Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 32

Mặc định Ta là Tân Nhân Vương :3

Xin chào các vị bằng hữu, tại hạ là Đường Tam đệ tử phái Đường Môn thuộc cụm Tương Dương sv Châu Giang.
    Không giấu gì các vị từ AT1,2 đến CB tại hạ đều làm đệ tử ĐM, ĐM của Ngạo Kiếm Vô Song rất đặc biệt so với các ĐM của những GO khác. Nhưng khả năng đặc biệt nhất vẫn là vượt cấp khiêu chiến.
    Acc này chỉ nạp đúng 10k (ad có thể kiểm tra lịch sử gdich) nên đến thời điểm hiện tại chỉ đạt công lực 243, khiên CH 9, điểm CH 5400. Nhưng nhờ vào kĩ năng sinh tồn cũng như một số mánh khóe tại hạ đã hạ sát toàn bộ đồng môn ( khiên 12,13 điểm CH 15, 16k trở lên) để giành lấy danh hiệu Tân Nhân Vương vào đợt đấu phái ngày 15/10 vừa qua

Dưới đây là một số pic về em nó

Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 17-10-2013 lúc 12:05 PM

Mặc định Re: Ta là Tân Nhân Vương :3

Tâm phục
    Này thì 30 charrrrrrrrr.

Ông này Bang Tứ Hải chứ đâu,vừa mới thấy đăng quang tuần rùi.Đề xem tối nay thế lào
    Tương Dương - Châu Giang

nói chung là cứ im ỉm ..xong lúc có tý là phải post lên ngay khoe thiên hạ sợ mọi ng ko bít đến tên tuổi ))

khiên 9 thắng khiên 12,13 ko bít do may mắn hay do mánh khóe+ kỹ năng của tím
    nếu ko phải do may mắn thì em tâm phục thím

Tính thằng này nó thế.đc miếng nào là khoe miếng đó ngay. Từ trc đến h chưa lên đc TNV )..chắc mấy pro ĐM chuyển phái..nên chớp thời cơ đc TNV..chứ nói thẳng ra..nếu khiên 14 có yên ngựa hóa giải..nó đứng F 1 dame là chết ....Mánh vs chả khóe )

Không ai dạy bạn tính khiêm tốn ak

Quote Nguyên văn bởi LoveList Xem bài viết
    Tính thằng này nó thế.đc miếng nào là khoe miếng đó ngay. Từ trc đến h chưa lên đc TNV )..chắc mấy pro ĐM chuyển phái..nên chớp thời cơ đc TNV..chứ nói thẳng ra..nếu khiên 14 có yên ngựa hóa giải..nó đứng F 1 dame là chết ....Mánh vs chả khóe )
    Bạn có chơi ĐM ko, cụ thể là có chơi chung sv vs mình ko, bạn nói các pro ĐM chuyển phái là hiểu bạn ếu biết j mà phán bừa cmnr, Vinh Thien, Kieu Phong, Bush Idol khiên 13,14 mà k có yên hóa giải thì chơi làm cm j nữa, bọn nó còn trơ trơ ra đó mà ns chuyển, hài vê lù, đợt AT mình cũng TNV r bạn ak

Quote Nguyên văn bởi Quậy Xem bài viết
    Không ai dạy bạn tính khiêm tốn ak
    Vậy ko ai dạy bạn biết chấp nhận sự thật ak

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    khiên 9 thắng khiên 12,13 ko bít do may mắn hay do mánh khóe+ kỹ năng của tím
    nếu ko phải do may mắn thì em tâm phục thím
    May mắn thì chỉ có thể 1 lần thôi, đằng này 3 thèn top đều bị hạ vậy có may mắn nữa k
    Lần sửa cuối bởi Nghia CK; 23-10-2013 lúc 03:43 AM

Biện Kinh - Thái Sơn - HK.ListWish )..Đéo = ai nhưng ít cũng đừng khoe khoang ..Mấy thằng Vinh Thien hay gì gì khiên 14 bên sv bạn nó vào đọc đc nó lại chửi cho ..Thật sự là cũng k hiểu sao mấy thằng khiên 13 14 bên đấy nó ntn )..nhưng cái loại khiên 9 gặp khiên 13 14 thì chỉ có nước 1 dame là chết ..

Mình hiểu được cảm giác của bạn ấy,bởi vì với k9 như hiện nay dễ gì có cơ hội TNV@,vì thế khi bạn ấy được (cho dù là hay hay may mắn cũng được) nên rất vui nên bạn ấy khoe cũng đúng thôi.Mình thường theo dõi diễn dàn từ at 1 2 đến giờ,và mình công nhận là bạn này hay khoe khoang thật @ khuyên bạn một câu, ở đời nên sống khiêm tốn một chút nếu không có ngày cái miệng hại cái thân @ chúc bạn gặp nhiều may mắn....