Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 20

Mặc định Re: Vấn Đề Khóa/Mở Tài Khoản

sáng hôm nay mở bảo hộ cho tài khoản chiều về acc báo bị khoá , admin hỗ trợ giùm vs id : hazu209

Quote Nguyên văn bởi ThiênHạKiêuHùng Xem bài viết
    Bạn cho mình xin cái ID của bạn đc không để kiểm tra xem bạn bị gì.
    Thứ 2: hotline tiếp rất nhiều cuộc gọi trong 1 ngày nên máy bạn khó kết nối được thôi.
    Thân.
    Đề nghị ADMIn kiểm tra lại chức năng khóa tài khoản 180s, làm bất tiện cho mọi người, đến khi mở khóa thì bị lỗi ko mở dc, làm ức chế gamer thế này thì bằng đuổi khách đi à??????????

Mặc định Re: Lổi trung tâm an toàn ?

thế thì dàn acc clone acc nào cũng phải nhắn tin đăng ký ah, game gi hài thế nghỉ mẹ cho rồi

Quote Nguyên văn bởi GoodLove Xem bài viết
    Chào bạn.
    Đó là tính năng bảo mật mới của game nhé. Nếu bạn không muốn chờ đợi lâu thì vui lòng đăng ký tính năng bảo mật để mở khóa nhanh hơn nhé.
    Bạn có thể xem hướng dẫn Đăng ký trung tâm an toàn Tại Đây nhé.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ!
    Đăng ký rồi nhắn tin rồi lấy mã rồi nhưng :
    + Đổi mã không được ?
    + Hủy cũng không được ?
    + Mở khóa cũng không ?
    + Không cần mở thì 3p sau cũng tự mở ?
    Vậy sinh ra cái tính năng này để làm gì?
    Cái tính năng này theo mình ai cần thì người ta tự kích hoạt còn ai không thì thôi, ai muốn kích hoạt thì người ta ấn vào cái biểu tượng để người ta kích hoạt. Thế dùng acc clone cũng phải mất tiền nt để bỏ cái tính năng giời ơi này nữa à ?

Quote Nguyên văn bởi linhlongho Xem bài viết
    Đề nghị ADMIn kiểm tra lại chức năng khóa tài khoản 180s, làm bất tiện cho mọi người, đến khi mở khóa thì bị lỗi ko mở dc, làm ức chế gamer thế này thì bằng đuổi khách đi à??????????
    Đồng ý với bạn, mình có 6 acc 2 sv tự dưng bày trò bực cả mình đang muốn bỏ

Quote Nguyên văn bởi GoodLove Xem bài viết
    Chào bạn.
    Đó là tính năng bảo mật mới của game nhé. Nếu bạn không muốn chờ đợi lâu thì vui lòng đăng ký tính năng bảo mật để mở khóa nhanh hơn nhé.
    Bạn có thể xem hướng dẫn Đăng ký trung tâm an toàn Tại Đây nhé.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ!
    Acc đã đăng kí SĐT từ trc... Vào game thì ko mở đc mà sau 3ph sẽ tự mở bảo hộ.
    Vậy là cớ làm sao vậy -__-

Quote Nguyên văn bởi BadBoy318 Xem bài viết
    Đăng ký rồi nhắn tin rồi lấy mã rồi nhưng :
    + Đổi mã không được ?
    + Hủy cũng không được ?
    + Mở khóa cũng không ?
    + Không cần mở thì 3p sau cũng tự mở ?
    Vậy sinh ra cái tính năng này để làm gì?
    Cái tính năng này theo mình ai cần thì người ta tự kích hoạt còn ai không thì thôi, ai muốn kích hoạt thì người ta ấn vào cái biểu tượng để người ta kích hoạt. Thế dùng acc clone cũng phải mất tiền nt để bỏ cái tính năng giời ơi này nữa à ?
    chuẩn luôn bạn ạ, có cái việc bé tý mà cũng k làm đc, lỗi tùm lum ra k sửa lại còn bao biện

Quote Nguyên văn bởi bee09l Xem bài viết
    Đồng ý với bạn, mình có 6 acc 2 sv tự dưng bày trò bực cả mình đang muốn bỏ
    mình thấy dùng bình thường mà...ra TTAT là để bảo vệ tài sản của các bạn thôi...lần đâu tiên ra không tránh khỏi lỗi nên cũng cần phải thông cảm cho NPH..hi vọng lần tới nó đc sửa và hoàn thiện hơn...tài sản quan trọng mà mất thì chỉ có khóc

Mình có lời khuyên về acc clone của các bạn: nếu acc của bạn đang có biểu tượng cái khóa thì bạn chờ 180s rồi kick vào đó để nó đổi sang cái chìa, vậy là xong từ lần sau vào acc ko cần quan tâm đến nó nữa cứ chơi bình thường như trước kia

Quote Nguyên văn bởi Lão Tổ Tông Xem bài viết
    Mình có lời khuyên về acc clone của các bạn: nếu acc của bạn đang có biểu tượng cái khóa thì bạn chờ 180s rồi kick vào đó để nó đổi sang cái chìa, vậy là xong từ lần sau vào acc ko cần quan tâm đến nó nữa cứ chơi bình thường như trước kia
    cái này ko phải thế, hình như cứ thay đổi máy là nó báo 3', còn chơi chung 1 máy, thì vào lại nó ko báo, mình đã thử trên laptop và máy bàn, cùng 1 IP, cứ vào máy bàn sau đó lại vào laptop thì chờ 3' ( ngược lại), còn vào máy bàn, vào lại lần nữa thì không cần 3phút, cả Laptop cũng tương tự