Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 32

Mặc định Re: Ta là Tân Nhân Vương :3

Quote Nguyên văn bởi LoveList Xem bài viết
    Biện Kinh - Thái Sơn - HK.ListWish )..Đéo = ai nhưng ít cũng đừng khoe khoang ..Mấy thằng Vinh Thien hay gì gì khiên 14 bên sv bạn nó vào đọc đc nó lại chửi cho ..Thật sự là cũng k hiểu sao mấy thằng khiên 13 14 bên đấy nó ntn )..nhưng cái loại khiên 9 gặp khiên 13 14 thì chỉ có nước 1 dame là chết ..
    Bạn ak, mình ko hiểu tại sao bạn phát ngôn mà ko có suy ngĩ như vậy, các top ĐM bỏ ra hơn 30 củ vào game bạn k có tư cách nói ng ta ngu, còn việc vì sao mình thắng được thì chỉ có những người đó biết, bạn chưa hề pk vs mình lần nào sao nói như đúng r vậy, hôm ấy Vinh Thien thua mình xong ko hề cay cú mà còn đứng cỗ vũ cho mình đánh trận chung kết, có cái ếu mà chữi, hài ko chịu nỗi

Quote Nguyên văn bởi BloodandSand Xem bài viết
    Mình hiểu được cảm giác của bạn ấy,bởi vì với k9 như hiện nay dễ gì có cơ hội TNV@,vì thế khi bạn ấy được (cho dù là hay hay may mắn cũng được) nên rất vui nên bạn ấy khoe cũng đúng thôi.Mình thường theo dõi diễn dàn từ at 1 2 đến giờ,và mình công nhận là bạn này hay khoe khoang thật @ khuyên bạn một câu, ở đời nên sống khiêm tốn một chút nếu không có ngày cái miệng hại cái thân @ chúc bạn gặp nhiều may mắn....
    Bạn hiểu được cơ đấy, lúc trước mình khiên 4 bọn nó khiên 7 mình còn được TNV, bh khiên 9 bọn nó khiên 13,14 vẫn được TNV, cái mà bạn không hiểu ở đây đó chính là mình chỉ nói ra những việc mình đã làm được, chứ ko hề nói xạo nói khoác, ếu hiểu sao các bạn cứ thích phản bác thế nhẩy, 4 rum là nơi để up ảnh để khoe, ko thì làm cái cc j nữa

Quote Nguyên văn bởi LoveList Xem bài viết
    nói chung là cứ im ỉm ..xong lúc có tý là phải post lên ngay khoe thiên hạ sợ mọi ng ko bít đến tên tuổi ))
    Nói chuyện ngơ ngơ ếu chịu được, trong game biết bao nhiêu sv bao nhiêu là người chơi, chỉ ai cùng sv vs t thì mới biết tên tuổi của t thôi, khi đạt TNV thì t mới post hình lên, ờ thì có tý, bạn khiên 9 rồi giành TNV vs bọn khiên 13,14 đê, nó F 1 nhát là chết ngay nhé, sức mạnh của $ đấy bạn cũng bik mà, riêng cái acc này chỉ nạp đúng 10k viettel, ad có thể kiểm tra tt gd, t k có lí do gì để xạo cả, 10k mà ăn đc 30,40 củ vậy là đc r
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 23-10-2013 lúc 10:32 AM

Mình không phủ nhân bạn là TNV,nạp 10k lên k9 là đều có thể làm được,nhưng được cái này thì mất cái khác bạn ơi,ý mình ở đây là khuyên bạn khiêm tốn một chút,để cái miệng khỏi hại cái thân.Tóm lại là.......khiêm tốn,khiêm tốn ......(thường tính con người ở ngoài game sao thì thể hiện trong game như vậy)

Thằng này lên forum chả pít làm gì ngoài việc thể hiện mình.Ko pít bao nhiu tuổi mà giống tụi trẻ trâu thế nhỉ?
    Mày sống ngoài đời cũng sống thế à.Nể thiệt đó,Cái mồm hơn cái tài nửa

Quote Nguyên văn bởi BloodandSand Xem bài viết
    Mình không phủ nhân bạn là TNV,nạp 10k lên k9 là đều có thể làm được,nhưng được cái này thì mất cái khác bạn ơi,ý mình ở đây là khuyên bạn khiêm tốn một chút,để cái miệng khỏi hại cái thân.Tóm lại là.......khiêm tốn,khiêm tốn ......(thường tính con người ở ngoài game sao thì thể hiện trong game như vậy)
    Bạn làm thầy bói đc r đấy, nhìn hình đoán tính cách con người được luôn cơ ak, chỉ là 1 cái gam thôi mà, chán thì bỏ, nói đc làm đc chả có j pải khiêm tốn cả, mình cũng k dám nhận là chỉ có mình mới lên đc khiên 9 nhưng riêng cái TNV thì dám khẳng định trog cả sv chỉ có mình làm đc, vì chỉ có ĐM mới có cơ hội còn các class # thì rất khó, ĐM crit vs có skill lướt né đòn, nếu ai cũng nhấn F thì thèn nạp nhìu $ hơn pải ăn r.

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Thằng này lên forum chả pít làm gì ngoài việc thể hiện mình.Ko pít bao nhiu tuổi mà giống tụi trẻ trâu thế nhỉ?
    Mày sống ngoài đời cũng sống thế à.Nể thiệt đó,Cái mồm hơn cái tài nửa
    Tao thật sự là ếu hiểu đc tại sao có ~ thằng ếu bik cm j như mày lại cứ cắm đầu phán bừa r chắc chắn nt là đúng r, mày còn ko biết t bn tuổi, hiện tại tao làm việc ở đâu cơ mà, nhưng thôi nếu ~ thằng như mày muốn biết thì tao cũng ko giấu, tao 26 tuổi hiện đang làm việc tại khoa dược của bệnh viện đa khoa nơi t sống, nói thật gam là nơi để giải stress, nhưng ở đó tao cũng gặp k ít tp # nhau, có tp thấy bài t post thì gato phản bác nhằm hạ uy phong của t xuống như m chẳng hạn, nhưng cũng có nhìu ng pm học hỏi t, vì họ ko giống tụi mày chỉ biết gato, họ biết chấp nhận học hỏi cái hay cái đẹp
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 23-10-2013 lúc 04:18 PM

Được rồi, bạn ấy có giỏi, thì cũng phải công nhận ..
    Chứ đừng có dìm bạn ấy xuống mình cũng không nổi được lên ...
    Chúc mừng, mình cũng Đường Môn nhưng lẹt đẹt không nổi top 20 :3

Mọi người góp ý cũng đúng, thì thôi bớt đi 1 chút cũng không thiệt hại gì đâu ^^
    Chúc bạn giữ đc vững danh hiệu trong các lần tới !!

Quote Nguyên văn bởi Cửu Vĩ Hồ Ly Xem bài viết
    Được rồi, bạn ấy có giỏi, thì cũng phải công nhận ..
    Chứ đừng có dìm bạn ấy xuống mình cũng không nổi được lên ...
    Chúc mừng, mình cũng Đường Môn nhưng lẹt đẹt không nổi top 20 :3

Mọi người góp ý cũng đúng, thì thôi bớt đi 1 chút cũng không thiệt hại gì đâu ^^
    Chúc bạn giữ đc vững danh hiệu trong các lần tới !!
    Thank bạn đã góp ý, tuần này mình vẹo rồi, sau 1 hồi giằng co nhưng ko kết thúc đc các top, chỉ cần dính 1 combo là ngủm
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 23-10-2013 lúc 10:53 PM

hoi truoc minh danh Dm cung gap bac nay 1/16 may lan em con nho hay em da quen

Quote Nguyên văn bởi LoThiViSong Xem bài viết
    hoi truoc minh danh Dm cung gap bac nay 1/16 may lan em con nho hay em da quen
    tui vẫn còn nhớ, sao quên được

mình thấy như thế này
    trong cuoc sống để thành công may mắn chỉ chiếm 30%, còn lại thực lực và tài năng chiếm 70%.
    vậy thì việc bạn ấy khiên 9 mà solo đấu phái thắng được khien 13, 14 là điều rất đáng để chúng ta khâm phục và học hỏi, vậy thì lên đây để khoe cho anh em biết thì đã sao. chẳng hiểu nổi anh em ném đá vì việc gì.
    như ngày xưa đi học, được điểm cao hay được thầy cô khen là muốn chạy về khoe ngay với ba mẹ, vậy lúc đó ba me của mấy bác có nói con nên khiêm tốn, được tí thành tích đã khoe không???? hay như đi làm được thăng chức, được sếp khen về khoe ngay với gia đình thi sao, chắc các bạn cũng hiểu.
    thay vì cổ vũ và hỏi xem ban ấy đã làm điều đó như thế nào, các bạn cứ phán ăn may, không biết mấy thằng y thiên k13,14 bị gì. xin lổi chứ đã lên được đồ cỡ đó chắc chắn 1 điều không phải pk ngu. mình cũng chơi đường môn nên biết, phối hợp combo chuẩn là khả năng thắng rất cao.
    cá nhân mình khâm phục những gì bạn làm được, nếu có dịp được trao đổi tỉ thí trong game thi tốt nhỉ,hihi.
    p/s : vài dòng đóng góp, đừng cho em gạch đá về xây nhà,hehe

cai' con dog rr? nghia ck nay cai dkm cai dien dan nay la cho? de? nguoi ta chia se? thong tin kinh nghiem chu' dek phai? cho? m khoe may cai' nham? loz cua? m dau' nha' . muon khoe thi ve khoe vs thang cha con gai' me m o? nha do' . dc TNV lam nhu thang cha m chet^' song' day. di dau cung khoe len . dung la tre? trau^ vcl