Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Question Vẫn là lỗi update client thất bại

Tình hình là m download xong hết r, khởi động game r , nó chạy 100% rồi nhung trên cái dòng 100% ấy nó ghi "update client thất bại ..."
    P/S m cũng thử tắt phần mềm diệt vius r or chạy run á administrator và mình down lại 3 lần r nhưng vẫn bị lỗi ấy
    Ai biết làm sao không??????????????

Mặc định Re: Vẫn là lỗi update client thất bại

Bạn vào foder chứa file NKVS, sao đó bấm vào file updatex86.exe, chạy Run as administrator xem.
    Thân.

đây là lần thứ 2 mình gặp lại trường hợp này..phải chép game qua laptop khác update hết rồi chép ngược về lại máy để chơi..mỗi lần bảo trì là thấy vãi kinh khủng

cảm ơn 2 bạn nha để mình thử xem sao mình sẽ thử cả 2 cách ko đk thì nên hỏi tiếp

ai giúp mình vsssssssssssssssss pó tay rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

ức chế quá . dow lần thứ 5 rồi bỏ qua máy khác úp vẫn bị đéo chơi đc là đéo chơi đc bực quá

Hi All !
    Những bạn nào trong quá trình Update bị báo lổi Update thất bại vui lòng tải link update thủ công theo địa chỉ : downloads.nkvs.vn/ajwsn2.13_n2.13.1.zip
    Thân !
    Nắng mưa là chuyện của trời, cày đêm là chuyện của đời gamer

Quote Nguyên văn bởi GoodLove Xem bài viết
    Hi All !
    Những bạn nào trong quá trình Update bị báo lổi Update thất bại vui lòng tải link update thủ công theo địa chỉ : downloads.nkvs.vn/ajwsn2.13_n2.13.1.zip
    Thân !
    Thử cả trăm lần, thử cả 2-3 cái máy laptop đều thất thất bại.
    Đưa cái file patch như vậy, update nó không bung file ra thì làm sao ?. Cũng phải update qua cái Updater, rồi cũng thất bại.

Chào các bạn!
    Các bạn thử làm theo các bước sau thế nào nha:
    Bước 1: Tắt, gỡ bỏ chương trình diệt virus, firewall (nếu có)
    Bước 2: Khởi động lại máy
    Bước 3: Vào folder chứa game, click chuột phải vào file updatex86.exe và chọn Run As Administrator.
    Thân.

lúc 11h mìh vào game thì ket noi sv thất bại nếu bảo trì thì trang chủ sẽ thong báo c hứ hix ko bík co bị lỗi ji hay ko ai bik giup vs