Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định [HELP] Tiêu dao lvl >= 100, đểm tiềm năng tăng như thế nào?

Như tiêu đề, mình muốn hỏi phái Tiêu Dao lvl từ 100 trở lên up điểm tiềm năng như thế nào . Mình max sức rồi tới thân, máu thì 9k5 thôi. Anh em nào có kinh nghiệm chơi Tiêu Dao vào hỗ trỡ để phái một lớn mạnh nào.

Mặc định Re: [HELP] Tiêu dao lvl >= 100, đểm tiềm năng tăng như thế nào?

Thì cũng chỉ là tăng như thế thôi mà bạn. Tăng như vậy là chuẩn rồi

max sức + thân...... theo t thấy chuẩn nhất

23333333333333333333333333333333333333333344444444 444444444444444444444444444

chuẩn rồi bạn; khảm 3 ngocj máu nữa! nhân tiện cho mình xem clip skill 95 ; 100 được ko bạn, mình mới 91 à

Đây là ý kiến Khách wan của mình thôi, sau nhiều lần chuyển phái và cuối cùng là chốt hạ tại Tieu Dao.Mình thấy Tieu Dao nên nâng thế này:
    Max sức, thân pháp nâng sao cho chính xa'c tầm gần 1000 điểm tính luôn đồ, còn đâu vào lại máu hết.Khi lên lv thì Max sức 2 thân 3 thể.
    Với cách tăng trên bạn sẽ có 1 lượng dame khá + chính xác tạm được và máu thì đừng hỏi tại sao nhiều khi buff thêm Skill Duy ngã độc tôn với 5 cục Kim phong ( thường thì 4 là ổn rồi). Do Tieu dao ko phải là phái đánh để crit dame liên tục được mà hoàn toàn phụ thuộc vào combo Skill.
    Mình cũng xin mạo muội hướng dẫn bạn cài auto theo mình để:
    Buff khiên - Lướt - vòng độc - kéo - buff Duy ngã sau đó thì cứ lướt - vòng độc - kéo để cho khiên nổ và lặp lại qui trình 1
    Ngọc thì cứ khảm kháng + giới hạn sinh lực nhiệt tình vào ,nếu $$$ nhiều thì tất cả kháng tính thì quá tuyệt. (phòng cụ)
    Trang sức thì cứ Công cơ bản + sức mạnh + hiệu suất hồi SL mà fang thôi.
    Đây chỉ là ý kiến khách quan của mình, ai có gì hay thì chia sẽ với nhé

Quote Nguyên văn bởi sdfdfdf Xem bài viết
    chuẩn rồi bạn; khảm 3 ngocj máu nữa! nhân tiện cho mình xem clip skill 95 ; 100 được ko bạn, mình mới 91 à
    95 la tăng thêm 2 làn kéo + thuộc tính hỗ trợ giảm lực phòng đối phương 1 skill la 3% 2 skil la 6% và tạo trúng độc......còn skill 100 la skill buff bùa vào địch mỗi lần chạy là sẽ bị mất máu, chưa lên 100 nên chưa test dc
    Lần sửa cuối bởi Đoạt Bảo Tặc lll; 04-11-2013 lúc 08:47 PM

Ủa, tiêu dao tăng sức à? vậy vũ khí phải khám ngọc sức mạnh hả các bạn