơi seeveer mới là sướng ah. cái gì cũng đắt đỏ, đua cấp đua đồ thì nên chơi sever cũ gì giá thành rẻ hơn lại có người TC cho, thì lên mấy hồi. hãy để cho các sever được yên bình, sang năm mở sever mới là hay nhất. tạo thêm các sự kiên lên lv nhanh cho cấp dưới 100 xem có thu hút người chơi không... mở sever mới nhiều = giết sever = gamer chán dần bỏ game= game khai tử.

Unhappy Góp ý về vấn đề sever mới

theo mình nghĩ thì BQT hãy từ từ ra sever mới, có thể thiết kế thêm 1 số các vật dụng hỗ trợ cho người chơi sau, ví dụ code, được nhận tu luyện đơn nhiều hơn so với người trước, event hiện nay k có tính khả quan , đang hút máu người chơi, 100v với 1 hộp , trong khi đó thì mình thấy số lượng ngừoi nhận hoppj có khi mấy chục cả trăm cái
    vết xe đổ của kiếm thế đang dần dần kéo theo con lũ ngạo kiếm, đây là suy nghĩ của mình thôi, chơi game đối vs sinh viên và học sinh so với những đứa có tiền thì công bằng đâu ra ... riết qua lại chơi LOL thôi
    .......Vô Tình Độc Kiếm............
    ....Vũ Động Càn Khôn.....

Mặc định Sao hôm nay chưa có thông báo sever mới

Mod cho mình hỏi với thường thường thì sau khi sever mới ra gần nhất mở cấp 89 thì sẽ có 1 sever mới mở ra. Hiện giờ mình và các bạn mình trước đây chơi ở các sever khác nhau nay định gộp về 1 sever để chơi mà chờ đến hôm nay chưa thấy ra thông báo có sever mới. Mod có thể cho mình biết khi nào thì có không. Thanks Mod

Mặc định Re: Sao hôm nay chưa có thông báo sever mới

Bạn vui lòng theo dõi thông tin ở Trang Chủ http://nkvs.vn, việc ra Server mới không có lịch trình cụ thể đâu bạn nhé.
    Thân !

vấn đề sv mới là cái gây chết của game đơn giản chỉ có vậy