Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 32

Mặc định Re: Ta là Tân Nhân Vương :3

Quote Nguyên văn bởi Pains Xem bài viết
    mình thấy như thế này
    trong cuoc sống để thành công may mắn chỉ chiếm 30%, còn lại thực lực và tài năng chiếm 70%.
    vậy thì việc bạn ấy khiên 9 mà solo đấu phái thắng được khien 13, 14 là điều rất đáng để chúng ta khâm phục và học hỏi, vậy thì lên đây để khoe cho anh em biết thì đã sao. chẳng hiểu nổi anh em ném đá vì việc gì.
    như ngày xưa đi học, được điểm cao hay được thầy cô khen là muốn chạy về khoe ngay với ba mẹ, vậy lúc đó ba me của mấy bác có nói con nên khiêm tốn, được tí thành tích đã khoe không???? hay như đi làm được thăng chức, được sếp khen về khoe ngay với gia đình thi sao, chắc các bạn cũng hiểu.
    thay vì cổ vũ và hỏi xem ban ấy đã làm điều đó như thế nào, các bạn cứ phán ăn may, không biết mấy thằng y thiên k13,14 bị gì. xin lổi chứ đã lên được đồ cỡ đó chắc chắn 1 điều không phải pk ngu. mình cũng chơi đường môn nên biết, phối hợp combo chuẩn là khả năng thắng rất cao.
    cá nhân mình khâm phục những gì bạn làm được, nếu có dịp được trao đổi tỉ thí trong game thi tốt nhỉ,hihi.
    p/s : vài dòng đóng góp, đừng cho em gạch đá về xây nhà,hehe
    Thật hiếm có người suy nghĩ theo một hướng tích cực như bạn
    Bạn chơi sever nào, nếu có dịp thì vào game giao lưu học hỏi, mình chơi game để giải stress thôi, còn đi làm đi chơi ko ngồi ở nhà chơi gam suốt đc

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Thằng này lên forum chả pít làm gì ngoài việc thể hiện mình.Ko pít bao nhiu tuổi mà giống tụi trẻ trâu thế nhỉ?
    Mày sống ngoài đời cũng sống thế à.Nể thiệt đó,Cái mồm hơn cái tài nửa
    Có phải bạn chơi Hoa Sơn ko, nếu cùng sever thì vào làm vài trận giao hữu, thật tiếc vì dạo này HS yếu trầm trọng, khiên 13,14 mình chấp tất
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 29-10-2013 lúc 03:18 PM

Căn bản mạng nước ngoài bạn mới ăn đc hôm đấy thôi
    Gemini Phúc Nguyễn

Quote Nguyên văn bởi Gemini Xem bài viết
    Căn bản mạng nước ngoài bạn mới ăn đc hôm đấy thôi
    Căn bản não bạn ít nếp nhăn nên bạn mới cm như thế thôi

Sao ko bảo não mày ít nếp nhăn mới đi tự sướng )............

Quote Nguyên văn bởi Nghia CK Xem bài viết
    Căn bản não bạn ít nếp nhăn nên bạn mới cm như thế thôi
    Thích thì đánh kèo đi bạn đánh 5v 1 ván đi mình cầm nick Kiều Phong đánh vs bạn
    Gemini Phúc Nguyễn

Hài ko chịu đc, acc 25k7 điểm cường hóa rủ acc 5k9 điểm cường hóa solo giao hữu thì mình còn suy ngĩ để giao lưu vs bạn, đằng này ko biết nhục, còn thốt ra câu này, là thằng đàn ông thua thì nhận, như Vinh Thien, Bush Idol ấy

Năm 2013 r` nhà nc VN cấm đốt pháo r` mạng nc ngoài ping 700 800 ping bạn cứ ăn đc top cứ tưởng là mình giỏi lắm phục bạn. Cmt cuối bạn cứ ở lại tự sướng đi nhé
    Gemini Phúc Nguyễn

Năm 2013 r` nhà nc VN cấm đốt pháo r` mạng nc ngoài ping 700 800 ping bạn cứ ăn đc top cứ tưởng là mình giỏi lắm phục bạn. Cmt cuối bạn cứ ở lại tự sướng đi nhé
    cầm acc bằng công lực solo với nó kìa nói ko bít ngượng

Thằng Nghia Ck này chỉ biết khoe khoang là giỏi, à quên còn chuyên ăn cắp tên người khác nữa

Mình thách bạn lấy acc ĐHĐ .Gemini. ra đánh với mình, chấp bạn ĐHĐ lun đấy

Quote Nguyên văn bởi Mr Beo Xem bài viết
    Thằng Nghia Ck này chỉ biết khoe khoang là giỏi, à quên còn chuyên ăn cắp tên người khác nữa
    Hài vê lù, đối vs ~ ng có suy ngĩ tiêu cực như bạn thì đó là khoe khang còn vs ~ ng bik nhìn nhận sự việc theo hướng tích cực thì đó là động lực cho mọi ng vs phái ĐM, đặt tên nhân vật thế nào là quyền tự do của mỗi người, cái tên đó bản ai mua bản quyền chưa vậy
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 31-10-2013 lúc 12:48 AM