Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 31

Chủ đề: Tạm biệt

Mặc định Re: Tạm biệt

sau khi đập miss cây kiếm + 11 thì acc k8 của em đã off đc 2 tuần nay và đang chờ sv mới
    giờ cả tài sản chỉ còn 1 sét đồ + kiếm 10

Chuẩn bị ra sv mới rùi ráng nha anh em ơi

may bac moi the ma cu ngi voi ngi?thang ban dap vk +14 lan 1 75% xit. lan 2 80% xit.con minh thi thay toi cho thang ban up vk +13 60% thi no len.hai`

Sao lâu lâu vào lại diễn đàn thấy nhiều topic rao bán acc thể nhỉ ? Kể cả ingame...

Thì giờ game nó hết cái khám phá rồi, skill mới không có, 1 số phát tuyệt chủng, vào chiến trường chỉ toàn Hoa sơn, cái bang, đường môn, nga my, võ đang nên bọn nó chán chơi chứ sao. 1 phần nữa đại gia quá nhiều, ko đánh nổi, đều đang chờ server mới cả

Mấy bác mấy chú nói thế nào chứ bây h mấy acc sau này đồ +8 trở lên em đập toàn 100%. Xịt nó tiếc ta nói.... Em đập tỷ lệ 9x mà còn run cầm cập vì có 1 lần bị 98.60% xịt 12 huống chi mấy "thánh" đập dưới 9x.

Hum bữa nghe thằng bạn xúi dại đập Vk 13, tách 3 món ra đập 48,19%, em cũng tham nm hơi bị run nên bỏ vô nhờ thằng cu 3 tuổi nhấp chuột (em k dám click ) Vãi hàng nó xoẹt 1 cái ôm thằng nhỏ quăng lên cho nó chơi đu bay.

Em thề từ nay em cạch k dám chơi xác xuất với Trà Phong nữa. Trước khi rút ra cái kinh nghiệm này em tổng kết là đã cúng cô hồn 18 hồng, 103 tử và vô số cụ Lam, lục (mỗi lần xịt em ghi lại hết ) tính ra dc cái Vk 14 lun rồi Chút mấy bác may mắn với Trà Phong iu dấu
    Lần sửa cuối bởi Tiros; 28-10-2013 lúc 11:57 AM

các bạn nên đi học 1 khóa xác suất. 99% nhưng nó cứ vào cái 1% kia 10 lần thì ntn ?? thế nên đã là vũ khí và áo. 100% đê. cố 8x 9x% rồi. sao ko cố thêm 1 ngày rồi đập. cứ ham hố để rồi thất vọng làm chi

Quit game đi! Bạn không đủ bản lĩnh và suy nghĩ để chơi game! Chúc may mắn trong cuộc sống.

Quote Nguyên văn bởi diegoarmando Xem bài viết
    Thì giờ game nó hết cái khám phá rồi, skill mới không có, 1 số phát tuyệt chủng, vào chiến trường chỉ toàn Hoa sơn, cái bang, đường môn, nga my, võ đang nên bọn nó chán chơi chứ sao. 1 phần nữa đại gia quá nhiều, ko đánh nổi, đều đang chờ server mới cả
    Đã ko theo ai dc thì đứng có ráng.Bao nhiu sv mới thì bạn mới khẳng định dc mình.
    Chơi game phải xác định tầng lớp giống ngoài xã hội thôi.
    Nói gì chứ tôi chơi K 10 mà vẫn trụ tốt vs game này có gì khó đâu.
    Dạng vip K 15 16 17 chĩ là thiểu số.Còn rất nhiều cá nhân thua mình hoặc ngang mình.Lựa người mà chơi.
    Chứ đã ko theo kịp mấy thằng đó thì làm sao mà theo kịp bất kể sv mới hay cũ.

mấy trẻ trâu này mà chơi chinh đồ chắc ko trụ nổi 1 tuần vì làm gì có đập 100%
    rồi lại cái kiểu ham hố ch cao trò này ch từ 1-17 op tăng vẫn cứ như nhau set 11-12 đc rồi tiền để mà chơi ngọc ff ngựa thừa sức đập chết mấy cái thằng set 13-14 ngọc vớ va vớ vẩn