Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 31

Chủ đề: Tạm biệt

Lightbulb Tạm biệt

Trải qua một thời gian cày kéo cùng a e bạn hữu mình quyết định nghỉ game vì quá đen đủi sau 1 loạt lần đập đồ không lên nổi, đỉnh điểm sau một đêm đẹp trời quyết định đập nốt cây vũ khí và.. rớt, quá đủ. Nghỉ game quay về cuộc sống đời thường. Chúc các bạn chơi game vui vẻ

Mặc định Re: Tạm biệt

Bạn cho mình hỏi bạn đập đồ bao nhiêu % được không.
    Lần sửa cuối bởi ThiênHạKiêuHùng; 15-10-2013 lúc 08:56 PM

Bao nhiu thằng ham hố.Tách đồ lấy cường hóa rồi ép ---> sịt nên banh cái acc.
    Mình khuyên các bạn ko nên làm cái việc liều lĩnh đó.Chậm mà chắc hơn là nhanh mà hối tiếc

Tộc em giờ toàn thấy siêu nhân, tách hết đồ ra rồi chơi tất tay cây vũ khí, mà toàn chơi 3x mới choáng
    thấy mấy tên trước khi đập kêu lên thì chơi típ mà xịt thì off, trời thương thế nào tụi nó lên hết mới buồn chứ ( làm mình mất đi cơ hội có cái clone ngon)
    giờ phong trào canh me thằng khác xịt rồi mình đập lun 3x làm anh em trong tộc vui đáo để, chỉ có những chú liều thing thoảng lặng đi 10-15p mới cất nổi tiếng than số xui

Đi đường tắt kiểu này lắm rủi lắm bạn ơi ! Tộc mình có thằng full cả set 12 rồi chỉ vì cái vũ khí 13 mà acc nó tan tành ra chỉ còn cái vũ khí +12 và kết quả là cũng bỏ game ! Tốt nhất với áo và vũ khí thì cứ ăn chắc 100 % thôi

Quote Nguyên văn bởi anhnampro Xem bài viết
    Trải qua một thời gian cày kéo cùng a e bạn hữu mình quyết định nghỉ game vì quá đen đủi sau 1 loạt lần đập đồ không lên nổi, đỉnh điểm sau một đêm đẹp trời quyết định đập nốt cây vũ khí và.. rớt, quá đủ. Nghỉ game quay về cuộc sống đời thường. Chúc các bạn chơi game vui vẻ
    hehe bắt tay với đồng chí này, tỉ lệ cường hóa đồ ảo tung chảo nên đã pipi

Công nhận là ko hiểu % đập đồ của Sv có vấn đề gì khi mà tỷ lệ % cao cũng rớt 80 - 90 mấy % và thật hài là tỷ lệ thấp cũng thành công nổi 30 - 50 mấy % . Hix e chưa hề đập đồ ở tỷ lệ 30 - 50 chỉ ~ 55% - 80% và đa số là toàn rớt ( chẳng lẽ e xui đến thế sao ???) . Xem thông báo thì thấy mọi người đập đồ đa số ở mức 55 - 60 mấy % và có người lên có người rớt theo ước tính thì tỷ lệ ngang nhau nhưng so với tỷ lệ ép cao hơn thì lại thành công cao hơn ??? Thật là khó hiểu % ép đồ

Quote Nguyên văn bởi [Red]Dra_Gon Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi bạn đập đồ bao nhiêu % được không.
    Thân.
    đập đồ 98% rớt, bỏ típ vào lên 76% rớt, bỏ típ vào 64% rớt, bỏ tiếp vào 32% rớt --->>> chia tay là hạnh phúc @@

Quote Nguyên văn bởi Gấu Misa Xem bài viết
    đập đồ 98% rớt, bỏ típ vào lên 76% rớt, bỏ típ vào 64% rớt, bỏ tiếp vào 32% rớt --->>> chia tay là hạnh phúc @@
    đã đập vũ khí 98% thì cố cho nó 100% đi, chưa nghe thiên hạ kêu 99% vẫn xịt à
    98% cây vk xịt thì..............
    nói thật vào e bị 4 lần xịt kiur đó chắc cũng del game cho thanh thản

Ngu còn nói làm dek ji !! Đã gọi là % thì phải hiểu, ko lẽ bỏ vào 10% đập là lên như thằng bỏ 100% ah ?? Đã sinh ra tỉ lệ thì phải chấp nhận rủi ro, 99% vẫn còn 1% rớt nhé, ko tiền đập 100% thì phải chấp nhận, ko chơi thì biến cho bớt lag, chơi chẳng được ji`, chẳng hơn được ai thì chấp nhân . Hở tí là đòi nghỉ game, than van tỉ lệ ảo ... 30%, 60% mà cứ đòi được như 100% hài