Trang 10/11 ĐầuĐầu ... 8 9 10 11 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 91 tới 100 của 101

Mặc định Re: NPH chính thức bỏ né của HS ?

fix đéo chớ fix nó vẫn trâu như thường................aaaaaaaaaaaaaaaaaa

Quote Nguyên văn bởi Lãng Tử Phong Lưu Xem bài viết
    Mấy Thánh la ó ít thôi không sợ người ta cười vào mặt vì sự ấu trĩ, mù quáng của mình hay sao? Mấy thánh nói ae đa số hs..hs nghỉ gam thì NPH ăn cám. Rằng thì là fix skill né hs làm mất cân bằng. Thế nào là cân bằng? Khi mà nhà nhà hs,người người hs thì tạo ra những phái khác làm gì? Đặt mẹ tên game la hsvs đi. bản thân gam đang mất cân bằng không nhận thấy à?

Thay vì la ó om sòm sao không động não 1 chút,dành ra 1 phút để đặt dấu hỏi to bằng quả ổi trên đầu "tại sao đa số a e lại chơi hs,song tu sang hs?" "NPH fix như thế vì lý do gì"?...

Các bạn nghĩ NPH gam gồm những ai mà nói họ chỉ nghe theo 1 chiều ? Không phải chỉ 1 mình cá nhân GM nào mún fix la được phép fix đâu các bạn trẻ ạ! Người ta phải test, phải thử nghiệm kỹ lưỡng, họp hội đồng thảo luận ý kiến chán chê mê mỏi mới có quyết định cuối cùng chứ không đơn giản "thích là sửa" như các bạn trẻ tưởng tượng ra đâu..

Vắng cô thì chợ vẫn đông,cô đi lấy chồng thì chợ càng vui! 5 bạn hs bức xúc bỏ gam vì "sợ" mất cân bằng, thì có khi 10 bạn DM,DHD,VD,CL...đã từng bỏ gam vì sự thiếu cân bằng trước đó người ta chơi lại đấy!
    Tớ thì thấy Đường Môn bắt rất rát

Lên 80 rồi, đường môn bắn rát thật, không lẽ giờ khảm kháng hỏa thay kháng mộc.
    Tôi yêu cầu đọc hết và đọc kỹ trước khi cmt. Nhìn tiêu đề cmt là chỉ là não rỗng.

Hum nay đi ct 1 mình đanh 3 đứa gần bằng cl mà né ầm ầm an 3 thằng lun

Đang định chơi hs mà đọc đc bài này chán vcccccccccc @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

Mấy Thánh la ó ít thôi không sợ người ta cười vào mặt vì sự ấu trĩ, mù quáng của mình hay sao? Mấy thánh nói ae đa số hs..hs nghỉ gam thì NPH ăn cám. Rằng thì là fix skill né hs làm mất cân bằng. Thế nào là cân bằng? Khi mà nhà nhà hs,người người hs thì tạo ra những phái khác làm gì? Đặt mẹ tên game la hsvs đi. bản thân gam đang mất cân bằng không nhận thấy à?

Thay vì la ó om sòm sao không động não 1 chút,dành ra 1 phút để đặt dấu hỏi to bằng quả ổi trên đầu "tại sao đa số a e lại chơi hs,song tu sang hs?" "NPH fix như thế vì lý do gì"?...

Các bạn nghĩ NPH gam gồm những ai mà nói họ chỉ nghe theo 1 chiều ? Không phải chỉ 1 mình cá nhân GM nào mún fix la được phép fix đâu các bạn trẻ ạ! Người ta phải test, phải thử nghiệm kỹ lưỡng, họp hội đồng thảo luận ý kiến chán chê mê mỏi mới có quyết định cuối cùng chứ không đơn giản "thích là sửa" như các bạn trẻ tưởng tượng ra đâu..

Vắng cô thì chợ vẫn đông,cô đi lấy chồng thì chợ càng vui! 5 bạn hs bức xúc bỏ gam vì "sợ" mất cân bằng, thì có khi 10 bạn DM,DHD,VD,CL...đã từng bỏ gam vì sự thiếu cân bằng trước đó người ta chơi lại đấy!
    ns như bạn người lập ra game nay ko chơi sao? khi phiên bản nay người lập ra phải chơi thử rồi.ko nên đến giờ mới sữa lại.trc khi đưa ra 1 game họ phải chơi thử rất nhiều lần để lam tính công bằng trong game.hs mạnh ai ns.gập thiếu lam vs thiên vương .+đường môn thì sao?

Quote Nguyên văn bởi Ngũ A Ca Xem bài viết
    Tớ thì thấy Đường Môn bắt rất rát
    sao bạn ko nghỉ là trc khi đưa ra 1 game nào đó thì nhà phát hành phải kiểm tra chơi thử để đảm bảo tính công bằng trong game.
    hoa sơn đâu phải manh đâu. gặp đường môn + thiên vương+thiếu lam 3 phai tiêu biểu đó .hs ăn dc ko?
    bạn ns vậy những người đầu tư rất nhiều vào hoa sơn .để rồi giờ thay đổi thế này ai chiu đc.bức xúc chứ
    Lần sửa cuối bởi cậu út; 11-03-2014 lúc 11:19 PM

Quote Nguyên văn bởi Hoasonphaj Xem bài viết
    Hum nay đi ct 1 mình đanh 3 đứa gần bằng cl mà né ầm ầm an 3 thằng lun

Thánh né cmnr @@
    lại còn 1 sấp 3

Mình thấy HS khi bật hi dực lao vào đám địch của CT vẫn làm cho 4-5 em và ung dung nhảy ra mà.nhưng mỗi tội HS đc mỗi cái chiêu hi dực còn lại mấy chiêu kia chả đâu với đâu

Mình thấy Hs nó né vẫn bá đạo khi max thân mà

Quote Nguyên văn bởi TRungmai_Tuygiang Xem bài viết
    Mình thấy HS khi bật hi dực lao vào đám địch của CT vẫn làm cho 4-5 em và ung dung nhảy ra mà.nhưng mỗi tội HS đc mỗi cái chiêu hi dực còn lại mấy chiêu kia chả đâu với đâu
    Kill 100 của hoa sơn mà ko đâu vào đâu á bây giờ pk hoa sơn chỉ chờ 2 chiêu đó hồi rùi lao vô thôi.chính xác là né giảm đi nhiều so với trước kia thật. nhưng xét tổng quan hoa sơn vẫn là phái đánh rất có cảm giác!