Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 28 của 28

Mặc định Re: Cần người có Kinh Nghiệm về NM đã lâu chỉ Tăng điểm Tiềm Năng.

nếu thix pk thì bỏ thể đi còn hok thì cứ để tự nâng

Hiện tại mình đang theo NM chiến, thể chỉ có 120, max khí còn lại đổ vào thân, đánh cũng kha khá, nghiệt là đi hoạt động dễ nhận ra NM chiến vì chỉ buff đc 1k2 máu, nhưng theo mình thì skill từ hàng phổ độ, chủ íu ăn máu phát sau thoy :3
    Bin

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    tùy theo cấp độ lv mở giới hạn và khiên hiện có để nâng điểm tiềm năng chứ ko có 1 công thức nhất định nào cả.
    NM là 1 phái khác hoàn toàn với những phái khác nên ở mỗi thời điểm thì có các mốc khác nhau để nâng và tùy theo sở thích của mỗi người mà nâng.
    Mình cũng đồng ý với Leynet về Tiền năng của NM. Có rất nhiều Bạn cứ PM hỏi mình Nm tăng như thế nào? Thật sự là khó trả lời. Theo ý kiến của mình thì nên tăng Max khí rồi dựa theo set đồ của mình (Đồ ngon chút) tăng sao chính xác đạt 90% la đẹp

làm sao có điểm tiềm năng vậy. Chỉ em vs

điểm tiềm năng la 1 khi lên lv nó có , mà muốn tự tăng thì phải lên đảo tẩy tuỷ đi rồi no cho tự mình tăng điểm .

Các thím chỉ đạo sai bét cả!

Em chơi Nga My mấy hôm rồi, em biết... Nga My là phải tăng thế nào theo cách thức PK của bản thân. Chưa chắc Nga My chiến đã là max Khí với Thân đâu nhé. Tùy thuộc vào cách PK và up đồ của từng người, giả như em đồ cùi... Cứ chia Thể - Khí - Thân (4 - 4 - 2) em tăng. Với bọn bằng phân hoặc hơn em một chút về toàn diện, đồ đạc lẫn công lực công leo...mặc dù em chả oánh chết được đứa nào nhiều lắm, nhưng để mút được em cũng chả mấy người đâu. Nhất là đi PK đội, đập full né vào á... không phải phái nào Trâu Bò đâu, chính Nga My mới là Trâu bò chính hiệu các bác ạ!

Quote Nguyên văn bởi Mr Ngẩu Xem bài viết
    Các thím chỉ đạo sai bét cả!

Em chơi Nga My mấy hôm rồi, em biết... Nga My là phải tăng thế nào theo cách thức PK của bản thân. Chưa chắc Nga My chiến đã là max Khí với Thân đâu nhé. Tùy thuộc vào cách PK và up đồ của từng người, giả như em đồ cùi... Cứ chia Thể - Khí - Thân (4 - 4 - 2) em tăng. Với bọn bằng phân hoặc hơn em một chút về toàn diện, đồ đạc lẫn công lực công leo...mặc dù em chả oánh chết được đứa nào nhiều lắm, nhưng để mút được em cũng chả mấy người đâu. Nhất là đi PK đội, đập full né vào á... không phải phái nào Trâu Bò đâu, chính Nga My mới là Trâu bò chính hiệu các bác ạ!
    chiến hay ko chiến hay gì đó thì ko rõ lắm nhưng 1 điều chắc chắn là phải max khí ! đó là điều không thể bàn cải

Trích ....... TốngGiang sv TD_ChâuGiang

theo minh` thì cứ 200 thể còn đâu chia đôi max khí và thân cho đỡ bị đột tử