Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Mặc định Anh Em Đánh Giá Như Thế Nào Về Cái Event Mới !

A E vào đánh giá nhé ! Mình xin phép không bày tỏ quan điểm cá nhân ở đây nữa !
    Lần sửa cuối bởi PrincePersia; 18-10-2013 lúc 02:41 PM

Mặc định Re: Anh Em Đánh Giá Như Thế Nào Về Cái Event Mới !

Game này càng ngày càng hút máu nhỉ , event cho đại gia chơi đây mà

LÁT CŨNG CÓ TRẺ TRÂU VÀO COMMENT CÁC CÂU NHƯ : AI BẮT PHẢI NẠP THẺ MÀ KÊU HÚT MÁU .... HAY LÀ .. KHÔNG CHƠI THÌ NGHỈ ....HAY ĐẠI LOẠI NHƯ ..... NPH LẤY TIỀN CHÙA ĐỂ DUY TRÌ GAME .......
    ĐẬP VÀO MỒM THẰNG NÀO TRẺ TRÂU
    Lần sửa cuối bởi THỌC HUYẾT; 18-10-2013 lúc 02:11 PM

Quote Nguyên văn bởi PrincePersia Xem bài viết
    Một event hút chưa đủ sao mà thêm 1 event nữa , nâng giá lên 120v/1 lần mở ! NPH lắng nghe ý kiến game thủ là như thế này đây , RIP luôn 2 cái event !
    Tôi chán cách làm việc của NPH lắm rồi , không nghĩ tới lâu dài chỉ chăm chăm hút hút ! Xin nhường chân lại cho các đại gia , anh em chúng tôi không đủ điều kiện !
    Thân !
    đm không có tiền thì đừng có chơi...ai ép mày đâu...giống như tao nè...thủ phận ngày lượm 1 bó kêu gì mà kêu

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    đm không có tiền thì đừng có chơi...ai ép mày đâu...giống như tao nè...thủ phận ngày lượm 1 bó kêu gì mà kêu
    Thứ nhất : Bạn ko phải NPH , ko việc gì phải động lòng
    Thứ hai : Không có tiền thì không chơi , đồng ý ! Một event trả = tiền là đủ , ra 2 cái giống hệt phần thưởng nhau thì ra làm gì ?
    Thứ ba : Bạn thuộc thành phần hung hăng , nguy hiểm ! Xin phép miễn cho mình

Quote Nguyên văn bởi THỌC HUYẾT Xem bài viết
    Game này càng ngày càng hút máu nhỉ , event cho đại gia chơi đây mà

LÁT CŨNG CÓ TRẺ TRÂU VÀO COMMENT CÁC CÂU NHƯ : AI BẮT PHẢI NẠP THẺ MÀ KÊU HÚT MÁU .... HAY LÀ .. KHÔNG CHƠI THÌ NGHỈ ....HAY ĐẠI LOẠI NHƯ ..... NPH LẤY TIỀN CHÙA ĐỂ DUY TRÌ GAME .......
    ĐẬP VÀO MỒM THẰNG NÀO TRẺ TRÂU
    chẳng có ai rảnh mà trẻ trâu như bạn nói đâu , có điều event vẫn cho phần nhận free, nếu k đú đc vàng mua vp thì dùng free đi.

Một event hút chưa đủ sao mà thêm 1 event nữa , nâng giá lên 120v/1 lần mở ! NPH lắng nghe ý kiến game thủ là như thế này đây , RIP luôn 2 cái event !
    Tôi chán cách làm việc của NPH lắm rồi , không nghĩ tới lâu dài chỉ chăm chăm hút hút ! Xin nhường chân lại cho các đại gia , anh em chúng tôi không đủ điều kiện !
    Thân !
    Hút chỗ nào thế bạn , ăn max cái event này thì tốn thêm có 26 Giỏ Hoa thou mà .
    Vi chị là 26x120 = 3k120 vàng . Cái này hút có mấy đâu

Quote Nguyên văn bởi Tử Thần Xem bài viết
    Hút chỗ nào thế bạn , ăn max cái event này thì tốn thêm có 26 Giỏ Hoa thou mà .
    Vi chị là 26x120 = 3k120 vàng . Cái này hút có mấy đâu
    ra 2 cái event mất phí song song cùng 1 lúc , phần thưởng y chang nhau thì có gì đặc sắc đâu ! Gọi là tăng lượt mở hộp cho ai có tiền ăn event thôi ! Tôi chả kêu ka hay đòi hỏi thế này thế kia cho riêng tôi , nhà phát hành có fix thì toàn thể a e đều được lợi thôi

ra 2 cái event mất phí song song cùng 1 lúc , phần thưởng y chang nhau thì có gì đặc sắc đâu ! Gọi là tăng lượt mở hộp cho ai có tiền ăn event thôi ! Tôi chả kêu ka hay đòi hỏi thế này thế kia cho riêng tôi , nhà phát hành có fix thì toàn thể a e đều được lợi thôi
    cái hồng phúc lệnh là tính năng của Game chứ không phải là event nhé ku...Ai thích thì mua mà đập. không thích thì dồn đó treo chưng chơi

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    cái hồng phúc lệnh là tính năng của Game chứ không phải là event nhé ku...Ai thích thì mua mà đập. không thích thì dồn đó treo chưng chơi
    ai comment bạn mà bạn phải vào hóng , dơ vãi !

NHỮNG LỜI GÓP Ý HAY , LUÔN BỊ NHỮNG CON SÂU MỌT ( TRẺ TRÂU ) PHÁ ĐÁM
    PrincePersia ơi chấp làm gì , mấy thằng đầu đất