Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Tất cả ae sv Vạn Sơn chú ý nhé TVKiện ........!

Tất cả ae sv Vạn Sơn chú ý nhé TVKiện ........!
    -> thằng này rao bán acc lừa đảo ae cẩn thận. Tất cả hảo hữu hoặc bạn bè của nó thì cũng cẩn thận để không phải bị lừa thân chào ae !

Mặc định Re: Tất cả ae sv Vạn Sơn chú ý nhé TVKiện ........!

Thằng này trong Bang của tui nè

Mình xin nói luôn , Acc TVKien là chủ acc TổngThốngBút hack của ng ta , tên này đã hack 2 acc là Sát Gái và acc TVKien và hiện đang cư trú ở bang tàn sát thì phải , là 1 tên lừa đảo top 1 sv , đã có nhìu lời cảnh báo nhưng kẻ này có đồng lõa và cho rằng acc Tvkien đã được bán cho ng khác với giá 300k ( thực ra vẫn là thằng tổng thống càm acc nó bịa chuyện ra ) cho nên ae sv vạn sơn tẩy chay loại này đi , chơi game mà chó thế thì ra đời cũng chả ra làm sao đâu

Game gì ko có hổ trợ giao dịch tài khoản, nên dẻ bì lừa khi mua tài khoản. Chú ý thế nào được, giao dịch người mua toàn phai đưa tiền trước xong rồi out là kết thúc luôn. Đề nghị game nên làm gì đó để bảo vệ quyền giữa người mua và bán acc.

oh dung roi do, hi vong ad coi lai dum, chu nhu the nao sao dam mua may acc cao cap

acc Tổng Thống Bút là tui mua rồi lúc đầu gd cũng tin tưởng rồi thấy gd đàng hoàng sau định mua luôn acc TV k ngờ nó lừa đảo. AE trong sv nó trong bang hay gì kêu BC tẩy chay dùm và kick nó ra khỏi bang để nó bỏ cái thoái ăn kiểu này hoài. không có bao nhiêu tiền mà mua đc cái bản chất của nó thì k đắt lắm. Con người có vay thì có trả nó nuốt tiền ng ta thì sau này nó sẽ ói ra thôi

giao dịch đã đổi những thông tin gì rồi mà vẫn lấy lại được vậy bạn.