Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định Buồn thiệt Côn Luân ơi

Buồn thiệt, chính ad cũng ko nói gì. Lên facebook thấy người này người kia khoe nào skill 100 Ngami đẹp ko, skill 100 Thiếu lâm bá đạo chưa...đếm xem skill 100 Võ Đang bnhiu cây kiếm...chẳng ai nói ji về Côn Lôn một thời lừng lẫy. Hay phải chăng có điều ji mờ ám mà chúng ta không biết, tại sao skill 95 đến 100 lại vô dụng vậy...hay la skill 100 của Côn Lôn đúng thật mạnh như Boss Bí cảnh 100 Đới Mục Lạc...dù gì cũng là những lời nhận xét..phải chi biết được skill 100 Côn lôn bên Trung Quốc ra sao để mà biết được...

Mặc định Re: Buồn thiệt Côn Luân ơi

bạn ơi bạn đừng buồn nữa. mình đang chơi CL nè. đúng là lỗ thật. rất lỗ khi đi CT. nhưng solo w NM là khỏi chê. đi TTL thì CL là nv rất nguy hiểm trong đó. vì chiêu 10x buff 1 phát là NM thành tàn phế. mình đang thắc mắc 1 điều là: chiêu 10x lvl2 nâng thì đc cái gì khác lvl 1 nếu k khác thì tại s n lại để tầng 2 cho mình nâng....

Quote Nguyên văn bởi RealMadric Xem bài viết
    bạn ơi bạn đừng buồn nữa. mình đang chơi CL nè. đúng là lỗ thật. rất lỗ khi đi CT. nhưng solo w NM là khỏi chê. đi TTL thì CL là nv rất nguy hiểm trong đó. vì chiêu 10x buff 1 phát là NM thành tàn phế. mình đang thắc mắc 1 điều là: chiêu 10x lvl2 nâng thì đc cái gì khác lvl 1 nếu k khác thì tại s n lại để tầng 2 cho mình nâng....
    Tầng 2 được giảm delay skill 2 giây bạn ơi!

Nếu skill 95 ko bị phế khi gặp các acc lân cận thì CL nhà ta còn chút oai hùng. Skill môn phái cấp 95 nghỉ sao dành cho đánh quái ???????????????????????????????? Một câu hỏi mãi ko được sự trả lời từ NPH DUO

Skill 100 ,RealMadric thử buf vào con HOA SƠN xem, test trên HS thấy là nó cũng né được. Buff mà cũng né được thì skill 100 CL coi như bỏ roài

Quote Nguyên văn bởi Gameinlive Xem bài viết
    Nếu skill 95 ko bị phế khi gặp các acc lân cận thì CL nhà ta còn chút oai hùng. Skill môn phái cấp 95 nghỉ sao dành cho đánh quái ???????????????????????????????? Một câu hỏi mãi ko được sự trả lời từ NPH DUO

Skill 100 ,RealMadric thử buf vào con HOA SƠN xem, test trên HS thấy là nó cũng né được. Buff mà cũng né được thì skill 100 CL coi như bỏ roài
    K đúng bạn ơi, né là do bản thân nó né chứ k phải skill né. Vì skill 100 chỉ hóa giải võ công phụ trợ phòng ngự thôi chứ k phải xóa bỏ khả năng phòng ngự của mục tiêu nhé.

CL 1 thời lừng lẫy khi nào vậy thớt